Đội KIẾN TRÚC MGSU tham gia giải HaNoi Premiership 2013

nam_ke

Binh Nhì
CLB KIẾN TRÚC MGSU - nơi hội tụ các thành viên thành viên chủ yếu là các bạn trẻ năng động, tràn đầy nhiệt huyết cùng chung niềm đam mê trái bóng nhựa !
Đội KIẾN TRÚC MGSU tham gia giải HaNoi Premiership 2013 với tinh thần học hỏi , giao lưu với các CLB Bóng Bàn ở Hà Nội và các tỉnh thành trên cả nước ...tạo điều kiện cho các thành viên đều được tham gia thi đấu, cọ xát, cùng nhau rèn luyện, thắp lửa đam mê trong một sân chơi lành mạnh và bổ ích sau mỗi tuần học tập và làm việc căng thẳng!
Topic này để post những thông tin liên quan đến đội MGSU tham gia giải diễn đàn: lịch thi đấu, kết quả, tin tức, họp báo...............
Mùa giải 2013 đang chuẩn bị khởi tranh.
Chúc cho tất cả các thành viên trong đội tập luyện không ngừng để thi đấu đạt phong độ tốt nhất, đoàn kết, và luôn cháy hết mình......Với khẩu hiệu:

MGSU - WE ARE A FAMILY! BiaBiaBiaBiaBia

Last edited:

nam_ke

Binh Nhì
Danh sách các thành viên đội MGSU

Danh sách Thành Viên thi đấu đội C:

1: TÙNG @ (sát thủ @)
2: TÂN ĐEN
3: TOÀN THƯƠNG MẠI
4: CHIẾN THÁI NGUYÊN
5: NAM QUẢNG NINH
6: TOẢN THÁI NGUYÊN
7:.......................................
8:.......................................
9:.......................................
10:.......................................
11:.......................................

Danh sách thành viên thi đấu đội D:
1 : NAM KE
2: DŨNG GÀ GÁY
3: CƯỜNG ngân hàng( Cường đẹp zai)
4: DƯƠNG TINH NGHỊCH
5: QUYẾN THÁI NGUYÊN
6: THƠ THÁI NGUYÊN
7: .......................................
8: .................................................. ...
9: .................................................. ...
10: .................................................. ....
11: .................................................. .....

Danh sách các thành viên trong Đại gia đình ko tham gia thi đấu:

1. Bắc đại bàng....

nam_ke

Binh Nhì
Anh Tùng bảo cho chú ngồi hóng mát cũng đc, he he. anh em đang lên kế hoạch du ký 30/4, 1/5 và họp 2 đội luôn đấy nhá. dạo nay a đang hay, chuẩn bị tinh thần nộp nước đeeeee

satthu@

Thượng Sỹ
CLB KIẾN TRÚC MGSU - nơi hội tụ các thành viên thành viên chủ yếu là các bạn trẻ năng động, tràn đầy nhiệt huyết cùng chung niềm đam mê trái bóng nhựa !
Đội KIẾN TRÚC MGSU tham gia giải HaNoi Premiership 2013 với tinh thần học hỏi , giao lưu với các CLB Bóng Bàn ở Hà Nội và các tỉnh thành trên cả nước ...tạo điều kiện cho các thành viên đều được tham gia thi đấu, cọ xát, cùng nhau rèn luyện, thắp lửa đam mê trong một sân chơi lành mạnh và bổ ích sau mỗi tuần học tập và làm việc căng thẳng!
Topic này để post những thông tin liên quan đến đội MGSU tham gia giải diễn đàn: lịch thi đấu, kết quả, tin tức, họp báo...............
Mùa giải 2013 đang chuẩn bị khởi tranh.
Chúc cho tất cả các thành viên trong đội tập luyện không ngừng để thi đấu đạt phong độ tốt nhất, đoàn kết, và luôn cháy hết mình......Với khẩu hiệu:

MGSU - WE ARE A FAMILY! BiaBiaBiaBiaBia

Đã qua 3 mùa giải, với những kỷ niệm đã qua. Chuẩn bị 1 mùa giải mới góp phần vào sự phát triển chung của Diễn Đàn. Chúc cho mùa giải Hanoi Premiership 2013 THÀNH CÔNG RỰC RỠ!!!
Các chiến binh MGSU mài dao kiếm cẩn thận và chuẩn bj tinh thần chém BIA BIA BIA trước nhé! anh em lên kế hoạch ăn chơi là chính, oánh bóng là chủ yếu nhé! Trận đầu tiên sẽ là mổ lợn sữa của năm 2012 để tất cả a e đã góp sức nuôi nấng suốt 1 năm trời chè chén no say nhé! Hy vọng lợn sữa năm nay sẽ to béo chứ ko gầy gò như năm ngoái nữa!:):):)

Anh em cho ý kiến chương trình du hý nhân dịp 30/4 - 1/5 nhé! Đang có 3 ý kiến:
1. Du ký Thái Nguyên
2. Du ký Cát Bà
3. Du ký Hạ Long.
....
Anh em cho thêm ý kiến về địa điểm trước, sau đấy sẽ bóng bàn địa điểm cụ thể nhé!

nam_ke

Binh Nhì
xem ra a e khai vị đầu giải dc đấy.
đi đâu a e cũng có đội ở đó nên là đi đâu cũng là vui.... đi 2 ngày thì đi thái nguyên cũng dc.xuống đó thử sức khỏe các a e trong đội.hoăc là về cát bà đê :))
tắm đâu năm cho thể lực sung mãn :))

Toan_TM

Binh Nhì
Đã qua 3 mùa giải, với những kỷ niệm đã qua. Chuẩn bị 1 mùa giải mới góp phần vào sự phát triển chung của Diễn Đàn. Chúc cho mùa giải Hanoi Premiership 2013 THÀNH CÔNG RỰC RỠ!!!
Các chiến binh MGSU mài dao kiếm cẩn thận và chuẩn bj tinh thần chém BIA BIA BIA trước nhé! anh em lên kế hoạch ăn chơi là chính, oánh bóng là chủ yếu nhé! Trận đầu tiên sẽ là mổ lợn sữa của năm 2012 để tất cả a e đã góp sức nuôi nấng suốt 1 năm trời chè chén no say nhé! Hy vọng lợn sữa năm nay sẽ to béo chứ ko gầy gò như năm ngoái nữa!:):):)

1. Du ký Thái Nguyên
2. Du ký Cát Bà
3. Du ký Hạ Long.
....
Anh em cho thêm ý kiến về địa điểm trước, sau đấy sẽ bóng bàn địa điểm cụ thể nhé!

Năm nay em lên C , xem ra cũng là 1 trong những thần đèn . Lợn năm nay dễ bội thực anh ạ :))
Còn vụ du hý đi đâu cũng ok . Nhưng đc nghỉ 2 ngày nên anh em cũng phải tính chương trình cho nó hợp lý

Toan_TM

Binh Nhì

1. Du ký Thái Nguyên
2. Du ký Cát Bà
3. Du ký Hạ Long.
....

Năm nay em lên C , xem ra cũng là 1 trong những thần đèn . Lợn năm nay dễ bội thực anh ạ :))
Còn vụ du hý đi đâu cũng ok . Nhưng đc nghỉ 2 ngày nên anh em cũng phải tính chương trình cho nó hợp lý

tungquangninh

Binh Nhất
theo e là đi sầm sơn vì trong 3địa danh du lịch kia không có quê a tùng.những địa danh kia hầu như mọi người cũng đi gần hết rồi.đi sầm sơn nhé :D

nam_ke

Binh Nhì

ha ha ha cao thủ toàn thương mại xuất hiện rồi.chiều mai họp đội nộp cho đôi cường ngác-nam ke ko nhỉ :))

Seu

Trung Sỹ
theo e là đi sầm sơn vì trong 3địa danh du lịch kia không có quê a tùng.những địa danh kia hầu như mọi người cũng đi gần hết rồi.đi sầm sơn nhé :D
Có phải tùng đông triều không nhỉ? Năm nay e đánh cho đội MGSU à?

tungquangninh

Binh Nhất
thế vậy a hưng có đánh cùng đội e k?k thì hnao e bảo 2 ông anh e chấp a 2 trái cùng đội ae mình đó.hehe :D hnao a cho e gỡ 1 trận nhé a hưng sếu :D.nghe bảo nam ke đánh hay nắm năm nay cùng đội mgsu hnao ae mình giao lưu trận e nhé :D.còn a hưng năm nay đánh cùng đội e cho vui nhé.

Last edited:

Seu

Trung Sỹ
thế vậy a hưng có đánh cùng đội e k?k thì hnao e bảo 2 ông anh e chấp a 2 trái cùng đội ae mình đó.hehe :D hnao a cho e gỡ 1 trận nhé a hưng sếu :D.nghe bảo nam ke đánh hay nắm năm nay cùng đội mgsu hnao ae mình giao lưu trận e nhé :D.còn a hưng năm nay đánh cùng đội e cho vui nhé.
Chú năm nay đánh C hay D, cùng đội chú mà chấp a 2 trái thế thì năm nay MGSU bị loại rồi, nản nhỉ. Anh em mình hôm nào gặp nhau là chiến thôi

Bình luận từ Facebook