Đức Yên Lãng:Phòng tập bóng bàn cho mọi người tại 44-46 Yên Lãng-Hà Nội!

Status
Không mở trả lời sau này.

HaiZin

Binh Nhì
.....................
Chào DucCat,

Mình đang muốn học chơi bóng bàn, trình độ hiện tại là chưa biết tí gì (chắc DucCat sẽ phải kiên nhẫn mất time chút rồi). Mình dự kiến thời gian học mỗi buổi bắt đầu từ 6h-6h15 tối, 01 tuần sẽ cố gắng học 03 buổi (thứ 2, 4, 6). DucCat xem có bố trí được không thì báo lại mình nhé. Hiện tại học phí mỗi buổi là 120k/h đúng ko nhỉ (lớp cơ bản vì chưa biết gì mà)? Ngoài ra nếu được DucCat cũng bày mình luôn mua vợt ở đâu bn xèng nhé, hiện tại vẫn chưa có gì trong tay, mới chỉ có tinh thần ham học :D

Thanks!

DucCat

Đại Tá
Chào DucCat,

Mình đang muốn học chơi bóng bàn, trình độ hiện tại là chưa biết tí gì (chắc DucCat sẽ phải kiên nhẫn mất time chút rồi). Mình dự kiến thời gian học mỗi buổi bắt đầu từ 6h-6h15 tối, 01 tuần sẽ cố gắng học 03 buổi (thứ 2, 4, 6). DucCat xem có bố trí được không thì báo lại mình nhé. Hiện tại học phí mỗi buổi là 120k/h đúng ko nhỉ (lớp cơ bản vì chưa biết gì mà)? Ngoài ra nếu được DucCat cũng bày mình luôn mua vợt ở đâu bn xèng nhé, hiện tại vẫn chưa có gì trong tay, mới chỉ có tinh thần ham học :D

Thanks!
ok!Nếu bạn học mình thì mình sẽ sắp xếp cho bạn!thì mình vẫn dạy cơ bản là 120k/h mà và nâng cao là 150k/h.Thế thứ 2,4 bạn có thể tập đc lúc 7h không?vì mình đang dạy 1 người thứ 2,4 lúc 5h30 rồi!Nếu bạn muốn mua cả vợt nữa thì mình sẽ dẫn đi mua luôn vợt ở một nơi giá rẻ và giá khoảng 3,7 triệu!

HaiZin

Binh Nhì
ok!Nếu bạn học mình thì mình sẽ sắp xếp cho bạn!thì mình vẫn dạy cơ bản là 120k/h mà và nâng cao là 150k/h.Thế thứ 2,4 bạn có thể tập đc lúc 7h không?vì mình đang dạy 1 người thứ 2,4 lúc 5h30 rồi!Nếu bạn muốn mua cả vợt nữa thì mình sẽ dẫn đi mua luôn vợt ở một nơi giá rẻ và giá khoảng 3,7 triệu!
Thực ra mình chỉ định mua một cây vợt vài trăm k để học chơi cho biết thôi. :D Nếu sau này có đủ đam mê và đủ điều kiện thì sẽ tính đến chuyện đầu tư vợt ngon sau. 7h thì muộn mất rồi. Dù sao cũng thanks DucCat đã trả lời!

maskrey

Binh Nhì
Em đang muốn tập cùng thằng bạn, tập cơ bản thôi, cho dù hồi trước đã tập khá nhiều, nhg đã 6-7 năm trước rồi. Thằng bạn thì coi như chưa biết gì. Thời gian thì cũng chưa chắc chắn, nhưng sẽ chỉ nội trong tháng 7, và tập càng nhiều càng tôt (lý tưởng là thứ 2-3-4-5-6, buổi chiều). Anh thử xem lịch buổi chiều trong tuần còn những buổi nào, có học liên tục đc ko? Thứ 7 CN nếu cần thì có thể học sáng, nhưng cũng chưa chắc chắn, vẫn đang thỏa thuận với thàng bạn. Với báo cho em giá luôn, học cơ bản 2 người.

DucCat

Đại Tá
Em đang muốn tập cùng thằng bạn, tập cơ bản thôi, cho dù hồi trước đã tập khá nhiều, nhg đã 6-7 năm trước rồi. Thằng bạn thì coi như chưa biết gì. Thời gian thì cũng chưa chắc chắn, nhưng sẽ chỉ nội trong tháng 7, và tập càng nhiều càng tôt (lý tưởng là thứ 2-3-4-5-6, buổi chiều). Anh thử xem lịch buổi chiều trong tuần còn những buổi nào, có học liên tục đc ko? Thứ 7 CN nếu cần thì có thể học sáng, nhưng cũng chưa chắc chắn, vẫn đang thỏa thuận với thàng bạn. Với báo cho em giá luôn, học cơ bản 2 người.
Thứ 2,4 nếu tập lúc 4h thì đc,nếu thứ 3,5,6 thì 4h30!Học cơ bản giá 2 người là 200.000/h!

DucCat

Đại Tá
Chào mọi người,hôm nay mình xin phép nói căn bệnh của mình nếu ai nhìn thấy rất mong mọi người thông cảm!Mình có căn bệnh động kinh từ năm 9 tháng tuổi khi thay đổi thời tiết và căng thẳng quá sẽ bị lên cơn!Nếu ai nhìn thấy thì thông cảm cho mình nhớ!Thật tình thì mình không muốn bị căn bệnh này đâu!Nếu đc sự thông cảm của các bạn và của mọi người mình thành thật cảm ơn rất nhiều!Khi mình bị lên cơn động kinh và tỉnh dậy mình suy nghĩ và mong muốn rất đc như mọi người bình thường nhưng mình nghĩ đây là căn bệnh không thể chữa khỏi đc,mình cảm thấy rất buồn!Mong các bạn và mọi người giúp đỡ mình nhớ!Nếu mình viết có gì sai sót mong mọi người thông cảm!

Last edited:
Status
Không mở trả lời sau này.

Bình luận từ Facebook