Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

tuấn số 7

Thiếu Uý
Anh biết chú hay rồi nhưng đừng ăn dỗ Thắng ủn nữa>>>chú ko thấy đang vác đao đã di tu rồi à??????????????????
CHú ấy biết sợ thì thôi,hoặc là cứ 5 bia thì e thua đi rồi lẩu thì em chén>>>coi như cho bia vào lẩu cho thơm thì mới có khách chứ.
Tập trung ae vào mà làm trận tiết tôm hùm đi nhé đừng để gáy-quẫy đạp giẫy............... nhiều quá
Cơ mà tôm hùm tôm nhép gì đó là cánh ú ớ anh à, gáy xong nhưng chả biết bao giờ đánh. Làm anh em đói lẩu phải thịt lẫn nhau. Qua em lộc quá, kiếm K mê của LLTT, lẩu của Hạnh gai... Hehe.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cơ mà tôm hùm tôm nhép gì đó là cánh ú ớ anh à, gáy xong nhưng chả biết bao giờ đánh. Làm anh em đói lẩu phải thịt lẫn nhau. Qua em lộc quá, kiếm K mê của LLTT, lẩu của Hạnh gai... Hehe.

Thảo nào anh đặt cho Thắng ủn là ATM chẳng sai..........................
Chú cuối năm -đầu năm lộc nhỉ!!!!!!!!!!!!!!!!BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia

hiepasc

MOD Bắc Ninh
đội GPMT có tham chiến vụ Hội Yên Mẫn không nhỉ ? ở đó nhiều lô cốt mới mọc lắm cần sự trợ giúp đắc lực đây

dung_linh

Đại Tá
Đao kiếm vô tình quá, như vậy thì nghiệp đâm chém ko thể dừng được!
[URL=http://imageshack.us/photo/my-images/803/img0237bm.jpg/][IMG]http://img803.imageshack.us/img803/4776/img0237bm.jpg[/URL] Uploaded with ImageShack.us[/IMG]
Thân chào!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
đội GPMT có tham chiến vụ Hội Yên Mẫn không nhỉ ? ở đó nhiều lô cốt mới mọc lắm cần sự trợ giúp đắc lực đây

Hay quá bác ơi mà đội hình đầu xuân ae đang mải mê cho 1 năm kinh tế buồn nên dự tính xem có tham dự được ko đã bác hiepasc nha!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Từ ngày mai LLTT sẽ bỏ bong bàn 1 time.Chán thật sự với kiểu chơi này rồi.

Anh tự thấy chiều qua lại kiếm lẩu của chú làm chú chán bóng mà định nghỉ BB 1 time là anh có lỗi lắm. Tính mềnh thương người nên thấy LLTT nộp liên tục mềnh rất ngại. Thômg cảm cho anh Thắng nhé :))

nhuan_anti

Binh Nhất
Mình nói rồi đội GPMB sau khi bị thua tan tác ở số 1 Khâm thiên đã bị giải thể, anh em trong đội ly tán Dao rỉ đi tập môn lặn không sủi tăm số còn lại giờ cắn xé lẫn nhau cho vào lẩu heeeeeeeeeeeeeee . Cái đó các cụ ta nói Gà què ăn quẩn cối xay đấy. T7 than thở mà ko thấy "thơm mõm" à Tôm hùm đã lên mạng rùi đâu thấy T7 và LLTT lên tiếng mà mình thua muốn phục thù thì phải điện hay làm văn bản hẹn hò chứ , rổ rá thì mình đã thay mặt ae thông báo rõ ràng rồi mà

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Mình nói rồi đội GPMB sau khi bị thua tan tác ở số 1 Khâm thiên đã bị giải thể, anh em trong đội ly tán Dao rỉ đi tập môn lặn không sủi tăm số còn lại giờ cắn xé lẫn nhau cho vào lẩu heeeeeeeeeeeeeee . Cái đó các cụ ta nói Gà què ăn quẩn cối xay đấy. T7 than thở mà ko thấy "thơm mõm" à Tôm hùm đã lên mạng rùi đâu thấy T7 và LLTT lên tiếng mà mình thua muốn phục thù thì phải điện hay làm văn bản hẹn hò chứ , rổ rá thì mình đã thay mặt ae thông báo rõ ràng rồi mà

Lên Khâm thiên lại nện cho mấy thầy trò nhẩy dây lên ngay chứ chú cứ hay rộn ràng. Xăng dầu thì giá lên chóng mặt làm bà con bức xúc, nguyên nhân cũng chỉ tại chú cứ thua độ lẩu mãi đâm ra thế đấy! Còn nộp thì ae GPMB ko ai tên nộp đâu, tôm hùm thì cũng bị cắt tiết nướng chả băm viên oánh chén chơi ngay!

nhuan_anti

Binh Nhất
T7 hay LLTT gọi điện để Tôm hùm nó thương cho gỡ lại đi , Chú thì hôm nào chẳng đc nhưng các cậu chuẩn bị bia cho đầy đủ nhé chứ ko lần này mình cho iphone làm lẩu thật đấy heeeeeeeee

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
T7 hay LLTT gọi điện để Tôm hùm nó thương cho gỡ lại đi , Chú thì hôm nào chẳng đc nhưng các cậu chuẩn bị bia cho đầy đủ nhé chứ ko lần này mình cho iphone làm lẩu thật đấy heeeeeeeee

Cây muốn lặng mà gió chẳng đừng! Chẳng nhẽ lại cho 2 thầy trò 6 búa 1 đôi đi cả chuyến luôn!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Cho đi tàu tốc hành luôn đi còn gì nữa...

Cho mấy thầy trò nộp bia cả lẩu luôn Lần trước thua em 3 ốc nên thủ trưởng hung hãn tí thả con Note 2 của e vào nồi lẩu. Quá là manh động, chắc 3 búa đó chỉ làm thủ trưởng choáng chứ chưa hoảng!

tomhum

Binh Nhì
Sau vụ sát sinh đẫm máu các thành viên GPMB ngày này 2 tháng trước, tomhum đã quy ẩn giang hồ vì không muốn đao kiếm vô tình, không muốn ăn tiết canh thêm nữa. Ai ngờ đâu các tiểu yêu GPMB vẫn hàng ngày âm thầm đi bảo kê bắt nạt cư dân khắp chốn giang hồ, lại gây ra biết bao phiền nhiễu, mặc dù cứ nghe thấy Khâm Thiên là phải chạy cách xa ít nhất 1km ko lại gần.
Nay, tôm hùm tôi đích thân xuống núi trong hai ngày thứ 4 và thứ 5, mời các tiểu yêu GPMB đến nộp mạng.
(ghi chú: đợt này T7 không đổ tội mất vợt nữa và đề nghị các tiểu yêu GPMB đi uống bia với tâm trạng nộp đi, như lần trước thua đau ko uống nổi thì tôm hùm tôi đến là buồn thay).
Tomhum

xosothudo

Thượng Sỹ
Cho mấy thầy trò nộp bia cả lẩu luôn Lần trước thua em 3 ốc nên thủ trưởng hung hãn tí thả con Note 2 của e vào nồi lẩu. Quá là manh động, chắc 3 búa đó chỉ làm thủ trưởng choáng chứ chưa hoảng!

kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Bình luận từ Facebook