Gia lưu giữa CLB BB Huynh Đệ _NhaTrang - CLB BB Ninh Thuận

Huonghuynhde

Trung Sỹ
Một số hình ảnh
Tuấn Huynh Đệ giặp Phúc Ninh Thuận. Tuấn Huynh Đệ thắng tỷ số 3-0

Tuấn Huynh Đệ giặp Vy Ninh Thuận. Vy Ninh Thuận thắng tỷ số 3-1

Attachments

454.5 KB · Đọc: 0

Huonghuynhde

Trung Sỹ
Chương trình giao lưu bóng bàn giữa CLB BB Huynh Đệ_Nha Trang với CLB BB Ninh Thuận diễn ra lúc 19h 2 phúc 3,5 giây kết thúc 21h24 , 5 giây.
Chỉ trong thời gian ngắn hơn 2 tiếng đồng Hồ nhưng những trận bóng thật hay và cống hiến nhiều pha thật đẹp và những đường bống tinh tế, hấp dẫn. Thay mặt chủ nhiệm CLB BB Huynh Đệ _Nha trang chân thành cảm ơn CLB BB Ninh Thuận đến giao lưu học hỏi tạo điều kiện cho Anh Em có cơ hội cọ sát với nhiều đường bóng hay và lạ. CLB BB Huynh Đệ_Nha Trang hẹn sớm giặp lại Anh em CLB BB Ninh Thuận trong thời gian sớm nhất.

windq_hp

Thượng Sỹ
Hihi, dạo này anh Hưởng kiêm thêm cán bộ phong trào nữa là ok đấy. ôi tiếc quá không được ở nhà giao lưu với các ace ở Ninh Thuận rồi. Khiếp thế nhỉ, chị Vy _Ninh Thuận đánh ghê quá, anh Quang và chú Tùng moi mà thua 3-0 thì trình của bà chị này ngang vận động viên rồi. ah, bác Hưởng có quay cái video nào không cho upload lên youtube cho anh em thưởng thức với.

Huonghuynhde

Trung Sỹ
Chà tiết quá, anh mãi mê theo dõi trận đấu nên quên mất cả quay. À anh nhớ có một anh Ninh Thuận quay lại một trận. Hy vọng anh em Ninh Thuận sẽ upload lên.

Huonghuynhde

Trung Sỹ
Chú Thắng đi rồi nên không có ai lo không tác phong trào nữa. Vì anh em CLB Huynh_Đệ muốn đem hình ảnh giao lưu BB đến các anh em BB khắp nơi. Anh đành lấy thân lắp lỗ Châu Mai thôi. Có chú ở CLB thì hấp dẫn rồi, những trận chiến hay phải Cần có ngòi bút của chú đấy.

Huonghuynhde

Trung Sỹ
Trận nay thiếu chú Triết thật tiết. Hi vọng những trận cầu hấp dẫn luôn có mặt chú ở Huynh Đệ cống hiến những đường bóng đẹp cho anh em BB.

Bình luận từ Facebook