GALAXY - Hình Ảnh "Hot" - GIẢI Bóng Bàn SINH VIÊN & CỰU SINH VIÊN Hà Nội OPEN – 2012

nam_ke

Binh Nhì

Cảm ơn anh Tùng@ và các anh em đã cùng tạo nên 1 giải Bóng Bàn thật ý nghĩa và thực sự hấp dẫn. Hy vọng đây sẽ là 1 Giải đấu thường niên, mong BTC cùng vs các anh em thắp ngọn lửa đam mê để cùng nhau gây dựng 1 sân chơi lành mạnh, bổ ích, để là 1 cầu nối giữa các Sinh Viên và các Cựu Sinh Viên!
Do trưởng ban Tổ chức giải Tùng@ sập sau 1 thời gian chuẩn bị giải, nên hiện tại sau giải 2 ngày đã nằm nhà nghỉ ngơi, ko làm việc được, bây giờ đang lo giải quyết các công việc cá nhân nên em xin lập topic này để các a e có các Video, các Hình ảnh kỷ niệm về giải đấu post lên để a e cùng chiêm ngưỡng và bình loạn cho tập trung!

malong_dung

Đại Tá

Cảm ơn anh Tùng@ và các anh em đã cùng tạo nên 1 giải Bóng Bàn thật ý nghĩa và thực sự hấp dẫn. Hy vọng đây sẽ là 1 Giải đấu thường niên, mong BTC cùng vs các anh em thắp ngọn lửa đam mê để cùng nhau gây dựng 1 sân chơi lành mạnh, bổ ích, để là 1 cầu nối giữa các Sinh Viên và các Cựu Sinh Viên!
Do trưởng ban Tổ chức giải Tùng@ sập sau 1 thời gian chuẩn bị giải, nên hiện tại sau giải 2 ngày đã nằm nhà nghỉ ngơi, ko làm việc được, bây giờ đang lo giải quyết các công việc cá nhân nên em xin lập topic này để các a e có các Video, các Hình ảnh kỷ niệm về giải đấu post lên để a e cùng chiêm ngưỡng và bình loạn cho tập trung!

Bạn này có vẻ cũng thích Mã Long như mình, đặc biệt là quả giao bóng, các HLV Trung Quốc đã nhận xét là quả giao hiểm hóc thứ nhì sau Ma Lin

nam_ke

Binh Nhì
Bạn này có vẻ cũng thích Mã Long như mình, đặc biệt là quả giao bóng, các HLV Trung Quốc đã nhận xét là quả giao hiểm hóc thứ nhì sau Ma Lin

Hi.Thanks bác!
Anh em mình chung sở thích rồi! Hôm nào có dịp anh em giao lưu BIA nhé! Giải vừa rồi đội ĐH Hà Hoa Tiên rất ấn tượng với phong cách rất máu lửa, đã hạ huyệt toàn cao thủ!!!
Giải đấu bác có hình ảnh nào hót post lên a e chém gió nhé!

malong_dung

Đại Tá
Hi.Thanks bác!
Anh em mình chung sở thích rồi! Hôm nào có dịp anh em giao lưu BIA nhé! Giải vừa rồi đội ĐH Hà Hoa Tiên rất ấn tượng với phong cách rất máu lửa, đã hạ huyệt toàn cao thủ!!!

Nếu không nhầm thì bạn là Trần Hoài Nam, không biết có thi đấu giải vừa rồi không nhỉ, giao lưu BIA với bạn nhưng đúng theo điều lệ nhé, bạn A 1 chấp mình 7 quả ( mình D 2 ), Ok ?

malong_dung

Đại Tá
Hi.Thanks bác!

Mình không có pic hay clip nào cả, mấy hôm nay trên forum cũng kô thấy ai post. Nam hình như đang đấu quân cho tuyển TP HCM thì phải, có lẽ phải A* mới đúng nhỉ

nam_ke

Binh Nhì
Nếu không nhầm thì bạn là Trần Hoài Nam, không biết có thi đấu giải vừa rồi không nhỉ, giao lưu BIA với bạn nhưng đúng theo điều lệ nhé, bạn A 1 chấp mình 7 quả ( mình D 2 ), Ok ?

Chắc là bác nhầm e với Nam khác rùi ạ. Em là Nam đại học thăng long, đang đánh đội KIẾN TRÚC MGSU 2 mà bác. E đánh cũng tầm D2 thôi bác ạ. Nhưng giải vừa rồi xung phong lên D1 đánh cho máu. Hi. E với bác là cũng vừa miếng đấy!
Hi vọng mài dao kiếm để sang năm đc giao lưu với đội Hà Hoa Tiên nhé!

Last edited:

nam_ke

Binh Nhì
Có mấy cái ảnh để tối em up lên,còn mấy video nặng quá :(

Ok toannq, up lên để a e học hỏi các đường bóng của các cao thủ và không khí của ngàyo hội. Tối nay a cũng sẽ up các ảnh và video lên. Có khi video đoạn ăn mừng của Minh Anh ĐH Thủy Lợi với Việt HY là "Hot" nhất đấy! Trên Face a e cũng đang lập "hội phát cuồng vì Tú mẩu kìa" . Ai quay đc video của Tú mẩu oánh thì up lên để a e cùng "phát cuồng" nhé!

toannq

Trung Uý
Ok toannq, up lên để a e học hỏi các đường bóng của các cao thủ và không khí của ngàyo hội. Tối nay a cũng sẽ up các ảnh và video lên. Có khi video đoạn ăn mừng của Minh Anh ĐH Thủy Lợi với Việt HY là "Hot" nhất đấy! Trên Face a e cũng đang lập "hội phát cuồng vì Tú mẩu kìa" . Ai quay đc video của Tú mẩu oánh thì up lên để a e cùng "phát cuồng" nhé!
Hôm trước Minh Anh với em có bàn cái page này,để em vào tham gia.:))

malong_dung

Đại Tá
Chắc là bác nhầm e với Nam khác rùi ạ. Em là Nam đại học thăng long, đang đánh đội KIẾN TRÚC MGSU 2 mà bác. E đánh cũng tầm D2 thôi bác ạ. Nhưng giải vừa rồi xung phong lên D1 đánh cho máu. Hi. E với bác là cũng vừa miếng đấy!
Hi vọng mài dao kiếm để sang năm đc giao lưu với đội Hà Hoa Tiên nhé!

Trông bạn rất giống Trần Hoài Nam của tuyển TP. HCM, lại có quả giao bóng chuyên nghiệp thế nên mình nhầm là phải, mình giao bóng xấu quá, muốn tập lắm nhưng kô có khả năng, có dịp mời bạn về Phủ Lý giao lưu nhé, bạn ở MGSU vậy là cùng đội với Tùng satthu@, Tùng cũng đang làm công trình ở Hà Nam có hẹn sẽ về rồi

toannq

Trung Uý

tranthelong

Super Moderators
Giải bóng bàn sinh viên và cựu sinh viên Hà Nội Open 2012 đã khép lại rất thành công. Cám ơn Tùng satthu@ và BTC đã tạo ra một sân chơi hết sức thú vị mà tất cả các anh chị em yêu thích bóng bàn không phân biệt lứa tuổi, trình độ đều có thể tham gia. Sự đa dạng của các VĐV tham gia giải đấu đã tạo nên một bức tranh muôn mầu. Với 32 đội và hơn 100 VĐV từ khắp nơi đã về đây tụ hội. Hiếm có một giải đấu nào mà các VĐV trình độ thấp hơn (kể từ hạng D2 diễn đàn) lại có cơ hội thi đấu với các VĐV trình độ cao hơn, thậm chí rất cao là các VĐV hạng A1 (Hà Yên Bái, Việt cò, Thắng đen...) và chuyên nghiệp (Hoàng chốp, Hoàng bư, Đạt trố). Sự có mặt của các tay vợt chuyên nghiệp ở một sân chơi phong trào khiến cho giải đấu thêm phần hấp dẫn. Được "song ca" cùng thần tượng quả thật là mong muốn của rất nhiều người. Ở đây cơ hội chiến thắng là như nhau dành cho tất cả các VĐV. Và đã có rất nhiều bất ngờ xảy ra. Có những giây phút thăng hoa tỏa sáng vượt qua thần tượng, rồi cảm giác hụt hẫng khi thua các tay vợt dưới cơ của các tay vợt đỉnh cao phong trào và chuyên nghiệp. Điều này cho thấy sức mạnh to lớn của làng bóng bàn nghiệp dư khiến cho các tay vợt bóng bàn chuyên nghiệp có thể cảm nhận được qua giải đấu. Trải qua hai ngày thi đấu, các VĐV đã thi đấu hết mình, cống hiến cho khán giả những trận đấu đỉnh cao, những pha bóng đẹp mắt. BTC và các cộng tác viên nhiệt tình đã hết sức bận rộn từ các khâu chuẩn bị, điều hành giải cho đến khi kết thúc giải đấu. Trên khuôn mặt của Tùng satthu@ - trưởng BTC ánh lên nét lo toan khi lần đầu tiên tổ chức một giải đấu quy mô, hoành tráng như vậy (có người dẫn chương trình chuyên nghiệp, ca sỹ khai mạc và bế mạc giải, có đài truyền hình đưa tin về giải đấu...). Tất cả đã thở phào nhẹ nhõm khi kết thúc giải đấu. Đặc biệt là sự có mặt của tổ trọng tài quốc gia điều hành giải (Chú Thành, anh Hòa, anh Tôn phủi...), cùng với các trọng tài cây nhà lá vườn, anh Tuấn "TuTraTH" không ngại đường xá xa xôi cũng ra giúp đỡ, các cộng tác viên chủ yếu là các sinh viên & cựu SV trẻ năng động và không thể thiếu sự cổ vũ nhiệt tình, những tràng pháo tay cổ vũ của đông đảo khán giả, một động lực rất lớn để các VĐV thi đấu hết mình. Thật là thiếu sót khi không nhắc đến các nhà tài trợ, là các cá nhân và tổ chức (hãng Xiom...). Tất cả đã làm lên thành công của giải đấu.
Hy vọng đây sẽ là một sân chơi thường niên, là nhịp cầu để mọi người cùng thổi bùng ngọn lửa đam mê!

PackEunHee

Ceo of Stiga
Chà giải diễn ra khá sôi động. Tiếc là mình ở trong Nam nên ko thể ra tham dự cùng mặc dù đc a tùng satthu có lời mời.Nhưng do mắc bận học 1 số môn quan trọng nên ko thể ra đc. Có thể nói a tùng chính là đầu tàu cho ae sv ở hn. Mong a và mọi ng cùng chung tay góp sức để tạo nên nhiều sân chơi cho ae nữa .

tranthelong

Super Moderators
Quang cảnh nhà thi đấu Nguyễn Phong Sắc (44 Đại La - Hai Bà Trưng - Hà Nội) buổi sớm trước giờ thi đấu:

Cận cảnh "quả" phông hoành tráng:

Tranh thủ...tự sướng.:)

Các thành viên trẻ trong Ban tổ chức đã có mặt từ rất sớm để chuẩn bị cho giải đấu:

Longst

Trung Uý
Quang cảnh nhà thi đấu Nguyễn Phong Sắc (44 Đại La - Hai Bà Trưng - Hà Nội) buổi sớm trước giờ thi đấu:

Cận cảnh "quả" phông hoành tráng:

Tranh thủ...tự sướng.:)

Các thành viên trẻ trong Ban tổ chức đã có mặt từ rất sớm để chuẩn bị cho giải đấu:

Hah, chao bac Tranthelong, thế mà giải đã kết thúc được 1 tuần rồi bác nhỉ, mong chờ háo hức và được tỏa nhiệt trong 2 ngày tuyệt vời đã quá, à e là người chụp cho bác bức đầu tiên đây. thank bác đã post ảnh

tranthelong

Super Moderators
Hah, chao bac Tranthelong, thế mà giải đã kết thúc được 1 tuần rồi bác nhỉ, mong chờ háo hức và được tỏa nhiệt trong 2 ngày tuyệt vời đã quá, à e là người chụp cho bác bức đầu tiên đây. thank bác đã post ảnh

Chào bạn. Mình cũng đang thắc mắc không biết "Longst" là bác nào. Tại hình trong avatar nhìn không rõ lên không nhận ra. Vậy là anh em mình cũng đã biết nhau từ buổi Xiom ra mắt sản phẩm mới.:)
Longst và một bạn trẻ là một trong những người đến sớm nhất. Thank đã chộp cho mình một bức ảnh nhé.
Giải đấu hết sức thú vị, tiếc là không có nhiều phóng viên chiến trường đến chụp ảnh, đưa tin về giải đấu, cho mọi người chiêm ngưỡng những tấm hình đẹp như những giải chim cú, gà cay... (có lẽ satthu@ quên không mời). Thôi thì mình với máy ảnh cá nhân vừa tham gia oánh giải vừa tranh thủ chụp hình, tuy không được đẹp lắm nhưng sẽ post dần lên để mọi người cùng xem.

Bình luận từ Facebook