Giải bóng bàn 9x mở rộng! tổ chức tại clb Duy Hưng

Trau_CoDoc

Trung Uý
Nghr lâu mà tý chén cả long con...hum ào về phải gặp ns trận ms đc a ạ

Hồi Long con chấp nó 2-0-2 nó ăn 2 trận là hồi nó đang đánh đều Đăng ạ. Chứ giờ đánh đấm gì đâu. Giờ Đăng bỏ nó 2 viên chắc nó vẫn chết ấy.

khong_le_huy_cn

Trung Uý
có 1 số trường hợp đặc biệt tuy là C diễn đàn nhưng trong các giải như giải sinh viên vẫn đánh B thì vẫn tính là A của 9x nhé! như thao từ sơn! hay đăngvt hoặc thao lâm thao! các bạn vẫn thi đấu hạng A của 9x nhé! giải này k có chuyên nghiệp tham gia lên các bạn vẫn là top cứng nhất rồi!

Trau_CoDoc

Trung Uý
có 1 số trường hợp đặc biệt tuy là C diễn đàn nhưng trong các giải như giải sinh viên vẫn đánh B thì vẫn tính là A của 9x nhé! như thao từ sơn! hay đăngvt hoặc thao lâm thao! các bạn vẫn thi đấu hạng A của 9x nhé! giải này k có chuyên nghiệp tham gia lên các bạn vẫn là top cứng nhất rồi!

Thao LT nghỉ lâu rùi. Từ ngày lấy vợ, có con ít chơi. Giờ đánh kém lắm bác ạ. Hôm nay rủ mãi nó mới chịu đi. Hi. Cho nó lên đánh A. Sợ nó ko chịu đc nhiệt ^^!

haidangvt

Thượng Sỹ

Mày giết tao đê :)) tao B thôi ...đánh đấm gì nữa....hehe

haidangvt

Thượng Sỹ
Thao LT nghỉ lâu rùi. Từ ngày lấy vợ, có con ít chơi. Giờ đánh kém lắm bác ạ. Hôm nay rủ mãi nó mới chịu đi. Hi. Cho nó lên đánh A. Sợ nó ko chịu đc nhiệt ^^!

Nghỉ thỳ nghỉ nhưng e đánh hạng nào nó phải hạng đó...có tiếng rồi thỳ nghỉ cũng vẫn bị đánh cao mà a...chịu khó đi...cho các e nó học hỏi

anhnt

Trung Sỹ
khong thể nhịn cười với avartar của chú này, nhung mà hơi bậy
Tại vì ngày tận thế không thành hiện thực nên loài người sẽ không bị diệt vong nữa như vậy sẽ sống lâu hơn. Và em thấy mừng quá nghĩ ngay ra viễn cảnh này bác ạ. Chính vậy thấy cái hình này nó phù hợp quá đấy mà!!!!!!!!!;););););)

khong_le_huy_cn

Trung Uý
trình độ đc đánh giá theo những gì đã đạt được chứ k đánh giá theo phong độ bác trâu nhá! ^^@ ! phong độ nhất thời đẳng cấp mới là mãi mãi mà bác! hi! mà e tưởng bác ở thạch thất chứ nhỉ?bác bít long và trường thạch thất k ạ?

Trau_CoDoc

Trung Uý
trình độ đc đánh giá theo những gì đã đạt được chứ k đánh giá theo phong độ bác trâu nhá! ^^@ ! phong độ nhất thời đẳng cấp mới là mãi mãi mà bác! hi! mà e tưởng bác ở thạch thất chứ nhỉ?bác bít long và trường thạch thất k ạ?

Ah có. E ở Lâm Thao có biết Long và Trường ở Thạch Thất. Cũng từng giao lưu với đội Thạch Thất vài lần ạ. Long đang ngồi làm trọng tài trên avt của e kìa. Và đó là sới Hữu Bằng ^^!

shinichi_86

Trung Uý
Nghỉ thỳ nghỉ nhưng e đánh hạng nào nó phải hạng đó...có tiếng rồi thỳ nghỉ cũng vẫn bị đánh cao mà a...chịu khó đi...cho các e nó học hỏi
Anh thấy câu này của Đăng là chuẩn đấy :D. Mọi người đánh để giao lưu kết bạn và học hỏi lẫn nhau là chính ^^, cái quan trọng là tổng kết giải phải vui :))

longlemlinh

Binh Nhất
Họ và tên: Lê Hoàng Long
Ngày sinh: 27/05/1993
Số điện thoại: 01673391661
Trình độ bóng bàn: D
Em đăng kí 1 suất đánh đơn ạ

anluongiaobong

Thượng Sỹ
Ah có. E ở Lâm Thao có biết Long và Trường ở Thạch Thất. Cũng từng giao lưu với đội Thạch Thất vài lần ạ. Long đang ngồi làm trọng tài trên avt của e kìa. Và đó là sới Hữu Bằng ^^!

anh dũng ơi tình hình làm 1 đội lấy tên trường e được ko a.:))

Trau_CoDoc

Trung Uý
anh dũng ơi tình hình làm 1 đội lấy tên trường e được ko a.:))
Hôm qua bảo Trí mà không thấy Trí nói gì. Trâu đăng ký 1 đội 9x toàn Lâm Thao rồi. Thằng Linh nó bảo đánh kém nên ko muốn đánh, chỉ thích đi xem thôi. Nhưng Trâu cũng bắt nó đi. Ở trường Trí k có ai chơi ah? Làm 1 đội cho đủ màu cờ sắc áo ^^!

Last edited:

shinichi_86

Trung Uý
Thế tổng kết là đội anh không được đánh ah.
Muốn góp vui mà khó thế.BiaBiaBia
A về cho đội ăn nhiều đậu phụ vào cho yếu bớt đi chứ chúng nó khỏe như voi thế kia, anh em 9x họ nhìn thấy ớn quá :)). BTC chân thành cảm ơn sự nhiệt tình của đội Hỏa Châu :D . A chia 3 thằng làm ba đội thì vui hơn nữa đấy :X

Bình luận từ Facebook