Đổi King II lấy ZJK ALC!!!

truongtxt

Đại Tá
Mình có zjk alc nhưnh mình thích tmb zlc. Bạn có thể cho mình cảm nhận cây này với tmb zlc ko. Nếu dc minh trao đổi. Muốn thử cảm giác xem sao

baphucst

Thượng Sỹ
Mình có zjk alc nhưnh mình thích tmb zlc. Bạn có thể cho mình cảm nhận cây này với tmb zlc ko. Nếu dc minh trao đổi. Muốn thử cảm giác xem sao

Cây King 2 này trên diễn đàn bongban.org đã có nhiều bài viết nhận xét, đánh giá. Mình thấy những bài viết rất đúng và chính xác. Bạn có thể tham khảo những bài viết đó xem thế nào.
Còn về so sánh với tmb zlc thì mình chưa đánh tmb zlc nên chưa thể so sánh giữa 2 cây. Rất hân hạnh khi được trao đổi cùng bạn!

hungtv2002

Đại Tá
bác nói vậy lại làm em lăn tăn roài đới....em cũng đang sở hữu 1 cây zjk alc....chưa đánh vợt tàu bao giờ nên không bít thế nào. Cây này là cứng hay mềm....đánh có bị thiếu lực không bác....đổi trác thế nào pm inbox nha bác...
Cốt này là cốt thuần gỗ nên đánh gai thì tuyệt vời bác ạ! Gai chỉ hợp với cốt thuần gỗ hoặc dòng Alc.

baphucst

Thượng Sỹ
bác nói vậy lại làm em lăn tăn roài đới....em cũng đang sở hữu 1 cây zjk alc....chưa đánh vợt tàu bao giờ nên không bít thế nào. Cây này là cứng hay mềm....đánh có bị thiếu lực không bác....đổi trác thế nào pm inbox nha bác...
Trong bongban.org có nhiều bài review về King 2 đó bác, bác tham khảo xem thế nào, riêng mình thì thấy những review đó viết rất chính xác. Mình hiện đánh rất hợp với King 2, nhưng tại muốn thử cảm giác Zjk Alc nên mới đổi. Bác cho mình xin số điện thoại nhé. Mình sẽ SMS cho bác!

Một trong những bài viết về em nó nè bác:
http://bongban.org/forum/showthread...-King-II-cây-vợt-đỉnh-cao-ưng-ý-nhất-của-mình

Last edited:

Bình luận từ Facebook