Gạch

hiepga

Đại Tá
Close

Attachments

112.8 KB · Đọc: 0
    113.2 KB · Đọc: 0
    92.7 KB · Đọc: 0
Last edited:

o3ma

Đại Tá
Photo on 4-13-14 at 8.19.jpg
Toi đố ông vào bằng dt mà thấy sđt đấy
Vừa thử xong, vẫn ngon như thường. để chụp ảnh up lên làm ảnh chứng cho bác xem nha.
Bác có thấy hàng số màu đỏ không??? Số điện thoại đó. Do chụp bằng máy tính nên nó ngược số. Chẳng biết bác dùng điện thoại gì mà lại không thấy.

Last edited:

mocchau

Thượng Sỹ
Mình dùng 5s. Ko thấy thì bảo la ko, bốc phét thi được gì

Attachments

142.3 KB · Đọc: 0
    147.2 KB · Đọc: 0

o3ma

Đại Tá
Blackberry của Obama k phải hàng tầm thường đâu bác. Con này chuyên dụng dành cho các mem chuyên chém nên tính năng ưu việt lắm...đã nhận gạch của bác :D
Oh, mới nhìn thế đã nhận ra là Blackberry rồi. Bác quả có cặp mắt tinh tường.

hiepga

Đại Tá
Lướt web chém gió, tán gẫu tí cho vui mà. Nhờ thế mới biết Iphone không đọc được chữ ký khi vào diễn đàn. Đang tìm hiểu tại sao?
có khi trình duyệt Safari của Os k đọc được. E nghĩ dùng Opera như bác mới đọc được @@

o3ma

Đại Tá
Chạy Safari trên máy tính thì vẫn ok. Để thử vào trên điện thoại bằng trình duyệt khác xem sao. Voọc để hiểu biết thêm tí. :D

phungducthang

Đại Tá
Có bảo bác bốc phét đâu. Chỉ hỏi tại sao lại thế vì con điện thoại cùi ghẻ của tôi vẫn thấy chữ ký ngon.
Điện thoại của o3ma nghe lén còn được nữa là...
Bình thường phải vào trang thông tin của nick đăng bài mới xem được chữ ký.

pg7thuytinh

Trung Uý
đúng là trên điện thoại tùy từng con mới xem đc chữ ký đó. E dùng lumia cũng k xem đc. Vào bằng con SKY của thằng bạn thì lại xem đc.

o3ma

Đại Tá
Điện thoại của o3ma nghe lén còn được nữa là...
Bình thường phải vào trang thông tin của nick đăng bài mới xem được chữ ký.
Bác cẩn thận đấy, e có số của bác rồi, số của bác em lại để trong nhóm những số đặc biệt cần nghe lén. ;)

Bình luận từ Facebook