Giải bóng bàn 9x mở rộng! tổ chức tại clb Duy Hưng

khong_le_huy_cn

Trung Uý
BTC xin thông báo: ngày mai các vđv tham gia thi đấu giải 9x open các bạn nhớ đem theo CMND, Bằng lái xe,...v...v...hoặc bất cứ giấy tờ nào chứng minh bạn trong độ tuổi 1990 - 1999! nếu vđv nào không có sẽ bị xử thua 3-0.

Hưng Hà VT

Trung Uý
BTC xin thông báo: ngày mai các vđv tham gia thi đấu giải 9x open các bạn nhớ đem theo CMND, Bằng lái xe,...v...v...hoặc bất cứ giấy tờ nào chứng minh bạn trong độ tuổi 1990 - 1999! nếu vđv nào không có sẽ bị xử thua 3-0.

Anh hội trưởng hôm nay đánh khiếp quá,anh em mới gặp nhau lần đầu mà thịt luôn em không tha ^^

Hưng Hà VT

Trung Uý
B thôi ông ơi, đánh đội Đặng ngựa cửa có giải cao đấy, nhưng phải chú ý vì ông này hay đốt lắm :)

Cậu ăn cả Long Con thì @ là còn nhẹ đấy !!! đội mình có tập luyện gì đâu,mai mới bắt đầu biết mặt hết các thành viên trong đội thì đánh đấm gì

mask2009

Thiếu Uý
BTC xin thông báo! Ngày mai đúng 8h00p diễn ra lễ khai mạc giải 9x open. Các vận động viên có mặt lúc 7h30p để chuẩn bị. Vậy BTC xin thông báo để mọi người được biết. Đề nghị mọi người đến đúng giờ. Xin cảm ơn!
chúc các a tài 9x thi đấu tốt, bác shinichi update kết quả cho ae 7x, 8x theo dõi nhé.

khong_le_huy_cn

Trung Uý
vòng bảng của giải 9x open đã diễn ra tốt đẹp! sáng hôm nay 27/01/2013 các vận động viên sẽ tiếp tục tham gia thi đấu các trận còn lại của vòng bảng đơn! đối với nội dung đồng đội ! 4 đội đã giành đc vé vào vòng trong!
1. Đội FC thái Bình
2. Đội liberty
3. Đội ngũ mã
4. Đội Trưng vương
một số hình ảnh của giải!...

Drhongson

Đại Tá
Giải 9x tươi trẻ roi rói , hình ảnh quá đẹp , chúc các bạn sinh hoạt sôi động , đánh giải hăng hái nhé .
À , Hưng Shinishi này hát hay lắm , hôm ở Đà nẵng open làm nổ tung sân khấu đấy .
Mến chúc các bạn trẻ đón tết vui vẻ nhé . 9x chắc còn đuoc lì xì chứ nhỉ , hihi

Last edited by a moderator:

khong_le_huy_cn

Trung Uý
Giải 9x tươi trẻ roi rói , hình ảnh quá đẹp , chúc các bạn sinh hoạt sôi động , đánh giải hăng hái nhé .
À , Hưng Shinishi này hát hay lắm , hôm ở Đà nẵng open làm nổ tung sân khấu đấy .
Mến chúc các bạn trẻ đón tết vui vẻ nhé . 9x chắc còn đuoc lì xì chứ nhỉ , hihi
Dạ! cảm ơn chú nhiều ạ! a hưng khỉ hát hay mà chú nhưng so với các e 9x thì.... :) ! có dịp mời chú vô chơi với tui con ạ!

Piing poong

Thiếu Uý
Ngựa trắng sao ngồi khép nép thía nhỉ ;) Bia

vòng bảng của giải 9x open đã diễn ra tốt đẹp! sáng hôm nay 27/01/2013 các vận động viên sẽ tiếp tục tham gia thi đấu các trận còn lại của vòng bảng đơn! đối với nội dung đồng đội ! 4 đội đã giành đc vé vào vòng trong!
1. Đội FC thái Bình
2. Đội liberty
3. Đội ngũ mã
4. Đội Trưng vương
một số hình ảnh của giải!...

anhnt

Trung Sỹ
Ngựa trắng sao ngồi khép nép thía nhỉ ;) Bia
Em nó ngồi cạnh butter mà không khép nép để lại bị gọi là "dại dáng" hả anh?
@ ngựa trắng: chả có nhẽ là đang giữ "phong độ"?????????????;)
Mà nhìn quả ngón trỏ trái đỡ cùi tay thấy có ý đồ ghê!!!!!!!!!!!!:cool:

Last edited:

shinichi_86

Trung Uý

Bình luận từ Facebook