Gạch

o3ma

Đại Tá
Cá hấp Heniken k đồng chí :D MU loại r..cổ vũ cho đội nào tiếp theo đây ▲
Ok. Sẵn sàng thôi, vòng sau thì cổ vũ cho Chel và Real. 2 đội này vào chung kết thì kệ, ngồi giữa.
Bác ở đâu để có dịp gặp gỡ thì làm con cá hấp bia nhỉ?

QuangHung

Đại Tá
Ok. Sẵn sàng thôi, vòng sau thì cổ vũ cho Chel và Real. 2 đội này vào chung kết thì kệ, ngồi giữa.
Bác ở đâu để có dịp gặp gỡ thì làm con cá hấp bia nhỉ?
Oh ..mình thì đội nào vào cũng dc.xem trận nào có Bia trận đó..hehe mình ở HD..

hiepga

Đại Tá
Tôi ở HN. Avatar của bạn cũng có địa chỉ mà tôi ko để ý. Khi nào thèm cốc bia hơi HN thì liên lạc nha.
Chỗ bác có bia à :D Xin địa chỉ lúc nào thèm bia qua :)
Ghẹ này chỉ dùng riêng chứ ko dùng kèm bia được nhỉ...?
Vâng ghẹ này chỉ mình e nhắm thôi còn các bác thì ngắm' =))

o3ma

Đại Tá
Chỗ bác có bia à :D Xin địa chỉ lúc nào thèm bia qua :)

Vâng ghẹ này chỉ mình e nhắm thôi còn các bác thì ngắm' =))
Bia thì nhiều, thèm bia cứ qua không cần mang kiếm chỉ mang dạ dày thôi. Tớ ở gần bến xe Gia Lâm

hiepga

Đại Tá
Minh cach TP 25km ..nha co 3 ban..hoat dong tu 16h den khi nản thi nghi?..hihi nhug ma toan bong tu phat thoi..k co ai hoc hanh co ban gi ca..?cam vot len va vut tui bui..vui lam..hhhe
Que e ở Tứ Kỳ cũng cách Tp tầm 20km. Hi. Chắc ông a ở khu trên rồi @@

hiepga

Đại Tá
Bia thì nhiều, thèm bia cứ qua không cần mang kiếm chỉ mang dạ dày thôi. Tớ ở gần bến xe Gia Lâm
e về quê toàn ra Gia Lâm mà bác. Hum nào tranh thủ vác bụng qua chỗ bác giao lưu , no say rồi lên xe ngủ 1 giấc về tới nhà là vừa =))

QuangHung

Đại Tá
Chuan r..Nam^Bac HD..hihi minh o Thanh Mien.
Chuẩn rồi..mình ở Thanh Miện..hihi HD nhỏ ấy mà..đi mấy tí mà đến nơi đâu..khi nào có dịp qua Thanh Miện thì ghé vào CLB Bóng Bàn xã Hùng Sơn giao lưu, hihi mình thì chỉ uống Lavie thôi.nhưng sẽ có ng tiếp Bia bác :D

mocchau

Thượng Sỹ
Hôm nay lên xe về có thằng dùng 1208 xem được chữ ký, đề nghị ae hỏi BQT tại sao lại phân biệt như thế nhỉ.? Trên Mộc Châu mùa này đang mát mời ae Lên thăm quan và uống bia nhé

Bình luận từ Facebook