Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

nhuan_anti

Binh Nhất
Ruahoguom đâu rồi nhớ đến số 1 khâm thiên xem Tôm hùm ăn gỏi T7 và LLTT nhé còn mình nếu T7 và LLTT keo kiệt chấp 2 viên như Ruahoguom đề xuất thì heeeeeeeeeeeeeeee BiaBia luôn ( Mệnh giá tối thiểu 50 bia một trận )

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ruahoguom đâu rồi nhớ đến số 1 khâm thiên xem Tôm hùm ăn gỏi T7 và LLTT nhé còn mình nếu T7 và LLTT keo kiệt chấp 2 viên như Ruahoguom đề xuất thì heeeeeeeeeeeeeeee BiaBia luôn ( Mệnh giá tối thiểu 50 bia một trận )

50 bia nện phát chủ tịch nộp ngay thì ả tha hồ mà uống chứ cọn mà oánh nữa chú ơi.Chú xem đồng hương còn ai gọi nốt lên cho đủ bữa.Cháu nện 1 trận hơi ít.

nhuan_anti

Binh Nhất
Túm lại không nói nhiều T7 và LLTT có dám nhận lời phục thù Tôm hùm t4 hay t5 này và chấp mình 2 viên , tổng cộng trước mắt 4 trận* 50 bia= 200 bia không? Nếu cảm thấy lỡ mồm dọa nạt thì phát biểu lại đi nhé ,

thichlayeu

Trung Sỹ
Lâu lâu mới nghe thấy đội GPMB bị dọa nạt mà ko thấy ai phản ứng gì nhỉ nhất là đồng chí đội trưởng chỉ thấy nhân viên ú ớ vài câu nhỉ ?:p:p:p

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Lâu lâu mới nghe thấy đội GPMB bị dọa nạt mà ko thấy ai phản ứng gì nhỉ nhất là đồng chí đội trưởng chỉ thấy nhân viên ú ớ vài câu nhỉ ?:p:p:p

Bác thích là phang đừng động chạm tới vai trò của hội ko bị phang nát hàng ngay đấy!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Túm lại không nói nhiều T7 và LLTT có dám nhận lời phục thù Tôm hùm t4 hay t5 này và chấp mình 2 viên , tổng cộng trước mắt 4 trận* 50 bia= 200 bia không? Nếu cảm thấy lỡ mồm dọa nạt thì phát biểu lại đi nhé ,

Thù gì mà phục. Chú mà cứ thua lắm làm xăng dầu lên giá coi chừng các cháu tới số 1 Khâm thiên nện nát hàng hết có khi xăng giá thành bị phá ngay!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Dạo này giang hồ mất trật tự quá,hết vụ Tuấn trốn nhiễu lại tới Vodanh kiêm khách r ồi lại mấy vụ có tổ chức ú ớ,ko xử kể hơi bất bình.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Vụ này phải xử thôi k giang hồ coi thường. Láo nháo là k được:)

Tình trạng nhiễu nhương kéo dài thế này thì chắc đợi e phục hồi lại nhân phẩm nện cho tất cả cánh ú ớ đấy 1 trận bằng lòng để lần sau đỡ phải ọ ọe nhiều!

nhuan_anti

Binh Nhất
Hẹn lại lần cuối T7 và LLTT chiều nay thứ 4 ngày 27/2 là ngày thầy thuốc VN số 1 khâm thiên lúc 17h15 để có sứt đầu mẻ vợt thì còn cấp cứu kịp thời nhân ngày thầy thuốc nhớ đạo y đức . Nếu không tới thì chỉ là Ruad rụt cổ thôi đừng ba hoa nhiều trên mạng mất time của ae diễn đànBia

Ruahoguom

Thiếu Uý
Hẹn lại lần cuối T7 và LLTT chiều nay thứ 4 ngày 27/2 là ngày thầy thuốc VN số 1 khâm thiên lúc 17h15 để có sứt đầu mẻ vợt thì còn cấp cứu kịp thời nhân ngày thầy thuốc nhớ đạo y đức . Nếu không tới thì chỉ là Ruad rụt cổ thôi đừng ba hoa nhiều trên mạng mất time của ae diễn đànBia

Đội Gà phải mời BIA sao để gáy tận nơi thía này?????????????????????????????????????????????

nhuan_anti
Member

Thanks
0

Bài gửi thứ 49 của nik nhuan_anti>>>>>>>>>>>>>>>>Số quá xấu!!!!!
MTT và Tuấn chém đâu>>>cho nhập viện khẩn trương!!!

saigonfc.vn

Đại Uý
Chiêu khích tướng của Nhuan_anti là vô cùng nguy hiểm cho đội GPMB- theo dự đoán của trung tâm khí tượng thủy bia thì ngày thứ 4 là ngày tử, ngày thứ 5 không nên ra đường (mồng 5, 14(1+4), 23(2+3) = 5). Mình xin đề nghị là hẹn nhau tại xới Đại Long hoặc Bách Khoa chứ xới Khâm rồi Thiên nữa thì thấy nó u u minh minh làm sao ấy hiiiiii

tuấn số 7

Thiếu Uý
Chiêu khích tướng của Nhuan_anti là vô cùng nguy hiểm cho đội GPMB- theo dự đoán của trung tâm khí tượng thủy bia thì ngày thứ 4 là ngày tử, ngày thứ 5 không nên ra đường (mồng 5, 14(1+4), 23(2+3) = 5). Mình xin đề nghị là hẹn nhau tại xới Đại Long hoặc Bách Khoa chứ xới Khâm rồi Thiên nữa thì thấy nó u u minh minh làm sao ấy hiiiiii

Ý kiến bác này quá hay luôn bác ạ. Sân Khâm Thiên k khách quan và đúng tiêu chuẩn thi đấu vì sân quá chật. Chứ ra Bách Khoa em nện cho cả thầy lẫn trò 3 búa vào đầu ngay :))

tomhum

Binh Nhì
Ha ha ha....
Đội này bây giờ chính thức tên là "Giải phóng nhà mình" hi hi, chứ cái chỗ cần giải phóng mặt bằng thấy xương xẩu quá thôi thì ta lại về tắm ao ta cho lành.
Chiều nay T7 và MTT tiếp tục vờn nhau trong AO nhé, cho nó lành các bác ạh, ra ngoài đường bây giờ sợ lắm!!!

nhuan_anti

Binh Nhất
Thôi nếu T7 và LLTT cảm thấy ko thể GPMB khu số 1 Khâm thiên thì từ nay khép cái loa đài lại cho bà con nhờ nhé và hãy thỏa mái nhận là ko thể giải phóng khu số 1 KT được, đồng thời thành lập đội mới với tên gọi RRC ( RÙA RỤT CỔ) . Tại sao mình nói thế vì thứ nhất khu số 1 KT là nơi cần GP chứ ko phải đại long hay bách khoa, thứ hai là 2 cậu đánh chứ ko phải Saigonfc.vn chơi. Sau vụ này chắc 2 cậu sẽ ko có đất chơi trong làng bóng không lông nữa đâu heeeeeeeeeeeeeee

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Thôi nếu T7 và LLTT cảm thấy ko thể GPMB khu số 1 Khâm thiên thì từ nay khép cái loa đài lại cho bà con nhờ nhé và hãy thỏa mái nhận là ko thể giải phóng khu số 1 KT được, đồng thời thành lập đội mới với tên gọi RRC ( RÙA RỤT CỔ) . Tại sao mình nói thế vì thứ nhất khu số 1 KT là nơi cần GP chứ ko phải đại long hay bách khoa, thứ hai là 2 cậu đánh chứ ko phải Saigonfc.vn chơi. Sau vụ này chắc 2 cậu sẽ ko có đất chơi trong làng bóng không lông nữa đâu heeeeeeeeeeeeeee

Bác cứ dọa mấy con gà còi, gặp em thì chỉ có nộp ... Bia

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái

Chủ tich với tép riu liệu liệu ko chỉ nói câu nữa là số 1 Khâm Thiên lên trang nhất luôn đấy! Thầy trò thì ú ớ mà nện 3 búa có khi rất gì và này nọ luôn!

Bình luận từ Facebook