ĐƠn xin ly dỊ vỢ mỚi cƯỚi ,Đang trong tuẦn trĂng mẬt, hu hu.........

pktquan2

Binh Nhì
Mới cưới em AMULTART. em mặc áo cưới đen HEXER DURO : áo đỏ của em là HEXER +
Đã vào keo cán cho em nó ,mới cưới em được 1 tuần ,áo của em nó mới mua đc 2 ngày .em nó mịn màng k tỳ vết ,
giá thách cưới của em nó là 4 m cả 2 áo .mong em nó mau có chồng mới.
mính k biết cách up hình .
em đã hạ giá em nó xuống thêm 0.7m rồi đó có bác nào quan tâm k ?!..............................

Last edited:

pktquan2

Binh Nhì
xuống nữa này các bác .3 m nhé. em mua tong cộng là 5.8 m đấy .cần xiền nên phải gả em nó gấp.

Last edited:

dungdienanh

Trung Uý
ĐĂt gẠch nhé o913216634!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Mình nhỜ ngƯỜi ĐẾn lẤy bẠn nhẮn sỐ Đt.

Last edited:

huydas

Đại Tá
Đã vào keo cán cho em nó ,mới cưới em được 1 tuần ,áo của em nó mới mua đc 2 ngày .em nó mịn màng k tỳ vết ,
em đã hạ giá em nó xuống thêm 0.7m rồi đó có bác nào quan tâm k ?!..............................

Pó tay luôn.....như diễn tuồng.....he

prince121090

Thượng Sỹ
anh Tuấn làm j mà bán gấp thế có hình gửi e để e up cho

pktquan2

Binh Nhì
giời ơi !............ tòa án đã giải quyết xong .đám cưới mới đã diễn ra vội vã .Em đã ra đi theo chồng ,mong em được hp bên chồng mới.............!

XeLu3b@nh

Đại Tá
giời ơi !............ tòa án đã giải quyết xong .đám cưới mới đã diễn ra vội vã .Em đã ra đi theo chồng ,mong em được hp bên chồng mới.............!

thế là dốt cuộc em nó theo ông mèo hay theo ai rồi??

Bình luận từ Facebook