GC Cup 3 - dư âm giải đấu !

giaoluu

Đại Tá
Giải này mình hơi bị ngợp vì trình độ của các đối thủ HN chút, lại ko đc chuẩn bị tốt nh càng thi đấu càng tự tin. Hi. Hy vọng giải sau thành công hơn.
Rất vui vì đc g,lưu vs bro hẹn bro giải sau chắc chắn sẽ vào sâu hơn, tự tin hơn.

ketquadi

Thượng Tá
Ngay từ đầu xem e đã dự Thắng Thanh Hóa sẽ vào sâu rồi nhất là sau khi vượt qua Tùng sát nuát tỉ số 3/2 ở sec thứ 5 tỉ số 12-10(séc này tùng dẫn 9-7 được quyền giao bóng quyết định số phận mà thua ngược quá đau) từ đó thẳng tiến chung kết dễ dàng. Bóng Thắng già bóng hơn Tuấn nhưng Tuấn đánh đỉa hơn lì hơn nên e nhận định luôn may ra chỉ có Tuấn mới đánh đc Thắng. Nhưng trình E gì bọn này 2 mấy tên này trình C,B rồi bác à. Đối giật bùm bùm hehheje
Hé hé bác ngồi chỗ nào ấy nhỉ? :)

giaoluu

Đại Tá
Ngay từ đầu xem e đã dự Thắng Thanh Hóa sẽ vào sâu rồi nhất là sau khi vượt qua Tùng sát nuát tỉ số 3/2 ở sec thứ 5 tỉ số 12-10(séc này tùng dẫn 9-7 được quyền giao bóng quyết định số phận mà thua ngược quá đau) từ đó thẳng tiến chung kết dễ dàng. Bóng Thắng già bóng hơn Tuấn nhưng Tuấn đánh đỉa hơn lì hơn nên e nhận định luôn may ra chỉ có Tuấn mới đánh đc Thắng. Nhưng trình E gì bọn này 2 mấy tên này trình C,B rồi bác à. Đối giật bùm bùm hehheje
Bro nói vui thế a e lại tưởng thật thì gay :p đội này E cứng thôi. Đkvđ giải GC 2 đang gạ đánh cả 2 vđv vào chung kết mà chưa đc khớp lệnh đây :)

ketquadi

Thượng Tá
Thế thì hay quá. Hoàng Vô dịch Dà Điểu 2 đúng ko bác? Bác đổi thành giải Đà Điểu đi chứ gà gì tụi này hihi. E cam đoan bác trình D,C gặp mấy ông tướng này thì chết như ngả rạ í chứ. C cứng may ra mới trị đc mấy thánh này. Nhưng giải phải có mấy ng như này xem giải nó mới hay.
Bro nói vui thế a e lại tưởng thật thì gay :p đội này E cứng thôi. Đkvđ giải GC 2 đang gạ đánh cả 2 vđv vào chung kết mà chưa đc khớp lệnh đây :)

giaoluu

Đại Tá
Ok, BTC đưa danh sách vdv vào giai doạn hai cũng như các giai đoạn sau(có nick org càng tốt) để anh em Gà con theo dõi,
Cậu @chungnguyen vợt dọc là cậu đã dẫn trước @meorubi_nittaku 2-0??? Sau đó mèo rubi đã lội ngược dòng 3-2????

Hehee đại ca phải gặp lại @chungnguyen thì mới tâm phục khẩu phục đc :)

Bui Su

Thượng Tá
E vào đến vòng 18 thì cũng là một chú gà chọi rồi đới :p
Nhơf a mát tay và cai may khi về nhì bang f nên tránh được vào nhánh mạnh nên mới vậy thôi a. Nói chung là e may mắn nhiều. Còn e thì vẫn là gà công nghiệp thôi a. Thịt luc nào cũng được ạ

Bình luận từ Facebook