GAC Group 2015 ITTF World Tour, China Open (Super),05 Aug 2015 - 09 Aug 2015, Chengdu, CHINA

w96

Thượng Tá
Đúng là không thể cãi được
Em chụp ở 0:37

miziru

Thượng Tá
Đúng rồi..xem trận nó đánh với Xu xin đã thấy ngờ ngợ....Chuyển Vis đánh thôi, cây vợt kinh điển quá :))
Trước giờ nó vẫn " bị nghi ngờ " là chơi vis mà bác. Có cái là giờ thì chơi công khai luôn :D

ducnm

Đại Tá
Có bác mới hấp hối...vis người ta còn để 1 vài em mới toanh trong tủ chưa xài đến :). Ae chuyên tu luyện công lại bảo người ta hấp ..
Sau khi cháu Fan đập hỏng con vợt ALC cán Stiga infinity VPS tại Japan open 2015, stiga chưa kịp ghép cán mới cho cháu thì Fan phải dùng cốt vợt nguyên bản ( không độ cán ) là Butterfly Viscaria FL . Thông tin của bác @bachikho thật hữu ích. Liệu đây có phải là 1 nguồn sức sống thổi vào "hội Vis- Thiên thần hay ác quỷ" đang hấp hối hay không? Anh em đang định bán Vis hoặc cất vào tủ có thay đổi ý định hay không? Mời các bác cùng theo dõi tình hình trong thời gian tới.
Thông tin có nguồn từ thông tấn xã con VỊT :D

miziru

Thượng Tá
Có bác mới hấp hối...vis người ta còn để 1 vài em mới toanh trong tủ chưa xài đến :). Ae chuyên tu luyện công lại bảo người ta hấp ..
Thông tin từ thông tấn xã con vịt mà bác ! Có chết ai đâu, cùng lắm gạch đá tí thôi, em chạy rồi :D

miziru

Thượng Tá
Không rõ là không biết bọn up video này có rõ không ? :p
Cái bọn up video này chúng nó còn được sờ, ngắm, thậm chí phải bảo quản vợt của những thằng này một cách cẩn thận đấy bác ạ. Chứ không phải được xem vợt qua video như anh em ta đâu ạ . :D

Bình luận từ Facebook