GC Cup 3 - dư âm giải đấu !

giaoluu

Đại Tá
Hello bạn @giaoluu , rất vui vì đã có quyết định thời gian tổ chức GC3. Bây giờ giải HN pre 2015 đã sử dụng bóng 40+ nên mình đề xuất giải này bắt đầu sử dụng bóng mới cho bắt kịp thời đại. Hẹn gặp lại ở giải lần này.
E cũng đã cân nhắc nhưng đa số a e vẫn qen và thích dùng bóng 40 hơn a ạ. Chắc phải các giải sau . Hẹn gặp đại ca nha

giaoluu

Đại Tá
Hèn gì tối qua hắt xi mãi, hoá ra co người nhắc mình!
Dân ctrinh có đánh đều đâu mà lên tay!:)
Chỉ gặp gỡ ae giao lưu bb chém gió cho vui thôi!:D
E vs a góp xiền mua paracetamol cho a @Linh69 đê a @ngochan84 ơi :p Tiện qa ngó kiếm mới của a í luôn nge dân đồn dạo này tìm đc hảo kiếm lên núi tập dữ lắm :)

Linh69

Đại Tá
E vs a góp xiền mua paracetamol cho a @Linh69 đê a @ngochan84 ơi :p Tiện qa ngó kiếm mới của a í luôn nge dân đồn dạo này tìm đc hảo kiếm lên núi tập dữ lắm :)
Đúng thật là có kiếm mới nhưng đợt này toàn mài trên vùng cao, vùng sâu, vùng xa - Người dân ở đây mộc mạc, thật thà lắm. Có mỗi cách mài dao đi rừng là sắc thôi - cùng nhờ người dân mài hộ kiếm đôi chút - Chở về miền xuôi chưa thử ko biết thế lào!:D:p

ngochan84

Đại Tá
Đúng thật là có kiếm mới nhưng đợt này toàn mài trên vùng cao, vùng sâu, vùng xa - Người dân ở đây mộc mạc, thật thà lắm. Có mỗi cách mài dao đi rừng là sắc thôi - cùng nhờ người dân mài hộ kiếm đôi chút - Chở về miền xuôi chưa thử ko biết thế lào!:D:p
Luyện kiếm đương nhiên là phải lên núi rùi, thành cao thủ thì mới được xuống núi chứ

giaoluu

Đại Tá
E tưởng mài súng cho sắc chớ a ơi :)

giaoluu

Đại Tá
Vâng. E rất vui khi được tham gia. E vẫn còn nhớ a bảo là sẽ giao lưu vs e nũa có đúng k nhi? Mặc dù k loạt vào tốp để đuoc a giao lưu cùng chứ.hj
E giải này tham gia đánh hy vọng a e mình cùng bảng. Nếu o thì g,lưu bàn ngoài lo chi bác ơi :)

Bình luận từ Facebook