Đội tuyển bóng bàn công ty APT thi đấu giải ngành

Duongapaco

Đại Tá
Trong chương trình tập luyện để thi đấu giải ngành HCVN chiều nay 4 đôi nam đã thi đấu giải đôi nào thua sẽ trả tiền nước mía 2 ca = 100 k, đôi nào đứng thứ 3 sẽ mất 1 ca = 50 k, đôi thứ nhì 20 k bỏ thùng, đôi nhất không mất gì, kết quả như sau:
Nhất đôi: Yên - Khôi
Bỏ tiền thùng: đôi Hiệp - Vũ
Mất 1 ca nước mía đôi: Thoả - Tuấn
Mất 2 ca nước mía đôi: Long - Dũng
Chiều mai chắc các đôi thua chiều nay sẽ xin gỡ nợ

bachapaco

Trung Uý
Trong chương trình tập luyện để thi đấu giải ngành HCVN chiều nay 4 đôi nam đã thi đấu giải đôi nào thua sẽ trả tiền nước mía 2 ca = 100 k, đôi nào đứng thứ 3 sẽ mất 1 ca = 50 k, đôi thứ nhì 20 k bỏ thùng, đôi nhất không mất gì, kết quả như sau:
Nhất đôi: Yên - Khôi
Bỏ tiền thùng: đôi Hiệp - Vũ
Mất 1 ca nước mía đôi: Thoả - Tuấn
Mất 2 ca nước mía đôi: Long - Dũng
Chiều mai chắc các đôi thua chiều nay sẽ xin gỡ nợ
thế là đạm hà bắc lại cùng bảng với APT rồi a Yên ạ, năm nay bọn em chắc sẽ khó khăn hơn nhiều bởi đôi APT lên tay quá

Duongapaco

Đại Tá
thế là đạm hà bắc lại cùng bảng với APT rồi a Yên ạ, năm nay bọn em chắc sẽ khó khăn hơn nhiều bởi đôi APT lên tay quá
Đã bốc thăm đâu mà biết cùng bảng hả em ?, các anh còn kém hơn năm ngoái ấy chứ, ĐHB cứ Yên Tâm lại nhất thôi

bachapaco

Trung Uý
Đã bốc thăm đâu mà biết cùng bảng hả em ?, các anh còn kém hơn năm ngoái ấy chứ, ĐHB cứ Yên Tâm lại nhất thôi
trên a nhận chậm quá tập đoàn gửi cho đạm từ hôm qua,ko cần bốc thăm nữa nhất khu vực phía bắc+nhì phía nam+ba phía bắc,bảng 2 nhất phía nam+nhì phía bắc+ba phía nam có lịch chính xác rồi a

Duongapaco

Đại Tá
trên a nhận chậm quá tập đoàn gửi cho đạm từ hôm qua,ko cần bốc thăm nữa nhất khu vực phía bắc+nhì phía nam+ba phía bắc,bảng 2 nhất phía nam+nhì phía bắc+ba phía nam có lịch chính xác rồi a
Thế à em, thôi thì họ xếp thế nào cũng được mà em nhỉ. Mình anh chống lại hai cao thủ Miền Nam, Bắc và Hồng lại gặp nhau trong một bảng nhỉ

Bình luận từ Facebook