Em cần mua vợt ạ

neo_mc

Binh Nhì
3 năm rồi không chơi, hôm rồi về nhà thì biết bố e vứt vợt của e đi rồi nên e muốn mua 1 chiếc cũ để "yêu lại từ đầu" Bác nào có thì giới thiệu cho e với ạ, ưu tiên vợt nhẹ nhé các bác :D
e ở Long Biên, Neo - 0966.737.666

QuangHung

Đại Tá
vâng nhưng mà vợt của a giá cao quá, mà lâu r e k đánh nên chọn cái nào nó vừa tầm thôi ạ, e cám ơn :D
Cốt Xiom AXELO + viền 1tr2..và 2 mặt : Clibra LT Spin 700k..Xiom Omega4 Eu 500k tất cả đều mới khoảng 90% sứt sẹo chỉ như đầu tăm..k đáng kể..bạn kết em nào thì inbox nhé!

Last edited:

thaythuydn

Đại Tá
cốt vợt gổ của Dr Neubauer High Technology Plus mới chơi 1 tháng,giá gốc 2 triệu 150 K,nay bán 1 triệu 200 ngàn ,bao shipping ,rất nhẹ ,nhưng khổ hơi lớn ,dày NHƯNG RẤT NHẸ ,do đó không ảnh hưởng đến thao tác kỷ thuật.Mình nhượng lại để mua cốt vợt đằm hơn.Tham khảo www.michip-sports hoặc www.drneubauer trước khi quyết định.Phone 0913413033

Last edited:

sardius0114

Đại Tá
cốt vợt gổ của Dr Neubauer High Technology Plus mới chơi 1 tháng,giá gốc 2 triệu 150 K,nay bán 1 triệu 200 ngàn ,bao shipping ,rất nhẹ ,nhưng khổ hơi lớn ,dày NHƯNG RẤT NHẸ ,do đó không ảnh hưởng đến thao tác kỷ thuật.Mình nhượng lại để mua cốt vợt đằm hơn.Tham khảo www.michip-sports hoặc www.drneubauer trước khi quyết định.Phone 0913413033
Cốt này là DEF+ dành cho lối chơi phòng thủ ạ. Có hợp với một mặt gai công, một mặt mút không bác?

son_canloc

Đại Tá
có người nhờ bán con Mazuno FFO+ tem bạc đời đầu còn khá đẹp kèm theo 2 mặt MacK_ V đỏ và đen giá 899K bao sip TQ

son_canloc

Đại Tá
Ông bạn này hỏi mua vợt mà khi mình gọi đến thì bị ăn quát và nói rất mất lịch sự nha
Bạn thông cảm có thể mới nhậu về còn lê tê phê hoặc bị ảnh hưởng của thời tiết NẮNG ĐẦU MÙA . Một số người IC không bình thường hay bị lỗi này , hãy thông cảm và thấy họ là người đáng thương không nên trách giận bạn ạ

thaythuydn

Đại Tá
Cốt này là DEF+ dành cho lối chơi phòng thủ ạ. Có hợp với một mặt gai công, một mặt mút không bác?
Cốt vợt này thuộc loại có tốc độ NHANH nhất trong các cốt vợt của Dr Neubauer.Mình đã chơi ZJK SuperZLC nhưng bây giờ thích loại thuần gổ này hơn vì cảm giác bóng rất tốt.Bạn có thể dùng gai công,gai phản xoáy Anti,mút láng.Bạn phải chơi một tháng mới mê.Đó là mình noi theo kinh nghiệm của mình.Chưa chắc đả là ý kiến của bạn.Mình bán để mua cốt vợt Titan 3 tr800k vì BH đằm hơn vì BH mình chơi gai phản xoáy.

sardius0114

Đại Tá
Cốt vợt này thuộc loại có tốc độ NHANH nhất trong các cốt vợt của Dr Neubauer.Mình đã chơi ZJK SuperZLC nhưng bây giờ thích loại thuần gổ này hơn vì cảm giác bóng rất tốt.Bạn có thể dùng gai công,gai phản xoáy Anti,mút láng.Bạn phải chơi một tháng mới mê.Đó là mình noi theo kinh nghiệm của mình.Chưa chắc đả là ý kiến của bạn.Mình bán để mua cốt vợt Titan 3 tr800k vì BH đằm hơn vì BH mình chơi gai phản xoáy.
Vâng, cám ơn bác. Cháu bây giờ cũng thích đánh cốt thuần gỗ. Bác để cháu ngâm cứu thêm. Có khi thích thì lại nhích ạ. :D

Last edited:

ITTF

Đại Uý

Thầy Thụy đổi cốt liên xoành xoạch phí xiền quá, hix hix.
Sao thầy ko chọn 1 zơ bóng cụ thể, sau đó chọn cốt mút phù hợp với zơ đó, rồi làm quen và yêu luôn nó. Chứ suốt ngày đổi cốt - mút là lại phải làm quen với nó, mà cháu thấy xót tiền thay thầy :(

son_canloc

Đại Tá
Sao thầy ko chọn 1 zơ bóng cụ thể, sau đó chọn cốt mút phù hợp với zơ đó, rồi làm quen và yêu luôn nó. Chứ suốt ngày đổi cốt - mút là lại phải làm quen với nó, mà cháu thấy xót tiền thay thầy :(

Bạn kg hiểu gì về thầy rồi , kể cả trong giấc ngủ thầy cũng luôn mơ về một loại vũ khí , chiêu thức chỉ cần chém một nhát đối thủ chết lăn quay không để lại một chút dấu vết . Thầy suốt đời chỉ đi tìm loại vũ khí đó , mà vũ khí thi càng sinh sau càng độc hơn sinh trước , cho nên lời chia sẻ của bạn sẻ bị thừa , hy vọng ACE đc mua lại giá rẻ những vũ khí lỗi thời của thầy !

phungducthang

Đại Tá
Thầy Thụy là Giáo Viên Chuyên Nghiệp Bóng Bàn, việc thay đổi tìm hiểu các loại vũ khí không chỉ đơn thuần là để đánh hay hơn mà còn là yêu cầu của công việc...
Có lẽ là như vậy (?)

Bình luận từ Facebook