Em có cây amultart theo em chinh chiến đấu đã lâu giờ mang lên đây giao lưu

hammebongban

Thượng Sỹ
Em có cây amultart theo em chinh chiến đã lâu giờ mang lên đây giao lưu

Đã xong close topic. Không biết kiếm mới đánh thế nào

Last edited:

hammebongban

Thượng Sỹ
Vâng bác ạ. Chỉ có viền bị sứt thôi. Nhưng đã dán rất cẩn thận. Dán cả viền nữa. Từ khi dán viền thấy không bị như xưa. Hế hế. Cảm ơn bác đã đánh giá cao cây này.

MaiXuanViet

Moderator
cây này định giá xem thế nào hả bác mèo. để còn biết đường giao lưu cho cân bằng chứ.

Mình nghĩ cây này không nên định giá bạn ạ, giao lưu cốt nên chỉ cần ai thấy thích là đổi với chủ thớt thôi chứ định giá ra nhiều khi mất hay cho cả bên đổi và bên muốn đổi. ^^

hammebongban

Thượng Sỹ
Cây này nhìn đầu sừng đuôi sẹo nhỉ@@...... phải gọi e nó là ác quỷ kiếm

Em không biết nhưng những cú đập bóng của cây này từ tay em khiến người khác chơi xong như là đi giác hơi về (Nếu cởi trần chơi với em nó) Hì. Mệnh danh Sơn bạt cũng từ kiếm này mà ra cả. Tiền bóng em thường đóng nhiều hơn người khác...hế hế

BAC SUP

Đại Tá
Em không biết nhưng những cú đập bóng của cây này từ tay em khiến người khác chơi xong như là đi giác hơi về (Nếu cởi trần chơi với em nó) Hì. Mệnh danh Sơn bạt cũng từ kiếm này mà ra cả. Tiền bóng em thường đóng nhiều hơn người khác...hế hế
mình nghĩ tiền bàn phải đóng gấp 2.3 lần người khác mới hợp lý chứ.:zingme29:

hammebongban

Thượng Sỹ
cây này định giá xem thế nào hả bác mèo. để còn biết đường giao lưu cho cân bằng chứ.
em không biết định giá thế nào cho phù hợp. hàng dùng rồi thường khó định giá. Với lại đã mang ra giao lưu rồi thì em không định giá bác ạ

tendangnhap

Trung Sỹ
không biết bác chủ ở đâu nhở, rảnh cafe chém gió mang hàng ra giao lưu, e cũng có con hàng tồn kho thâm như quả nho muốn gạ gẫm bác

Bình luận từ Facebook