gergely-21 100% tem đồng có seri 2,3t

hadinhclub

Thượng Sỹ
Hàng ngon giá đẹp,ae nào đặt gạch trước giao dịch trước.Cây này không hot bằng sar nhưng nếu so sánh giữa sar tem bạc bây giờ với cây này thì ...lại vấn đề honda Thái với honda liên doanh........

hadinhclub

Thượng Sỹ
Bạn cho mình 1 giá thật đẹp vô inbox nhé..mình có nhã ý đưa e nó về với đất than
Chào bạn,Bạn thật "khắt khe" về vấn đề "thẩm mỹ giá" kekeekeekke.Quả thật giá này mình đã "vẽ" rất tốn công rồi,nếu vẫn yêu cầu đẹp hơn thì đúng là hơi quá năng lực chuyên môn của mình rồi:D

huydas

Đại Tá
Chào bạn,Bạn thật "khắt khe" về vấn đề "thẩm mỹ giá" kekeekeekke.Quả thật giá này mình đã "vẽ" rất tốn công rồi,nếu vẫn yêu cầu đẹp hơn thì đúng là hơi quá năng lực chuyên môn của mình rồi:D

Mình nghĩ là nó mới chỉ đẹp đối với bạn thôi..bạn vẽ cho nó đẹp với cả 2 bên đc chứ?

hadinhclub

Thượng Sỹ
Mình nghĩ là nó mới chỉ đẹp đối với bạn thôi..bạn vẽ cho nó đẹp với cả 2 bên đc chứ?
Chào bạn, bạn cũng biết mình chuyên về dòng này.Nếu cây này thêm giá trị sưu tầm,pro...thì không có giá 2,3 được.Mình tin bạn cũng là người hiểu về các dòng cốt,chính vì vậy mình cũng tin rằng giá này mình đưa ra đã "đi chung với bạn về sự đam mê với các dòng cốt".:D

tap_choi

Trung Sỹ
ok bác, em lại cho lên hộ bác
Tiếc là đợt này em đánh quen ZLC rồi, không có cũng khiêng hộ bác luôn đỡ phải rao nhiều

tap_choi

Trung Sỹ
Chủ thread vào giao dịch kìa
thực ra 50 hay 100k không đáng gì đâu, nhưng người mua được bớt bao giờ cũng vui hơn nhỉ?

hadinhclub

Thượng Sỹ
He..bạn cứ đùa...đó là ý nghĩ của bạn chứ k phải là ý nghĩ của mình đâu nhé
Thank Tri up hộ. Thực ra mấy hôm trước đã gửi giá "net" vào hòm thư của huydas rồi nhưng không thấy nhắn lại.Vậy xin phép hủy giá đó,cây này chỉ 1 giá duy nhất 2,3 t,không bớt thêm được.Mong anh em thông cảm và không trả giá.

Bình luận từ Facebook