Gai công: flarestorm 2 vs hexer pips force

WaldnerWannabe

Trung Sỹ
Chào anh em,

Hiện giờ mình đang hoàn thiện combo trái/phải. Mình đang dùng flarestorm 2, thấy cũng hay, bóng đi nhanh, nhiều xoáy. Gần đây thấy nhiều người dùng Hexer pips force, xin hỏi là gai này hợp với rơ đánh đôi công trái, lên xoáy, bắn và giật trái không? Mình không cắt bóng dài, chỉ cắt trả bóng trong bàn trong trường hợp bóng khó. Hiện giờ mình đang tìm gai có thể hỗ trợ cú flick trên bàn. Mong nhận được góp ý từ các cao thủ như @thaythuydn, @Dũng Cửu. Xin cảm ơn :D

Last edited:

su_nhi_en

Trung Sỹ
mình cũng đang suy nghĩ về mặt gai để đánh cú trái tay. Như: giật xoáy, giật bạt, đôi công, cắt. Có thể thực hiện được các kỹ thuật giống như mút. xin hỏi có loại gai nào như thế không?

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Chào anh em,

Hiện giờ mình đang hoàn thiện combo trái/phải. Mình đang dùng flarestorm 2, thấy cũng hay, bóng đi nhanh, nhiều xoáy. Gần đây thấy nhiều người dùng Hexer pips force, xin hỏi là gai này hợp với rơ đánh đôi công trái, lên xoáy, bắn và giật trái không? Mình không cắt bóng dài, chỉ cắt trả bóng trong bàn trong trường hợp bóng khó. Hiện giờ mình đang tìm gai có thể hỗ trợ cúc flick trên bàn. Mong nhận được góp ý từ các cao thủ như @thaythuydn, @Dũng Cửu. Xin cảm ơn :D
Nếu gai tấn công mình thấy gai hexer pips force đúng là dễ đánh , dễ chơi , dễ phát triển , hiệu quả bản này quá toàn diện cho người sử dụng! ^_^

WaldnerWannabe

Trung Sỹ
mình cũng đang suy nghĩ về mặt gai để đánh cú trái tay. Như: giật xoáy, giật bạt, đôi công, cắt. Có thể thực hiện được các kỹ thuật giống như mút. xin hỏi có loại gai nào như thế không?

Kỹ thuật gần giống mút thôi bạn ơi, mình cũng chuyển từ gai xuống đánh mút và sau đó đổi lại gai, mỗi lần đổi lên xuống cỡ 2 bóng :D Gai cũng có cái hay của nó, gai công nếu động tác bài bản thì vẫn đẹp lắm bạn ơi.

hahaha gai công nghệ bọt khí dễ đánh - fick trên bàn dễ - giựt trái - chặn đẩy đều ok - điểm trừ duy nhất là do công nghệ bọt khí nên miếng lót hơi mềm nên khi bắt trái tức tốc sẽ hơi khó tý xíu - cần thời gian làm wen chỉnh động tác
gai flarestorm 2 thì là ưu tiên số 1 rồi dành cho người mới tập chơi gai - đánh dễ gò nặng - chân gai to bám - lót cứng dầy - điểm trừ là bóng qua dễ ít trụi - muốn làm ng khác khó chịu phải dùng đến kĩ thuật đánh gai - cái này khó nói thành văn lắm thực hiện chỉ thì ok và cũng ko quá khó..hihihihi

thaythuydn

Đại Tá
Chào anh em,

Hiện giờ mình đang hoàn thiện combo trái/phải. Mình đang dùng flarestorm 2, thấy cũng hay, bóng đi nhanh, nhiều xoáy. Gần đây thấy nhiều người dùng Hexer pips force, xin hỏi là gai này hợp với rơ đánh đôi công trái, lên xoáy, bắn và giật trái không? Mình không cắt bóng dài, chỉ cắt trả bóng trong bàn trong trường hợp bóng khó. Hiện giờ mình đang tìm gai có thể hỗ trợ cú flick trên bàn. Mong nhận được góp ý từ các cao thủ như @thaythuydn, @Dũng Cửu. Xin cảm ơn :D
Hexer Pip FORCE tốt

Bình luận từ Facebook