em cần hỏi địa chỉ các CLB ở Dĩ An

ngoc an

Binh Nhì
nhà em ở gần ngã tư 550,mọi người chỉ cho em CLB bóng bàn nào ở gần đó để am tập,em mới học đánh thì co dc tham gia ở đó ko. em cảm ơn.

chonmylac2

Trung Sỹ
nhà em ở gần ngã tư 550,mọi người chỉ cho em CLB bóng bàn nào ở gần đó để am tập,em mới học đánh thì co dc tham gia ở đó ko. em cảm ơn.

Chào bạn! Ở Dĩ An có vài chổ!
- Chổ chú Đông: Bạn đi qua ngã 4 Đường Mồi khoảng 800m hướng chợ Dĩ An đến gần cổng xe lửa 15 ngay cua có nhà chờ xe bus rẽ trái đi theo đường nhựa khoảng 120m đến ngã 4 đường nhựa rẽ phải khoảng 30m bên tay trái có CLB BB Dĩ An. Tại CLB có 07 bàn có thầy Tám Tài dạy rất lên tay. Ở đây có khoảng 30 tay vợt chơi thường xuyên! Đặc biệt có thầy Ba Cây Lơn là tay vợt số 1 của CLB chỉ chơi với các cao thủ, những tay vợt yếu không thể chơi với thầy Ba! Thầy Ba rất ít khi đánh vì tại CLB thầy Ba không có đối thủ!
- Chổ anh Lượng: Bạn đi qua ngã 4 Đường Mồi khoảng 1.000m hướng chợ Dĩ An qua cổng xe lữa 15 rẽ phải đi hướng Trung Tâm Hành Chánh khoảng 1.500m rẽ phải (không vào TT Hành Chánh) hướng lẩu bò Út Hảo đi khoảng 100m bên trái có CLB BB Long Môn. Anh Lượng là tay vợt số 1 của tx. Dĩ An đó bạn à! tại đây có 05 bà mới keng!
- Còn vài chổ nữa mình không nắm rõ lắm.

chonmylac2

Trung Sỹ
uh,mình mới 18,con ban,de minh xung ho cho de. cam on ban

Vậy kêu bằng anh nhá! Hơn em 17 tuổi rồi đó! Cách đây 1 năm mình thường xuyên chơi ở đấy! Nhưng sau này mình về Lái Thiêu chơi cho gần nhà rồi bạn à!
Có lẽ anh hibiki cũng chạc tuổi mình!

Last edited:

Thanh Tùng

Trung Sỹ
Vậy kêu bằng anh nhá! Hơn em 17 tuổi rồi đó! Cách đây 1 năm mình thường xuyên chơi ở đấy! Nhưng sau này mình về Lái Thiêu chơi cho gần nhà rồi bạn à!
Có lẽ anh hibiki cũng chạc tuổi mình!

Bia anh ơi nhậu đi ! hehe hnao ghé anh chỉ em vài chiêu nhé

hibiki

Moderator
Chiều nay mình thấy một em nhỏ ngơ ngác bước vào CLB Dĩ An, đoán đây là ngoc an nên đã rủ giao lưu. Tuy nhiên thì An mới bắt đầu cầm vợt, mình cũng hướng dẫn các động tác cơ bản ban đầu cho việc tập đánh đều. An về nhà cần cầm vợt và tập động tác không có bóng như hồi chiều anh chỉ, tập đến khi nào quen thì khi đánh có bóng sẽ chuẩn hơn động tác An đang đánh hiện giờ.

@chonmylac2: em mới 26 tuổi thôi anh ạ :D

chonmylac2

Trung Sỹ
Chiều nay mình thấy một em nhỏ ngơ ngác bước vào CLB Dĩ An, đoán đây là ngoc an nên đã rủ giao lưu. Tuy nhiên thì An mới bắt đầu cầm vợt, mình cũng hướng dẫn các động tác cơ bản ban đầu cho việc tập đánh đều. An về nhà cần cầm vợt và tập động tác không có bóng như hồi chiều anh chỉ, tập đến khi nào quen thì khi đánh có bóng sẽ chuẩn hơn động tác An đang đánh hiện giờ.

@chonmylac2: em mới 26 tuổi thôi anh ạ :D
Vậy mà thầy Ba Cây Lơn nói bạn lớn tuổi rồi! Thấy hình bạn đeo mắt kiếng to quá cũng tưởng thật! KKKKKK
tập đánh đều nên đứng trước kiếng (gương) nữa bạn à! động tác sẽ gọn và đẹp hơn vì sẽ tự thấy động tác thừa và xấu của mình mà tự điều chỉnh nữa! Đôi lời mong các bác vào góp ý thêm!

bongbanvodich

Binh Nhì
còn bbanvodich lâu rồi có xuô`ng clb số 1 chơi nữa không? thi đại học chưa vậy????

dạ năm nay con đang học 12 rồi bác dung ơi! chắc đợi thi đại học xong rồi con mới xuống clb chơi lại! lúc đó chắc bác phải chấp con 6 banh đó!

Bình luận từ Facebook