Đổi ten 05 lấy 05FX hoặc 64 FX

tytun08

Thượng Sỹ
Mới mua 1 ten05 cũ của hoangtuden 430k về đánh đc 1 tuần. mún e nó mềm, xoáy hơn chút đỉnh nên mún đổi 05FX hoặc 64 FX ai có nhu cầu thì đổi chác thương lượng nhé. LH: 0985500322

Last edited:

tosiosHD

Đại Tá
Đánh ten05 ko hợp hả anh? Đổi lấy ten 64fx của em ko? Mút em mua tại Phuongsport giá 400k. Mút mới hơn của anh, nhưng phần rìa bị va vào bàn nên hơi xấu 1 tí. Haha!

hungtv2002

Đại Tá
ừa, hình miếng mút này nhìn quen quen. Hình như là bán kèm cốt 2 miếng ten này giá 350k thì phải. Chắc bác ấy mua lại bán cho bác giá đó rùi....hehe....
Mềnh mua 2 miếng của cậu kia mới bán 430 ^^ giờ mún đổi FX chơi thôi.... :D

hoangtuden

Trung Sỹ
mình bán hàng sẽ có trách nhiệm khi khách muốn đổi !!!! mình ko có mặt FX nhưng nếu bạn đánh dc BUTTREFLY SPEED hoặc Ten 64 thì alo mình đổi luôn cho nhé !!!!

songhai

Binh Nhất
Minh có 1em 05fx chất lượng m nghĩ tương đương cũng muốn đổi gió .chiều mai m mới có nhà khi nào về sẽ liên lạc ae chao đổi. Đt 0937688568

tytun08

Thượng Sỹ
Nói chung là nếu kg đánh được mút đó rùi thì đổi sang fx còn khó hơn bác nhé
Đánh 05 thì đánh đc và thích roài, rưng mờ có vẻ nó hợp với bạt bóng hơn, mới chơi chưa đc thử cũng mún xem tnao. nghĩ nó mềm hơn chút hợp với giật moi ma sát hơn là thích ^^ Mềnh nghĩ thế có đúng ko nhỉ??? Hoặc với dơ như m` thì mặt nào hợp hơn Ten ko các bạn???

hungtv2002

Đại Tá
không phải như bạn nghĩ đâu. dòng ten nó có đặc biệt hơn là khi tiếp xúc bóng vào mặt vợt nó bị lún vào xâu hơn các loại mặt khác nên bác cảm nhận bạt hợp hơn thôi, nếu chuyển sang fx có khi bác còn khó giật hơn với cách đánh của bác
Đánh 05 thì đánh đc và thích roài, rưng mờ có vẻ nó hợp với bạt bóng hơn, mới chơi chưa đc thử cũng mún xem tnao. nghĩ nó mềm hơn chút hợp với giật moi ma sát hơn là thích ^^ Mềnh nghĩ thế có đúng ko nhỉ??? Hoặc với dơ như m` thì mặt nào hợp hơn Ten ko các bạn???

luckyluckedh

Đại Uý
độ xoáy thì 05 với 05fx như nhau cả thôi chỉ có điều tốc độ 05fx khá chậm, đánh bình thường thấy vào bàn dễ chứ mà vào set đánh với người khác thì tốc độ đó dễ bị đối thủ trả đòn lắm, trừ khi phát lực mạnh trên cốt nẩy tốt như sadius, không thì mệt lắm

Bình luận từ Facebook