e cần tư vấn cốt và mặt vợt !!!

Leduythien

Binh Nhì
em mới chơi bóng bàn lại và rất đam mê bộ môn này, nhưng hiện tại chưa bit phải mua vợt nào để đánh ngon, mong các huynh tư vấn cho e, nếu ai có thì nhường lại cho e cũng được, vợt tầm 700-800k thì ok, cũ cũng đc, do kinh tế của e hơi hạn hẹp, mong các huynh giúp đỡ cảm ơn ^^!

hunghuong

Thượng Sỹ
ban de lai sdt de moi nguoi lh rât nhiêu ng co cot va mat gia nhu ban . Đê lai sdt đê liên hê . Hay sms vào sdt 0962481764 ong nay co cot va mat muôn ban gia re do

Leduythien

Binh Nhì
thank bạn @AndroCS7 nhé, ko có vợt đánh bữa h, cứng tay hết rùi, nghỉ lấu rùi mới chơi và nghiên cứu lại do lúc trước đi học chỉ đánh chơi cho vui, bây h đánh lại mà ko bit mua vợt nào đánh ngon, tại mình chỉ là amateur. thấy nhìu cây cũng ok mà ko bit đánh hợp với mình hay ko nữa :(

AndroCS7

Đại Tá
thank bạn @AndroCS7 nhé, ko có vợt đánh bữa h, cứng tay hết rùi, nghỉ lấu rùi mới chơi và nghiên cứu lại do lúc trước đi học chỉ đánh chơi cho vui, bây h đánh lại mà ko bit mua vợt nào đánh ngon, tại mình chỉ là amateur. thấy nhìu cây cũng ok mà ko bit đánh hợp với mình hay ko nữa :(
@Leduythien
IMG_20141028_203528.jpg IMG_20141028_203522.jpg IMG_20141028_203513.jpg IMG_20141028_203506.jpg IMG_20141028_203501.jpg
700-800 vừa đủ mua 1 cây cốt AndroCS5, AndroCS7 hoặc Xiom Stradivarius đánh cũng hay. b cố thêm 2 mặt vợt nữa tổng giá trị cây vợt khoảng 1300k là đẹp. đánh hiệu quả mà ko phải thay đi thay lại cho đến khi hỏng

Last edited:

AndroCS7

Đại Tá
Mình mới vào diễn đàn, nhưng nghe nói liên quan tới số đt đó có mấy vụ lừa tẹp nhẹp, ko hiểu sao giờ vẫn còn lắt lay sống nhỉ ?
bác cứ gọi điện theo các số đt đó gặp mít tờ @hunghuong để hỏi thêm chi tiết, tất cả các số đó đều của hunghuong đấy :D

Duc_NM

Đại Tá
Mình mới vào diễn đàn, nhưng nghe nói liên quan tới số đt đó có mấy vụ lừa tẹp nhẹp, ko hiểu sao giờ vẫn còn lắt lay sống nhỉ ?
Không phải lắt lay sống đâu bác, nó vẫn rình rập diễn đàn, xem có member mới nào không để lừa đấy, anh em cũ ai cũng biết hết rồi thì lừa được ai.

Leduythien

Binh Nhì
haizz ở tphcm it chỗ bán vợt bb quá, muốn kiếm vợt cũng hơi khó. chiều nay xáxh xe đi hỏi con andro cs5 thử :D, nhưng phải đi mượn tiền trước đã :p

Trainee

Đại Tá
MINH O Q12 BẠN @Trainee ah, hồi lúc trước ở Q6 thì dễ kiếm hơn ^^.
Ở Quận 12 thì bạn chạy về Tân Bình, ghé qua cửa hàng của anh Hồ Ngọc Thuận - Kiện tướng A1 Quốc gia để được tư vấn và thử, chọn vợt. Uy tín về nguồn gốc hàng thì không phải nghĩ, giá thì bạn tự so sánh.
Nick diễn đàn của anh Thuận là @thuanlacsg
Địa chỉ bạn có thể xem ở đây:
http://pingpongcoffee.com/
http://bongban.org/forums/ping-pong-cafe-ho-ngoc-thuan.303/

P/s: Tầm 800K thì hiện bạn có thể tham khảo thêm cây này ngoài những cây đã được anh em chỉ ở trên. Cây này hay mà lại bền.
http://pingpongcoffee.com/?product=aero-off

Leduythien

Binh Nhì
cảm ơn các huynh đã tư vấn, hiện đệ đã mua và xài đỡ e joola falcon fast+ (new ver) thêm 2 miếng 729-2, đối với người mới chơi như e chắc cũng tạm ổn rùi, khi nào có đk sẽ lên e mới ^^!

em mới chơi bóng bàn lại và rất đam mê bộ môn này, nhưng hiện tại chưa bit phải mua vợt nào để đánh ngon, mong các huynh tư vấn cho e, nếu ai có thì nhường lại cho e cũng được, vợt tầm 700-800k thì ok, cũ cũng đc, do kinh tế của e hơi hạn hẹp, mong các huynh giúp đỡ cảm ơn ^^!
có cốt xiom axelo mới khoảng 95% cộng một mặt nittaku narucrooss...1tr2 nhé,

có cốt xiom axelo mới khoảng 95% cộng một mặt nittaku narucrooss...1tr2 nhé,
o989257 một 99 alo có liền

nguyennguyen

Binh Nhì

Cốt vợt giá rẻ mà ok thì chơi dòng yinhe bạn nhé.Cốt yinhe T2 kết hợp 2 mặt của 729 nữa là xong.hi

CỐT VỢT GIÁ RẺ CÓ CARBON

Bình luận từ Facebook