Đội năng khiếu CLB Hồng Mai tham gia giải HỘI CÁC CLB HÀ NỘI 2015

khanhcfc

Thượng Tá
Đầu năm 2015 đội năng khiếu CLB Hồng Mai tham gia giải HỘI CLB HÀ NỘI Lần 1 năm 2015
-Thành viên đội tuyển gồm có
1 . Nguyễn điện Biên (đội trưởng)
2. Hà Huy Tuấn (đội phó)
3. Anh minh cận
4. Lương Đức Khánh
Giải diễn ra trong 2 ngày 17 và 18 \1\2015
VĐV TUẤN KẸO còn tham gia giải đơn

Last edited:

Thanh Trà

Moderator
Staff member
Đầu năm 2015 đội năng khiếu CLB Hồng Mai tham gia giải HỘI CLB HÀ NỘI Lần 1 năm 2015.
- Thành viên đội tuyển gồm có 1. Nguyễn điện Biên (đội trưởng). 2. Hà Huy Tuấn (đội phó), 3. Phạm Ngọc Minh (cận), 4. Lương Đức Khánh.
- Giải diễn ra trong 2 ngày 17 và 18 \1\2015. VĐV TUẤN KẸO còn tham gia giải đơn.
Đúng là năng khiếu còn quá trẻ, tóc chưa phủ kín thóp mà vẫn giao tranh được với đàn chị tóc đã dài Lê thê.
60 còn tuổi thiếu nhi,
70 mới tới dậy thì...

Last edited:

NDB55

Thượng Tá
Không có những bài diễn văn kể lể dài dòng, không có bục đứng để trao giải, không có quan chức NN cấp cao động viên trao giải nhưng buổi lễ rất vui và long trọng ra phết.

NDB55

Thượng Tá
Ở trận loạt trận thứ 5 của đội và cũng là trận 5 séc 5 của Khánh gai, khánh chỉ cần cố một chút xíu nữa thôi là cả đội sẽ loại được đội Từ sơn để vào chung kết hihi...

Last edited:

hungvotdoc

Thượng Tá
Ở trận loạt trận thứ 5 của đội và cũng là trận 5 séc 5 của Khánh gai, khánh chỉ cần cố một chút xíu nữa thôi là cả đội sẽ loại được đội Từ sơn để vào chung kết hihi...
Như vậy là bác "Chân ngoài dài hơn chân trong" rồi nhỉ? (một chân Định Công, một chân Hồng Mai). Kết quả cụ thể từng trận thế nào bác? có lâm ly không? bác tường thuật lại cái! Nghe bác nói séc 5 của trận đơn thứ 5 thì chắc là căng thẳng lắm đây!

khanhcfc

Thượng Tá
Như vậy là bác "Chân ngoài dài hơn chân trong" rồi nhỉ? (một chân Định Công, một chân Hồng Mai). Kết quả cụ thể từng trận thế nào bác? có lâm ly không? bác tường thuật lại cái! Nghe bác nói séc 5 của trận đơn thứ 5 thì chắc là căng thẳng lắm đây!
đội hồng mai ra quân đợt này với quân số rất mỏng .....không dc chuẩn bị ....anh biên bắt dc atuấn kẹo ,khánh và a minh cận tham gia ......ở giải này tất cả các trận đối đầu đồng đội đều phải giải quyết bằng lợt trận trứ 5 của séc 5 rất là lâm ly căng thẳng .......sau rất nhiều chiến thắng vỡ òa ở loạt trận cuối .......và ở trận bán kết cuối cúng đội hồng mai đành phải dừng lại ..mặc dù chỉ 1 chút nữa là vào chơi trận chung kết rồi

Last edited:

NDB55

Thượng Tá
Nói chung là rất " lâm ly sung sướng" so với độ tuổi của của các anh em thôi còn cụ thể như thế nào thì người chơi, người cổ vũ và đối thủ mới cảm nhận hết được bác ợ. Neus có dịp tôi sẽ tường thuật riêng với bác chứ " tự sướng" quá thì tôi e nhỡ nó cứ kỳ kỳ thế nào ấy hì.

Bình luận từ Facebook