Dũng Cưu shop Tl Zhangzike alc, hiloom!

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Ảnh đuoi cán em nó đay có chữ JTTAA nhé ! Em này đáp ưng tiêu chuẩn tt Nhật Bản !

linhbb

Trung Sỹ
Up cho cây hiloom có 1 cây Q hàng thử a đang muốn thanh lý và đã vào keo chống tước vad keo cán ^_^
A dung oi cây Q so với hiloom the nao.em danh yêu trai nen chon cây nao nhi,em ket cây Z qua nhưng lai không co.Z mới bây giờ bao nhiêu bác nhi.gia hữu nghị nhất nhe bác đê em muc 1 cây vao hội treiber chem gió

Lin Đan

Trung Sỹ
Mình là một người mới tập chơi, chưa qua trường lớp nào, kỹ thuật không có gì để nói. Chỉ biết giật thuật và trái chút đỉnh, dùng vợt dán sẵn thì ra ngoài nhiều hơn vào bàn. Vậy có thể sử dụng cây vợt này không? Nếu được nhờ chủ shop tư vấn cho cái mặt vợt luôn. Nếu được thì "vợt" luôn cho rồi.

Dũng Cửu SHOP

Đại Tá
Mình là một người mới tập chơi, chưa qua trường lớp nào, kỹ thuật không có gì để nói. Chỉ biết giật thuật và trái chút đỉnh, dùng vợt dán sẵn thì ra ngoài nhiều hơn vào bàn. Vậy có thể sử dụng cây vợt này không? Nếu được nhờ chủ shop tư vấn cho cái mặt vợt luôn. Nếu được thì "vợt" luôn cho rồi.
hi em này bác kết hợp 1 đôi hexer duro tổng : 1tr500
TREIBER Q : FH : HEXER DURO + BH : HEXER DURO
Com bo này giật xoáy , tốc độ vừa phải nên chắc chắn sẽ giật ra khỏi bàn ít hơn nhiều ^_^

Bình luận từ Facebook