Gặp nhà thơ -bb Nguyễn minh Đức ở Ninh Thuận

bao_pr

Binh Nhì
Bạn bao_pr từ TPHCM về quê, mình mời đến phòng tập bóng của mình giao lưu 5-6 trận/lần cho đã, mình xem bạn đấu giải gà 6 đánh rất hay và sung vào được tứ kết, bạn thắng như chẻ tre nào là saridao, Tuấn anti, bạn chỉ bị chặn lại đường vào bán kết bởi Cường anti. Mình rất thích lối đánh bóng và phong cách của bạn

Những thành viên trẻ diễn đàn
Quê hương Ninh Thuận rộn ràng niềm vui
Bóng bàn kinh sử mài dùi
Sài Thành ánh sáng chín mùi lên tay

MaiXuanViet đã về đây
Hai chàng Bảo Phúc hẹn ngày vinh quang
Bạn Lèn triển vọng mở mang
Xí nghiệp đầu máy tay vàng luyện viên

Gặp gỡ gà sáu thật duyên
Bóng bàn bia tiệc một thuyền vận viên
Bóng bàn ơi nỗi niềm riêng
Có gì trong ấy đảo điên một đời
vậy khi nào có dịp rãnh rỗi về quê chơi con sẽ ghé nhà chú ạ !

tungphanthiet

Binh Nhất
bây giờ tùng yếu lắm zùi vừa rồi hiếu nò về nó đập cho te tua nge nói .Baopr đánh đồng lại Cườnganti thì chắc mình không chụi nổi zùi.khi nào có dịp ghé PT anh em mình giao lưu bàn bóng bàn bia nhé

MaiXuanViet

Moderator
bây giờ tùng yếu lắm zùi vừa rồi hiếu nò về nó đập cho te tua nge nói .Baopr đánh đồng lại Cườnganti thì chắc mình không chụi nổi zùi.khi nào có dịp ghé PT anh em mình giao lưu bàn bóng bàn bia nhé

Ui, sao mà đồng nổi Cường Anti lừng danh giang hồ hả bạn. Giải Gà 6 là giải có tỷ lệ chấp điểm mà, mình nhớ không lầm thì trận đó Cường Anti xếp hạng B3 thì phải, còn bảo_pr xếp hạng C2, vậy nếu không lầm thì Cường Anti chấp Bảo pr 4 trái ^^
P/s: có nhớ nhầm thì bảo_pr bỏ quá cho, tại lâu quá ko nhớ. hihi :D

giang114

Trung Sỹ
Vần thơ leo lắt nhạt nhòa
Gieo sầu cho mộng người trong diễn đàn
Chất thơ như cởi tấm lòng
Sầu thương hoài cảm trông chờ cố nhân
(Nói thật e thấy Tập thơ Biển Xanh ko hay). Vì e thấy chất thơ ko sâu, hồn thơ ko tới và lối hành thì quá đơn giản. Cần phải chắt lọc nhiều hơn nữa.

Thời buổi kinh tế thị trường, sáng tác được một bài thơ hay rất khó, cũng giống như âm nhạc vậy, nghệ sĩ sáng tác một bài hát hay hoặc một tác phẩm âm nhạc hay có khi tìm đỏ cả mắt. Nhưng rất trân trọng họ vì có thể có thể coi nó là món ăn: Có thể ngon và có thể chưa được ngon lắm, dù sao cũng cám ơn họ vì đã bỏ một thời gian để suy nghĩ và đã sáng tác cho mọi người thưởng thức mặc dù tác phẩm đó chưa hay và quyền nhận xét, lựa chọn, thưởng thức thuộc lựa chọn của từng cá nhân riêng lẻ.

bao_pr

Binh Nhì
Ui, sao mà đồng nổi Cường Anti lừng danh giang hồ hả bạn. Giải Gà 6 là giải có tỷ lệ chấp điểm mà, mình nhớ không lầm thì trận đó Cường Anti xếp hạng B3 thì phải, còn bảo_pr xếp hạng C2, vậy nếu không lầm thì Cường Anti chấp Bảo pr 4 trái ^^
P/s: có nhớ nhầm thì bảo_pr bỏ quá cho, tại lâu quá ko nhớ. hihi :D

chính xác 100% rồi đấy Việt. 4 trái còn chết chứ nói chi đến việc đánh đồng. Anh Tùng nghe giang hồ đồn sai hoàn toàn rùi ,hj

ducphubb

Thượng Sỹ
bóng bàn thì con hết mình được chứ bia bọt thì con chỉ giám nửa mình thôi ạ, hj hj

Bóng bàn là chính mà, bia thì tửu lượng nhiều ít tùy mỗi người, bé Phú xem anh bao_pr đánh bóng bàn chắc sẽ rất thích!

ducphubb

Thượng Sỹ
Tối nay 2 thành viên sôi nổi của Diễn đàn bóng bàn Ninh Thuận bao_pr và MaiXuanViet có lẽ đi ngủ ngon giấc sớm có lẽ vì chiều nay có những trận thắng lớn BÓNG BÀN?

MaiXuanViet

Moderator
Tối nay 2 thành viên sôi nổi của Diễn đàn bóng bàn Ninh Thuận bao_pr và MaiXuanViet có lẽ đi ngủ ngon giấc sớm có lẽ vì chiều nay có những trận thắng lớn BÓNG BÀN?

Em bệnh cả tháng nay, uống thuốc không khỏi nên phải đi chích, ê cả mông nên mấy bữa nay chả đánh đấm dc gì, còn 2 mũi nữa mới đủ liều :(

Bình luận từ Facebook