Giải bóng bàn các đội mạnh toàn Tỉnh Thái Bình

FC_Song tra

Binh Nhì
lau roi lai co giai cho anh em tham gia giao luu
moi ae vao nhan dinh cac doi co co hoi vo dich cho soi noi giai dau . Minh du doan chung ket Song tra - Thai thuy

Last edited by a moderator:

haininh

Binh Nhất
moi ae vao nhan dinh cac doi co co hoi vo dich cho soi noi giai dau . Minh du doan chung ket Song tra - Thai thuy
Giải này có mở rộng không anh, tức là có được mời vận động viên có đẳng cấp về thi đấu không hay chỉ giới hạn trong tỉnh

Dng6688

Thượng Sỹ

Chắc Tiêu đề của giải FC_Songtra nói có quá không đấy, mình nghĩ chắc này là giải BB thường niên của Thái Bình thôi chứ,

Giải Quốc gia thì mới có các đội mạnh chứ nhể,;)

AndroCS7

Đại Tá
Các bác cho em hỏi bao giờ bắt đầu giải thế ạ? Em nguyên quán ở Thụy Bình - Thái Thụy. Hnay vừa về quê mà chẳng biết chỗ nào chơi bb cả :(

HUONGLUA

Binh Nhất
thai thuy quy tu du cung se thach thuc hai doi song tra va kien suong"hieu vot doc dang cong tac tai hai duong,nam tay trai vua nhat b hai phong tam le phong do dang len con thuyen thai giang"
Chuan luon.doi hinh THAI THUY neu dung phong do se choi ngang ngua doi B Song Tra thui.hjjjjjjjjjj
:p:p:p

HUONGLUA

Binh Nhất
Các bác cho em hỏi bao giờ bắt đầu giải thế ạ? Em nguyên quán ở Thụy Bình - Thái Thụy. Hnay vừa về quê mà chẳng biết chỗ nào chơi bb cả :(

Ban co the lien he voi A Duc SDT 0948343088,hoac chu Bien CN CLB Song Tra SDT 0913376778. Rat mong dc tiep don ban.

FC_Song tra

Binh Nhì
Hinh nhu FC song tra sau mua giai that bai dang len phuong an chuan bi giai the doi.........cac thanh vien CLB chuyen sang mon 'Loc..ccc' cho do met danh bong ban ' vua nhoccc.........vua........'.///////////

Hoang_huy28

Binh Nhì
Giai vua roi to chuc khong chuyen nghiep. Trong tai con ko biet luat thi dau. Buon cho bong ban Thai binh lam, Giai chu yeu to chuc de may ong giao luu voi Nam Dinh:confused:

FC_Song tra

Binh Nhì
OK chac phai doi mua giai nam sau thoi. Thai Binh it to chuc giai lam. Khi nao co dip moi wanghao ve giao luu. cu goi anh Quang Huy 1974 hoac anh Duc (Huong Lua ) to chuc la ok./

Bình luận từ Facebook