Đội trưởng đội Hóa Chất Đà nẵng xin từ chức

Song Han

Thượng Sỹ
Kính Gữi BTC giải Đà Nẵng Premiership cùng toàn thể các anh em tổ trưởng :
Đội trưởng Đội hóa chất Phúc (trắng)xin từ chức và rút ra khỏi giải với lý do không thể giúp đội tiến sâu vào giải được .cụ thể qua 2 vòng đấu tham gia 3 trận thua cả 3.Mong BTC và các anh em thông cảm./.

anzippo

Đại Tá
Kính Gữi BTC giải Đà Nẵng Premiership cùng toàn thể các anh em tổ trưởng :
Đội trưởng Đội hóa chất Phúc (trắng)xin từ chức và rút ra khỏi giải với lý do không thể giúp đội tiến sâu vào giải được .cụ thể qua 2 vòng đấu tham gia 3 trận thua cả 3.Mong BTC và các anh em thông cảm./.
Lý do này chưa thuyết phục , có lẽ đi Mỹ cưới vợ , chúc sức khoẻ hạnh phúc he he he

Dong Song Thu

Thượng Sỹ
Cố lên anh Phúc. Anh phải đứng dậy sau 3 trận thua chứ không nên từ chức như vậy bỏ anh em bơ vơ lạc lõng như vậy. Có anh đội Hóa Chất Đà Nẵng mới đậm chất theo đúng nghĩa của nó được.

xuananhcsct

Thượng Sỹ
Nếu đội nào đánh thua 3 trận, đội trưởng từ chức làm tâm lý anh em xuống dốc thì giải đi về đâu :cool::cool::cool::cool:
Mục đích chính của các giải Premiership là giao lưu học hỏi, trong một giải sẽ có những đội mạnh toàn thắng nhưng cũng có những đội toàn thua.
Chúng ta nên có cái nhìn khách quan hơn và xem nhẹ thắng thua thì mặc dù kết quả có như thế nào mọi người đều vui :D :D :D :D :D

ngphe

Moderator
Gửi anh Phúc !
Trước hết thay mặt BTC chân thành cám ơn anh đã giới thiệu Cty Mofico tài trợ bóng Double Fish (song ngư ) cho giải .Dù biết anh sẽ không tiếp tục tham gia giải "ĐN premiership 2014" nhưng BTC và các anh chị em VĐV vẫn rất trân trọng sự tự trọng và lòng Trung thực của một đội trưởng như anh .
TBTC
Nguyễn Phê

manhlinh

Trung Uý
Mong anh Phúc ở lại đội hóa chất để dẫn dắt anh em đi đến hết mừa giải, thua 3 trận chưa phải là thảm họa, thắng 3 trận cũng chưa nói lên vấn đề gì, OK anh Phúc, anh còn nhớ em không? cách đây 2 năm anh đã gả em Sardius tem đồng cho em đó,

Bình luận từ Facebook