Dự báo Thời tiết tại Đà Nẵng từ hôm nay 24/12/2012 đến 31/12/2012

Hungtq

Administrator
Ngoài sự háo hức chờ đợi đến ngày khai mạc Đà Nẵng Open 28/12/2012, cõ lẽ vấn đề được nhiều ACE quan tâm đó là vấn đề thời tiết tại Đà Nẵng trong thời điểm trước, trong và sau những ngày giải diễn ra.
Vậy Hungtq sẽ theo dõi tin thời tiết và up lên để những ai quan tâm vào tham khảo nhé. Cũng mong ACE ở Đà Nẵng xác nhận giúp vì dù sao DỰ BÁO cũng chỉ là DỰ BÁO

THỜI TIẾT TẠI ĐÀ NẴNG

- Hôm nay, thứ hai ngày 24/12/2012, trời nhiều mây, có mưa
Nhiệt độ cao nhất là 24 độ lúc 13-14h chiều, nhiệt độ thấp nhất là 19 độ vào lúc nửa đêm về sáng nên những người đi chơi Noel cần mang theo áo ấm để đề phòng cảm lạnh.

- Ngày mai 25/12, thời tiết chưa có gì thay đổi nhưng hy vọng ngày 26/12 mây sẽ bớt, trời không mưa và nhiệt độ sẽ ấm hơn

Ngày hôm nay 26/12/2012 tại ĐN thời tiết đẹp, ngày nắng đêm không mưa. Nhiệt độ cao nhất là 26 độ, thấp nhất là 20 độ
Ngày 27/12/2102 thời tiết vẫn tiếp tục đẹp thuật tiện cho việc "đổ bộ" của các đoàn vào Đà Nẵng

Tuy nhiên đến ngày thi đấu là 28/12 dự báo trời có thể có mưa do ảnh bão Wukong đang tiến vào biển Đông với tốc độ 20-25 km/h. Bão có khả năng ảnh hưởng đến quần đảo Trường Sa và các tỉnh từ Khánh Hòa đến Cà Mau

Last edited:

Drhongson

Đại Tá
ACE đến miền trung mùa này như mọi năm thì nên đem theo áo ấm để đảm bảo sức khỏe thi đấu.

Hôm trước Hiến nói có bí quyết giữ ấm cái gì mà <<Ôm cái gì cho ấm , đâm cái gì cho ốm >> đó ?
Khó hiểu quá , Nay xổ ra cho anh em đỡ lạnh đi .

Last edited by a moderator:

Hungtq

Administrator
Cu con nhà em háo hức tắm biển mà kiểu này chắc không tắm được rồi các bác nhỉ?? Không biết có lúc nào lên được 30 độ ko?

Theo thông báo thì 26/12 ở Đà Nẵng sẽ ấm dần. Nguyện vọng được tăm biển của cháu... cũng là nguyện vọng của các bác các chú đấy :)
Hy vong ông Trời sẽ thương cháu và... tất cả anh em

Radical

Moderator
Hiện tại thì ở trung Trung bộ (Đà Nẵng -> Bình Định) đang có gió mùa Đông Bắc rất mạnh nên biển động lớn.
Khuyến cáo: Không nên tắm biển, sóng lớn rất nguy hiểm.

Từ đây đến ngày 28-31 thì thời tiết sẽ ấm dần lên nếu ko có không khí lạnh tăng cường. Hy vọng trời nắng biển êm cho anh em thỏa sức vẫy vùng.

Last edited:

sondien

Thượng Sỹ
Theo thông báo của khí tượng thủy văn;
Hôm nay: 24/12/2012 Thời tiết tại Đà Nẵng như sau:
- Nhiệt độ hiện nay: 22 độ C; Nhiệt độ từ 21-23, có mưa
- Win: NE at 16 kmph;
- Humidity: 65%
---
Các ngày tiếp theo:
Thứ 3: 21-24 độ; trời có nắng có mưa
Thứ 4: 22 - 25 độ; trời có nắng có mưa
Thứ 5: 22-27 độ; trời có nắng
Thứ 6: 22-26 độ; trời có nắng có mưa
Thứ 7: 22-25 độ; trời có nắng có mưa
Chủ nhật (30/12) 20-23 độ; trời có mưa
Thứ hai (31/12): 20-23 độ; trời có mưa

admin

Administrator
Staff member
Mình xuống sân bay Đà Nẵng lúc 8h tối, được bác Phê ra đón, đưa đến thăm nhà hàng Syrena thấy không gian là khá ổn cho đêm liên hoan tổng kết. Món ăn thì chưa được thử nhưng nghe bác Phê nói đồ ăn ở nhà hàng này được.

Sau đó về khách sạn để rà soát lại công việc. Hai anh em trò chuyện đến gần 24h thì bác Phê về nghỉ vì mai có công chuyện sớm.

Nhiệt độ tại Đà Nẵng tối nay khoảng 23 độ C nhưng trong lòng mình thì đang như lửa đốt vì công việc còn quá bộn bề.

Ngày hôm nay nghe và gọi gần trăm cú điện thoại giờ vẫn ong cả đầu.

Sáng mai việc đầu tiên sẽ đến cafe An còi, hy vọng sẽ có anh em Đà Nẵng xắn tay áo lên cùng hỗ trợ BTC chuẩn bị cho giải.

Drhongson

Đại Tá
Mình xuống sân bay Đà Nẵng lúc 8h tối, được bác Phê ra đón, đưa đến thăm nhà hàng Syrena thấy không gian là khá ổn cho đêm liên hoan tổng kết. Món ăn thì chưa được thử nhưng nghe bác Phê nói đồ ăn ở nhà hàng này được.

Sau đó về khách sạn để rà soát lại công việc. Hai anh em trò chuyện đến gần 24h thì bác Phê về nghỉ vì mai có công chuyện sớm.

Nhiệt độ tại Đà Nẵng tối nay khoảng 23 độ C nhưng trong lòng mình thì đang như lửa đốt vì công việc còn quá bộn bề.

Ngày hôm nay nghe và gọi gần trăm cú điện thoại giờ vẫn ong cả đầu.

Sáng mai việc đầu tiên sẽ đến cafe An còi, hy vọng sẽ có anh em Đà Nẵng xắn tay áo lên cùng hỗ trợ BTC chuẩn bị cho giải.
Bac ADMIN VAT VA QUA . THUONG QUA DI.

admin

Administrator
Staff member
Em chỉ còn 2 ngày để chuẩn bị, phải cố thôi anh ạ, cũng tại không chịu chuẩn bị sớm.
Mà giờ này bác cũng không ngủ à?

Mong sớm được gặp bác tại Đà Nẵng.

Drhongson

Đại Tá
Em chỉ còn 2 ngày để chuẩn bị, phải cố thôi anh ạ, cũng tại không chịu chuẩn bị sớm.
Mà giờ này bác cũng không ngủ à?

Mong sớm được gặp bác tại Đà Nẵng.
Chuc BAC ADMIN hoan thanh nhiem vu nhan dan giao pho .
Minh se co gang ra co vu cac doi chien dau .

Hungtq

Administrator
Tiếp tục chương trình DỰ BÁO THỜI TIẾT

Ngày hôm nay 26/12/2012 tại ĐN thời tiết đẹp, ngày nắng đêm không mưa. Nhiệt độ cao nhất là 26 độ, thấp nhất là 20 độ
Ngày 27/12/2102 thời tiết vẫn tiếp tục đẹp thuật tiện cho việc "đổ bộ" của các đoàn vào Đà Nẵng

Tuy nhiên đến ngày thi đấu là 28/12 dự báo trời có thể có mưa do ảnh bão Wukong đang tiến vào biển Đông với tốc độ 20-25 km/h. Bão có khả năng ảnh hưởng đến quần đảo Trường Sa và các tỉnh từ Khánh Hòa đến Cà Mau

Bình luận từ Facebook