Giải bóng bàn các CLB tỉnh Hà Nam lần 2-2015

nhuonghaihau

Trung Tá
Chào mừng 40 năm ngày Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước 30/4/1975-30/4/2015 và ngày Quốc tế lao động 1/5 Liên đoàn bóng bàn tỉnh Hà Nam tổ chức giải bóng bàn các CLB tỉnh Hà Nam lần 2 vào hai ngày 25; 26/4/2015 kính mời các vđv vào đăng ảnh, video, bình luận chém gió...
Điều chỉnh trong điều lệ là: mỗi vđv đóng lệ phí 200.000 đ/ 2 nội dung tham dự

Attachments

685.2 KB · Đọc: 0
    720.7 KB · Đọc: 0
    737.5 KB · Đọc: 0
    713 KB · Đọc: 0

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
Đồng chí Nhượng ơi.trước đây tôi có thẻ vdv rồi nhưng clb thi đấu cho nhà thiếu nhi,nay tôi về tham gia giải cho clb Trần Hưng đạo đc ko,có phải làm lại thẻ ko.

nhuonghaihau

Trung Tá
Đồng chí Nhượng ơi.trước đây tôi có thẻ vdv rồi nhưng clb thi đấu cho nhà thiếu nhi,nay tôi về tham gia giải cho clb Trần Hưng đạo đc ko,có phải làm lại thẻ ko.
anh Hiếu huy Lượng đã là hội viên của Liên Đoàn Bóng bàn Hà Nam rồi thì tham gia ở CLB nào đánh giải cũng được không cần đổi lại thẻ còn nếu anh có thời gian thì làm lại thẻ cho đúng CLB thì càng tốt

Hieu67_PhuLy

Trung Uý
anh Hiếu huy Lượng đã là hội viên của Liên Đoàn Bóng bàn Hà Nam rồi thì tham gia ở CLB nào đánh giải cũng được không cần đổi lại thẻ còn nếu anh có thời gian thì làm lại thẻ cho đúng CLB thì càng tốt
Thanks chú nhé.

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Chào buổi sáng anh em hội viên bóng bàn

Đã lâu rồi do bận công việc nên hơi sao nhãng vòa chào hỏi anh em mong anh em thứ lỗi .
như anh nhượng đã thông báo cuối tháng liên đoàn tổ chức giải thường niên hàng năm mong anh em trong toàn tỉnh hăng say tập luyện để thi đấu ngày một thành tích cao nhé . từ nay đến khi khai mạc còn một trận thư hùng nữa sẽ diễn ra Nhượng hải hậu chấp chủ tịch 2, 3, 2 đánh 07 ván một chầu bia . mong các vận động viên cổ vũ.

nhuonghaihau

Trung Tá
Chào buổi sáng anh em hội viên bóng bàn

Đã lâu rồi do bận công việc nên hơi sao nhãng vòa chào hỏi anh em mong anh em thứ lỗi .
như anh nhượng đã thông báo cuối tháng liên đoàn tổ chức giải thường niên hàng năm mong anh em trong toàn tỉnh hăng say tập luyện để thi đấu ngày một thành tích cao nhé . từ nay đến khi khai mạc còn một trận thư hùng nữa sẽ diễn ra Nhượng hải hậu chấp chủ tịch 2, 3, 2 đánh 07 ván một chầu bia . mong các vận động viên cổ vũ.
Nghe thông tin tương đối tin cậy là Chiều nay 8/4/2015 Chủ tịch Quyết sẽ xuống Phủ lý giao lưu tiện thể kiếm bia của Nhuonghaihau hihi

thuychoe

Đại Uý
Nghe thông tin tương đối tin cậy là Chiều nay 8/4/2015 Chủ tịch Quyết sẽ xuống Phủ lý giao lưu tiện thể kiếm bia của Nhuonghaihau hihi

Có rất nhiều CĐV đang chờ đợi đến Cổ vũ là Chính và Nhậu là Chủ yếu. Nhượng ơi! Cố lên. Rất nhiều người cổ vũ cho Nhượng Hải Hậu đấy. Vì biết chắc rằng: với số bóng chấp 2,3,2 thì 3 ván hay 7 ván Nhượng cũng cầm chắc phần Thua Thiệt trong tay. Hi...hi...

thuychoe

Đại Uý
Thân gửi nhượng hải hậu

Dạo này đánh lên tay
dẹp nam và dẹp bắc
Hà nội lẫn thái bình
Nhượng tôi đều " mua tất"

Khi mà gặp chú quyết
chấp" hai trái" mới vừa .
.Chủ tịch nghe phát lo.
Đêm nằm nghĩ "kế thủ ".
Chủ tịch Quyết đang rắc thính đấy. Nhượng thiên lôi hãy bình tĩnh mà phán đoán nhé. Chúc Nhượng May Mắn!

thuychoe

Đại Uý
Giải Bóng bàn các CLB tỉnh Hà Nam năm nay hứa hẹn nhiều điều hay và bất ngờ. Anh em hâm mộ Bóng bàn sẽ có dịp thưởng thức những trận đấu hay và chắc chắc sẽ có nhiều pha bóng đẹp của các VĐV mới gia nhập các CLB trong toàn tỉnh. Chúng ta cùng tham gia thi đấu tích cực và cổ vũ hết mình nhé.
Hẹn gặp anh em vào cuối tuần sau.

QUIET_RAMBO

Thượng Sỹ
Giải Bóng bàn các CLB tỉnh Hà Nam năm nay hứa hẹn nhiều điều hay và bất ngờ. Anh em hâm mộ Bóng bàn sẽ có dịp thưởng thức những trận đấu hay và chắc chắc sẽ có nhiều pha bóng đẹp của các VĐV mới gia nhập các CLB trong toàn tỉnh. Chúng ta cùng tham gia thi đấu tích cực và cổ vũ hết mình nhé.
Hẹn gặp anh em vào cuối tuần sau.
nge chị nói thế này cũng đủ biết là số lượng ngoại binh nhiều thế nào rồi :D:D:D

nhuonghaihau

Trung Tá
Chủ tịch Quyết đang rắc thính đấy. Nhượng thiên lôi hãy bình tĩnh mà phán đoán nhé. Chúc Nhượng May Mắn!
Hôm qua thứ bảy, Nhuonghaihau đã được giao lưu đánh vui với chủ tịch kết quả là Nhuonghaihau giành thắng lợi với tỷ số 3-2 (chủ tịch dẫn 10-8 ở séc 5 nhưng lại để cho Nhuonghaihau thắng lại với tỷ số 12-10)

thuychoe

Đại Uý
Hôm qua thứ bảy, Nhuonghaihau đã được giao lưu đánh vui với chủ tịch kết quả là Nhuonghaihau giành thắng lợi với tỷ số 3-2 (chủ tịch dẫn 10-8 ở séc 5 nhưng lại để cho Nhuonghaihau thắng lại với tỷ số 12-10)

Chúc mừng Nhượng Hải hậu nhé. ĐÚng là em gặp may rồi.

guitarpro

Trung Sỹ
giải tới này chắc chắn sẽ rất hay :) xem được những cao thủ từ nơi khác về kết hợp vs đội nhà hứa hẹn nhiều hấp dẫn ... a Nhượng hôm nào bỏ e ít bóng ae làm tý cho vui nhé lần sau gặp sẽ khác biệt :)

nhuonghaihau

Trung Tá
giải tới này chắc chắn sẽ rất hay :) xem được những cao thủ từ nơi khác về kết hợp vs đội nhà hứa hẹn nhiều hấp dẫn ... a Nhượng hôm nào bỏ e ít bóng ae làm tý cho vui nhé lần sau gặp sẽ khác biệt :)
Chú cùng bảng với anh mà hihi gặp chú khoai lắm

nhuonghaihau

Trung Tá
Giải bóng bàn các câu lạc bộ tỉnh Hà Nam lần thứ 2 năm 2015 diễn ra thành công rực rỡ kết quả nhất toàn đoàn như sau:
Giải nhất CLB Thành Phố Phủ Lý
Giải nhì CLB Hoàng Hà
Giải ba CLB huyện Duy Tiên
Thứ tư CLB Thái Hà

Chủ tịch liên đoàn bóng bàn chúc mừng CLB Thành Phố

Last edited:

nhuonghaihau

Trung Tá
Một số hình ảnh của giải đấuhttp://[IMG]http://i.imgur.com/qe7Jh4s.jpg:

Giải đơn nữ: Nhất Bình Phủ Lý

Trận Bán kết đơn nam dưới 40: Thành PL gặp Nhượng tân mai

Đội Phủ Lý chụp ảnh lưu niệm giải đấu

Đội Hoàng Hà chụp ảnh lưu niệm giải đấu:

CLB Tân Mai chụp ảnh lưu niệm giải đấu:

Trận đấu căng thẳng Giữa Minh Bảo CLB Tân Mai và Quy Linh CLB Kim Bảng

Trao giải nội dung đồng đội Nam nhất Thái Hà nhì CLB Tân Mai ba CLB Phủ Lý, Kim Bảng

Trao giải Đồng đội nữ Nhất Phủ Lý nhì Hoàng Hà Ba Sở TNMT

[/IMG]

:
http://[IMG]http://i.imgur.com/cfh4bfd.jpg[/IMG] http://[IMG]http://i.imgur.com/cfh4bfd.jpg[/IMG]

Last edited:

Bình luận từ Facebook