Giải bóng bàn các CLB tỉnh Hà Nam lần thứ I - 2014

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Số má gì đâu anh ơi. Lần đầu được sự quan tâm và tạo điều kiện của Ban tổ chức giải cũng như ban Chủ nhiệm câu lạc bộ THĐ thì mới được tham gia chơi giải. Ra tới biển lớn gặp toàn sóng to gió lớn thổi vèo một cái bay tít cu tắp, thân em như cái lá khô ấy cứ bồng bềnh trên biển thôi. Còn nói về em chân dài thì cũng làm quen được chút nhưng mà vì mặt em chinh chiến sương gió nhiều nên sự thân thiện với trái bóng đã giảm sút nhiều. Em đang tính thay mặt em nó (yasaka mark v soft) bằng một diện mạo mới mà chưa biết thay gì cho hợp.
thành à,hôm rồi e đánh cho thd à,hay quá clb rất cần những người như e,còn e định đổi nâng cấp mặt vợt thì e dùng mặt phải là RASANT TURBO mặt trái dùng Plasma 470 vì hiện tại a đang đánh 2 mặt đó,mặt vợt này dễ kiểm soát bóng,giật thì phê luôn,độ bền rất cao và cái chính giá cả cũng mềm.

thanhstp

Binh Nhì
thành à,hôm rồi e đánh cho thd à,hay quá clb rất cần những người như e,còn e định đổi nâng cấp mặt vợt thì e dùng mặt phải là RASANT TURBO mặt trái dùng Plasma 470 vì hiện tại a đang đánh 2 mặt đó,mặt vợt này dễ kiểm soát bóng,giật thì phê luôn,độ bền rất cao và cái chính giá cả cũng mềm.

Em chào anh Hiếu, em mới về chơi ở THĐ mới được 5 tháng. Cũng đang tập chơi cho thỏa niềm đam mê và vui vẻ là chính. Lần đầu được tham gia giải nên còn bồi hồi, xúc động nhiều vì trình độ còn non và yếu lắm. Em cảm ơn bác đã tư vấn cho em về diện mạo mới của "cô em chân dài" nhé. Chuyến này em sẽ sắm sửa và đầu tư cho "cô nàng" xinh xắn xem có đi kiếm beer được không.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
thân gửi kiện tướng bạt

đề nghị kiện tướng bạt không được nản trí . giải quý một và giải cúp liên đoàn vừa qua tuy chưa đạt được thành tích cao nhưng ban tổ chức ghi nhận sự cố gắng hết mình của kiện tướng bạt . Mong rằng giải tới bạn cần phát huy để đạt thành tích cao hơn .

malong_dung

Đại Tá
Đúng là sau giải không khí trầm lắng xuống nhiều, hjhj. A Hiếu đánh giải Tiền Giang thế nào rồi, ko thấy đưa tin gì nhỉ ?

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Đúng là sau giải không khí trầm lắng xuống nhiều, hjhj. A Hiếu đánh giải Tiền Giang thế nào rồi, ko thấy đưa tin gì nhỉ ?
a ko đánh giải tiền giang,hôm rồi đánh giải ĐHTT vĩnh long thành tích đc 2 cái hc đồng,nội dung đơn với đồng đội,đc vậy là may mắn lắm rồi,cũng ko phụ lòng của hlv đề ra trước giải

kientuong-bat

Trung Tá
Báo cáo với anh Hiếu là em lúc nào cũng hăng say trên mặt trận bóng bàn. Qua giải này anh em lập 1 đội và có khi xin ý kiến của liên đoàn bóng bàn hà nam các giải tới sẽ tham gia không biết Liên đoàn có ủng hộ không?

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Báo cáo với anh Hiếu là em lúc nào cũng hăng say trên mặt trận bóng bàn. Qua giải này anh em lập 1 đội và có khi xin ý kiến của liên đoàn bóng bàn hà nam các giải tới sẽ tham gia không biết Liên đoàn có ủng hộ không?
a thấy hà nam mình rất cần những người như e,phải máu lửa và đam mê như e,còn lập đc thì hay quá,a nghĩ liên đoàn sẽ ủng hộ e thôi,chúc e thành công nhé,nếu đc cho a xin suất dự bị nhé

kientuong-bat

Trung Tá
Cảm ơn anh đã động viên em. Tất cả cũng là phong trào mà anh. Sống khỏe , sống vui và sống có ích mà!!! Khi nào anh về rồi tính tiếp. Em còn chưa xin ý kiến chủ tịch và liên đoàn. Đội Lý Nhân đã có Linh thành lập 1 đội thiết nghĩ em cũng thành lập 1 đội để góp thêm phong trào thôi anh...

kientuong-bat

Trung Tá
Được lời động viên từ Tuấn Quỳnh em cảm thấy vui hơn và thấy rèn luyện thể thao trước hết là cho bản thân sau đó là 1 người khỏe nhiều người vui nữa...kaka anh Hiếu cũng vui phải không?

Attachments

81.3 KB · Đọc: 0

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
a khâm phục chú đấy,luôn học hỏi và đc giao lưu động viên với vdv đẳng cấp quốc gia chia sẻ kinh nghiệm nữa thì còn gì quý hơn đối với trình độ như ae mìnhh.jpg

kientuong-bat

Trung Tá
Ka ka . Báo cáo anh là em nghĩ mỗi ngày trôi qua là 1 ngày đáng nhớ và đáng tiếc nên khi có thời gian và cả khi bận bịu mình cũng phải tranh thủ hưởng thụ niềm đam mê trái bóng. Đánh không giỏi nhưng độ chém thì số 1 Hà Nam... kaka

Bình luận từ Facebook