Em cần mua gấp 2 mặt vợt Ten05 và 05fx >90% tại HN

Ever79

Binh Nhì
Bác nào còn dư hoặc ko dùng thì để lại cho e nhé.
Em cần mặt vừa cốt Sadius, hàng chuẩn, còn mới (>90%)
Em loanh quanh ở khu Nguyễn Chí Thanh hoặc Bưởi.

Các bác cho e xin giá, hình hoặc contact, e sẽ liên lạc lại ngay ah

Em cảm ơn các bác

Last edited:

BS.hunter

Trung Sỹ
miếng này a thấy thế nào

miếng này e dùng đánh trái cho con sardiu, ngang vừa đủ, dài thì hụt tầm 2mm,đc thì alo cho e há
đang định chuyển qua baracuda,, bác nào có miếng mới mới giao lưu với e cũng đc nhá

hungtv2002

Đại Tá
miếng này a thấy thế nào

miếng này e dùng đánh trái cho con sardiu, ngang vừa đủ, dài thì hụt tầm 2mm,đc thì alo cho e há
đang định chuyển qua baracuda,, bác nào có miếng mới mới giao lưu với e cũng đc nhá
miếng này là 05 à bác... mà em chỉ có M2 thui.....

Ever79

Binh Nhì
E đã alo nhưng vẫn chưa tìm được em up tiếp ạ
Thời buổi khó khăn quá, các bác để lại cho e để e tiết kiệm tiền sữa cho cháu nó.
Em cảm ơn !

yeuvo_216

Thượng Sỹ
A ở vy nhưng có lẽ a chưa muốn cho e nó đi vì a muốn tìm em ten 05fx để thử, nếu hợp a mới cho đi...

05fx thì có j mà k hợp hả a???nó là dòng cảm giác tốt rồi.mỗi cái là rơ e đánh nó hơi phá mút nên e k thể chơi đc 05fx tại k có tiền thay mặt thường xuyên nên e mới cần phải tìm mút khác a ạ!!!

hungtv2002

Đại Tá
05fx thì có j mà k hợp hả a???nó là dòng cảm giác tốt rồi.mỗi cái là rơ e đánh nó hơi phá mút nên e k thể chơi đc 05fx tại k có tiền thay mặt thường xuyên nên e mới cần phải tìm mút khác a ạ!!!
a thì lại khác, một là sức khỏe kg đảm bảo nên dòng ten nẩy quá khó kiểm soát, hai là anh vẫn chưa chịu đc cái cảm giác lưu bóng trên mặt cuat ten. Trước a đánh combo xiom và ten 05 đều fải bỏ cả, giờ bh anh chơi gai nên fh anh thử lại ten 05fx để cho quả giật uy lực hơn nhưng kg bít có hợp không nữa

hungtv2002

Đại Tá
ơ mà chú sang cn điện uýnh đi...... sang đó xem mút lun nếu thik thì múc...........

hungtv2002

Đại Tá
anh cũng mới chơi lại nên cũng thi thoảng thui... em cứ sang đi có gì các anh ấy sẽ alo anh sang. mà em tên gì, biết ai bên đó không....sang đó cũng có mấy anh đánh được đấy, anh thì trình còi thôi lại đang tập đánh gai
buổi chiều a đánh ở chi nhánh điện à????nếu chiều nay rỗi thì e qua.ae mình giao lưu trận.^^

yeuvo_216

Thượng Sỹ
anh cũng mới chơi lại nên cũng thi thoảng thui... em cứ sang đi có gì các anh ấy sẽ alo anh sang. mà em tên gì, biết ai bên đó không....sang đó cũng có mấy anh đánh được đấy, anh thì trình còi thôi lại đang tập đánh gai

em tên Kiên.ở chi nhánh điện thì bây giờ chỉ có mấy người thôi đúng k a???ở đó e chỉ biết a Bình bưu điện,chú Bình Xoăn,a Dũng,bác Hòa.a Cường Bắc.e trình cũng còi mà a.mới tập đánh thôi.

Bình luận từ Facebook