Giải bóng bàn 9x mở rộng! tổ chức tại clb Duy Hưng

Trau_CoDoc

Trung Uý
Không trung thực thì bị truất quyền thi đấu và phạt 500k đấy a ơi

Trâu dk đánh D rồi. Trêu thế thôi. Nhưng mà trình Trâu chỉ đáng đánh F thôi. dk đánh D để giao lưu, học hỏi thôi. Có gì đâu mà không trung thực ^^!
@ A Hưng. E đọc trên trang web clb có TK Agribank: 2. Chủ tài khoản:Đinh Duy Hưng , STK : 1200209165299 Ngân Hàng Nông Nghiệp agribank.
E có thể nộp lệ phí qua TK này của a đc k ạ. Ở chỗ e ko có NH Vietcombank. Hình như chuyển khác NH. Tiền nhận đc chậm hơn thì phải ạ.

Last edited:

kienlakbmt

Binh Nhì
theo chủ thớt thì em quen 1 bạn trên diễn đàn là KHOA ĐEN vdv mới vô địch hạng B giải bóng bàn org tại HCM bạn ấy chấp em tầm 3 banh ... thế e oánh hạng nào được ạ ... các bạn đăng ký có ai cho Kiên số điện thoại nếu thiếu người tham gia đồng đội được không.. mình rất vui khi được làm quen với các bạn!! ^^

conghaihau

Thượng Sỹ
theo chủ thớt thì em quen 1 bạn trên diễn đàn là KHOA ĐEN vdv mới vô địch hạng B giải bóng bàn org tại HCM bạn ấy chấp em tầm 3 banh ... thế e oánh hạng nào được ạ ... các bạn đăng ký có ai cho Kiên số điện thoại nếu thiếu người tham gia đồng đội được không.. mình rất vui khi được làm quen với các bạn!! ^^

Bạn này chắc khoảng C cứng diễn đàn, vào giải đánh B là hợp lý :D

shinichi_86

Trung Uý
Trâu dk đánh D rồi. Trêu thế thôi. Nhưng mà trình Trâu chỉ đáng đánh F thôi. dk đánh D để giao lưu, học hỏi thôi. Có gì đâu mà không trung thực ^^!
@ A Hưng. E đọc trên trang web clb có TK Agribank: 2. Chủ tài khoản:Đinh Duy Hưng , STK : 1200209165299 Ngân Hàng Nông Nghiệp agribank.
E có thể nộp lệ phí qua TK này của a đc k ạ. Ở chỗ e ko có NH Vietcombank. Hình như chuyển khác NH. Tiền nhận đc chậm hơn thì phải ạ.
Tk nào cũng dc bạn ạ! khi nào nhận dc tiền mình sẽ báo lại với bạn! cảm ơn bạn đã tham gia giải :D

Với tình độ đó bạn đánh hạng B 9x nhé!

shinichi_86

Trung Uý
E thấy trên điều lệ giải ghi là A chấp B 2, B chấp C 2.... mà anh. Mà kiểu này có khi a Hưng xếp cho e đánh E, F cho vừa miếng. Hi
Bởi vì có thêm hạng E và F nên a sửa đổi một ít về luật chấp em ạ! Chứ nếu như bình thường thì A châp F 10 quả :D đánh gì nữa ^^. A tính vẫn dựa trên tinh thần 50/50, như thế các a em vừa dc cọ sát với các trình cao, vừa có cửa để đi đến chức vô địch ^^

Trau_CoDoc

Trung Uý
Bởi vì có thêm hạng E và F nên a sửa đổi một ít về luật chấp em ạ! Chứ nếu như bình thường thì A châp F 10 quả :D đánh gì nữa ^^. A tính vẫn dựa trên tinh thần 50/50, như thế các a em vừa dc cọ sát với các trình cao, vừa có cửa để đi đến chức vô địch ^^

Vâng. Thanks a ạ. Thứ 6 e về sẽ đi chuyển lệ phí ngay cho a ạ. ^^!

Last edited:

shinichi_86

Trung Uý
cho t 1 đội đồng đội FC Thái Bình
1. Nguyễn Trọng Đồng hạng C 1991
2.Bùi Thanh Toàn hạng C 1990
3.Nguyễn Huy Hoàng hạng D 1992
4.Nguyễn Thị Thu Hiền hạng D 1990
Và 1,2,3 đánh đơn nhé
Mọi người nhớ đăng ký để lại số điện thoại để BTC dễ liên lạc nhé!

Bình luận từ Facebook