Gấp!!!!!!!!!!!! help

trung2409

Trung Uý
topic này hiện không có gì cả... ................................
à chả là hôm qua nhiều bác đặt gạch quá mà ko thấy tiền, em lại tính tin người, nên chắc lát có tiền để chuyển nốt theo hợp đồng với đối tác. 19tr còn thiếu 1tr, nên đinh ninh ngồi im, kệ chắc lát bác hibiki hoặc mấy bác chém gió gạch ngói.... gửi tiền.
hài, đời ko như ta tưởng, cuối giờ giao dịch cần chuyển tiền em mới tá hỏa... chả có cha nào gửi tiền cho em cả.... rặt tuồng gió thổi mây trôi...
nên em thanh lý gấp, vì nhà xa, mà VCB lại ko ở gần, nên thanh lý gấp ưu tiên bác nào có tài khoản VCB. ai dè chẳng ai hưởng ứng, chắc giờ đó mọi người bận đi về cả rồi.
Số em nó lại hên, đúng thằng bạn bắn tiền vào cho... nên giờ em chả vội thanh lý nữa... ..

Last edited:

meoluoitmb

Đại Tá
Để ý thấy chú lúc nào cũng nhẩy cồ cổ lên, nào là SOS, rồi cả nhà giúp em với...v.v giờ lại gấp rồi help, cứ như sắp cháy nhà.Viêcj gì cũng vậy, cần phải củ từ.
Chú hấp tấp lắm.

Thang2501

Thượng Sỹ
Đồ vẫn còn!
Cu Trung này đã từng giao dịch với các bác Meoluoitmb, longdan...
Việc mua bán của nó cũng rõ ràng, nhiều người cũng biết.
Chẳng qua cũng có nhiều người thấy đồ của em nó muốn hỏi mua nhưng còn do dự vì nhiều lý do khác nhau!
Bác nào muốn thì cứ trao đổi rồi giao dịch thôi. Yên tâm!

huydas

Đại Tá
Đồ vẫn còn!
Cu Trung này đã từng giao dịch với các bác Meoluoitmb, longdan...
Việc mua bán của nó cũng rõ ràng, nhiều người cũng biết.
Chẳng qua cũng có nhiều người thấy đồ của em nó muốn hỏi mua nhưng còn do dự vì nhiều lý do khác nhau!
Bác nào muốn thì cứ trao đổi rồi giao dịch thôi. Yên tâm!

Chẳng hiểu bác này vào đây cmt viết cái gì luôn....??!

longlocdai

Trung Sỹ
À...nhân thân của đồng chí này thì đơn giản..gần trường tc CSND1 phải k bác..tại e thấy bác viết cmt liên quan với topic thế..!
.-----------
Chỉ là cờ bạc giả danh đói nghèo nên mố Hep...hep thôi. Ko tin hỏi về cho vay nặng lại sẽ biết . Đề nghị đóng amind nick này

trung2409

Trung Uý
Để ý thấy chú lúc nào cũng nhẩy cồ cổ lên, nào là SOS, rồi cả nhà giúp em với...v.v giờ lại gấp rồi help, cứ như sắp cháy nhà.Viêcj gì cũng vậy, cần phải củ từ.
he he. chả là hôm qua nhiều bác đặt gạch quá mà ko thấy tiền, em lại tính tin người, nên chắc lát có tiền để chuyển nốt theo hợp đồng với đối tác. 19tr còn thiếu 1tr, nên đinh ninh ngồi im, kệ chắc lát bác hibiki hoặc mấy bác chém gió gạch ngói.... gửi tiền.
hài, đời ko như ta tưởng, cuối giờ giao dịch cần chuyển tiền em mới tá hỏa... chả có cha nào gửi tiền cho em cả.... rặt tuồng gió thổi mây trôi...
nên em thanh lý gấp, vì nhà xa, mà VCB lại ko ở gần, nên thanh lý gấp ưu tiên bác nào có tài khoản VCB. ai dè chẳng ai hưởng ứng, chắc giờ đó mọi người bận đi về cả rồi.
Số em nó lại hên, đúng thằng bạn bắn tiền vào cho... nên giờ em chả vội thanh lý nữa... ..

trung2409

Trung Uý
thật giả lẫn lộn, không bít thế lào lữa............

gớm em xin bác, bác cứ chém gió, bác bảo nếu có vietinbank thì bác mua, em bảo có, bác lại hát bài dân ca " Trống lảng". giờ còn quay ra nghi ngờ.... bác đúng là anh hùng bàn phím thứ thiệt.
Tính em thoải mái, gạch cứ gạch, hủy cứ hủy, nhưng hủy thì nói 1 câu, đừng có thề thốt, yên tâm yên khói, rồi lại im như thóc.... thế là ko được

Bình luận từ Facebook