Dự đoán kết quả; Phân tích và Bình luận các trận đấu tại Hải Dương Primiership 2013!

Yêu cầu anh tuấn chủ tịch MN chuẩn bị 100lit rượu để khi nào lượt về gặp lại đội Sác Đỏ anh em mình cho đồ quý hiếm vào ngâm rượu. Quý hiếm cũng thịt

Drhongson

Đại Tá
Bây giờ Giao hoạt động mạnh quá nhỉ , phủ sóng khắp HÀ NỘI , HẢI DƯƠNG , Quảng ninh , Sài gòn .
Nếu đăng ký tham gia hết Pre 4 nơi thì cũng duoc ghi danh vào SÁCH ĐỎ kỷ lục quý hiếm ko ai phá nổi đó ,hehehe.

Hoan hô Giao .

binhchuyengietsao_HD

Thượng Sỹ
Hihi, Trưởng BTC cứ như Vua bóng đá Pele ý, cả Đức và Sơn ra quân đều suýt được nhưng Sách Đỏ vẫn ăn trọn 3 điểm, và chú Bình Saoxet đã kiếm được 5 bia rồi

Hehe, anh Thắng râu thấy nhà em nhận xét có đúng ko, 5 bia ko quan trọng, quan trọng là mình nhìn thấy khả năng tiềm ẩn mạnh mẽ của đội Sách Đỏ ( Không thể coi thường được) nếu có thua chỉ thua đội HD3 thôi, hihi

TuanHai

Thượng Sỹ
Hehe, anh Thắng râu thấy nhà em nhận xét có đúng ko, 5 bia ko quan trọng, quan trọng là mình nhìn thấy khả năng tiềm ẩn mạnh mẽ của đội Sách Đỏ ( Không thể coi thường được) nếu có thua chỉ thua đội HD3 thôi, hihi

E nghĩ sách đỏ sẽ thua Gia Lộc. Trận sau Sách đỏ gặp Gia Lộc, Dự đoán Gia lộc thắng 4/3. Thắng 4/2 trận 6...

Last edited:

thangRau

Đại Uý
E nghĩ sách đỏ sẽ thua Gia Lộc. Trận sau Sách đỏ gặp Gia Lộc, Dự đoán Gia lộc thắng 4/3. Thắng 4/2 trận 6...

Trận tới 2 đội sẽ gặp nhau tại CTN Hd, cũng khó khăn chút cho đội Gia Lộc vì a Ba cũng là thanh viên Sách Đỏ, hihihi.
Hẹn gặp

minhbaohiem

Thượng Sỹ
Đội Sách đỏ có tuổi rồi, được trận nào biết trận đó thôi, mạnh miếc gì đâu chứ. Chỉ đánh vui đánh khỏe đánh có xoáy thôi mà. Nhưng quả thực viễn cảnh "chén Gia Lộc - thịt MN 1" và giành trọn 9 điểm qua 3 vòng ko phải là ko thể phải ko các bạn. Haaaaaaaaaaaaa

khanhcon_hd

Trung Sỹ
Đội Sách đỏ có tuổi rồi, được trận nào biết trận đó thôi, mạnh miếc gì đâu chứ. Chỉ đánh vui đánh khỏe đánh có xoáy thôi mà. Nhưng quả thực viễn cảnh "chén Gia Lộc - thịt MN 1" và giành trọn 9 điểm qua 3 vòng ko phải là ko thể phải ko các bạn. Haaaaaaaaaaaaaaa
theo em nghĩ đội sách đỏ rất đều em tin rằng các bác ấy sẽ có giải

theo em nghĩ đội sách đỏ rất đều em tin rằng các bác ấy sẽ có giải

Chết thật , MN vẫn ở đây , anh chưa nói đến mà chú đã nhận định Sách đỏ có giải là sao?, à mà nếu có giải thì chắc là vẫn đứng sau MN thôi, các bác nhớ hộ một điều là MN có truyền thống thua trận đầu mà . Đường dài mới biết ngựa hay , mới có một vòng thì chưa biết thế nào được

Trong hai ngày thứ bảy và chủ nhật tuần này sẽ có những cặp đấu ngang tai ngang sức, sách đỏ-gia lộc, MN-Cầu Đường, sẽ rất hấp dẫn và gay cấn , xin mời pà kon 16h ngày chủ nhật đến clb MN trong chợ hồ máy sứ để theo dõi và cổ vũ cho hai đội . Thị trường chứng khoán sẽ mở để fục vụ pà kon . Xin mời

phuongkinh_HD

Trung Sỹ
[url=http://upanh.com/view/?id=bvp1eq9h7ew][img]http://i1.upanh.com/2013/0728/13//56978290.img0249.jpg[/url][/IMG].HOÀNG TẦU NGÔI SAO SÁNG CỦA GIA LỘC NGÀY HÔM NAY.

MA TUY

Binh Nhì
Theo con mắt nhận định của e đội Gia Lộc năm nay với đội hình thi đấu như thế này thì ko có đối thủ. Đề nghị BTC xem xét lại 3 VDV của đội GL Khánh dược, Dương, Thắng. Nếu 3 VDV này thi đấu thì không hợp với tiêu chí của giải này.3 VDV bày đánh B vẫn còn qua được nhiều lắm. Hạng C năm nay có mấy VDV bàn mãi mới được đặc cách đánh đôi cũng không qua nổi 3 VDV này chứ ko nói là C xịn của giải. Tại Những VDV này ko tham gia giải năm 2012 và cũng ko bao giờ thấy đánh ở HD. Vậy BTC xem xét 3 VDV này để phù hợp với giải năm nay

Bình luận từ Facebook