Đóng thớt

HungGL

Đại Tá
Không, em khẳng định là rất dễ đánh, đánh rất sướng, có điều mình thích Hao 3 hơn về độ cắn xoáy và độ dị của nó mà thôi.

hungtv2002

Đại Tá
Không, em khẳng định là rất dễ đánh, đánh rất sướng, có điều mình thích Hao 3 hơn về độ cắn xoáy và độ dị của nó mà thôi.
bác cho cái cảm nhận khác nhau giữa long3 và long5, thằng nào cắn xoáy hơn????

HungGL

Đại Tá
Long III là cốt thuần gỗ nên cắn xoáy hơn Long V chút bạn nhé, có điều về tốc độ thì V hơn hẳn! Chất lượng gỗ của V thì siêu đẹp, III không phải đối thủ! hê

.

Attachments

• image-2373c8ae8926ee671e4f26b94c0c333974c83aec9b869673703a2be783fdf53b-V.jpg
    image-2373c8ae8926ee671e4f26b94c0c333974c83aec9b869673703a2be783fdf53b-V.jpg
    160.2 KB · Đọc: 0
Last edited:

hungtv2002

Đại Tá
Hé mới mua không thuần được hả ông bạn
Cây này là thuần gỗ rồi, còn gì phải thuần nữa..hhehe. cây này thấy cũng đắt mà, kg bít đánh có hay không nhỉ....đang có cây bỏ không của ông anh mà chưa rước về để thử

phi hung

Đại Tá
Cây này là thuần gỗ rồi, còn gì phải thuần nữa..hhehe. cây này thấy cũng đắt mà, kg bít đánh có hay không nhỉ....đang có cây bỏ không của ông anh mà chưa rước về để thử
Thử đi cũng hay mà,cán to lên hơi khó xoay sở thôi,giá mới đắt lên ít người mua thôi

traicauvong_bg

Đại Tá
Tốc độ và kiểm soát thì a Hùng nhận xét rồi, đúng như vậy luôn, còn cảm nhận của e thêm nữa là. Long 5 giật bóng cho vòng cung thấp hơn Long 3 và uy lực hơn nhiều, cái trội hơn Long 3 là quả giật trái và chặn đẩy cảm thấy hiệu quả hơn rõ rệt( kết hợp cùng fh: h3 nt và bh: ten64)

bachikho

Đại Tá
Long 5 là sợi composite đó bác, ko phải thuần gỗ như Long 3 đâu ;)

bachikho

Đại Tá
DHS Hurricane Long V = limba - ayous - composite - ayous - composite - ayous - limba
lớp sợi được đưa vào sát lõi chứ ko sát lớp ngoài như Long 1, mà cái lớp sợi đó tui vẫn nghĩ giống zlc hơn là alc như quảng cáo

Last edited:

hungtv2002

Đại Tá
DHS Hurricane Long V = limba - ayous - composite - ayous - composite - ayous - limba
lớp sợi được đưa vào sát lõi chứ ko sát lớp ngoài như Long 1, mà cái lớp sợi đó tui vẫn nghĩ giống zlc hơn là alc như quảng cáo
vậy uýnh nó sẽ tưng hơn alc phải không bác...

Bình luận từ Facebook