Giải bóng bàn các CLB tỉnh Hà Nam lần thứ I - 2014

malong_dung

Đại Tá
A Dũng mà không tham gia thì clb thành phố mất chủ lực rồi còn đâu

Để xem a bảo cụ Khiêu nếu được sẽ mời 1 cao thủ B về thi đấu, cho chú có đối thủ nhé !!!!!!!!, cụ Khiêu đang đau đáu trong lòng vì Phủ Lý có tất cả các huy chương Vàng có rồi, ngoại trừ Đồng đội Nam thôi đấy

malong_dung

Đại Tá
Vậy là có đôi Dũng - Nguyên và Bình - Nguyên , a Dũng thấy có được không, lần này cho e đánh đôi nam nữ và đồng đội đi.

A Nguyên đánh nội dung trên 40 mà, trường hợp của E không bao giờ thoát 2 nội dung quen thuộc là Đơn và Đồng đội đâu, e yên tâm như vậy..............

MaLong_nd

Trung Uý
A Hưng đánh nội dung trên 40 rồi, có thể là đôi Dũng - Khiêu, liệu hồn đấy
thôi em nghĩ lại rồi giải này anh đánh làm gì, anh đi du lịch với chị đi anh ạ, em có tý sợ anh rồi đấy chuưa chi anh đã dọa em, em bị bệnh tim là em ngất ngay ra bây giơ đấy

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Em Bình yên tâm đi, không phải CLB bộ nào cũng có điềukiện đâu; mà có thì càng tốt, được giao lưu cọ sát với đối thủ giỏi

cuong_nhanh

Thượng Sỹ
Vẫn biết là cây nhà lá vườn là quý rồi, nhưng có thêm tý ti một vài cao thủ vẫn hấp dẫn hơn chứ. Mà Chú có về đánh giải này không đấy?

thuychoe

Đại Uý
chị bình với chồng chị làm 1 đôi nam nữ đi, vô địch luôn
Ý tưởng hay đấy. Đôi này mà trở lại thi đấu thì rất lợi hại. Nhiều đôi phải nhường bước đấy. Vừa đẹp đôi, vừa ăn ý lại có chiến thuật tính toán hàng chục năm rồi...

malong_dung

Đại Tá
Nhìn đôi này đối thủ đã khiếp rồi. Hồn vía đâu mà đánh với đấm hả anh malong_dung?
A thì tài năng có hạn nhưng ... thủ đoạn vô biên. Ít nhất thắng bằng mồm đã, hjhj. Giải này e thế nào, định đem vinh quang về cho TP hay Sở TNMT đấy ?

Bình luận từ Facebook