Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
2 chú trẻ khoẻ phải cho anh ấy 2 viên thì anh ấy mới hết manh động!!!
Chứ oánh ngang thì lại nói các chú cậy khoẻ.

Có khi e nghĩ lại phải thế thật,chứ e oánh lần nào chủ tịch cũng ớ với á...chưa lần nào tay băt bóng trượt rồi cười rất mất mùa nhé.Nhưng chớm chấp lại làm tổn tương chủ tịch,gía xăng lại lên thì chết dân.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Có khi e nghĩ lại phải thế thật,chứ e oánh lần nào chủ tịch cũng ớ với á...chưa lần nào tay băt bóng trượt rồi cười rất mất mùa nhé.Nhưng chớm chấp lại làm tổn tương chủ tịch,gía xăng lại lên thì chết dân.

Súng đẻ ra chính quyền>>>ko oánh ko biết sợ!!!!
Chú cứ phải chén,càng chém thì càng phải chén là chủ tịch đi mũi né ngay!!!!!!!!!!!

nhuan_anti

Binh Nhất
heeeeeee đúng là kẻ tung người hứng rất chuyên nghiệp, ai đời mang danh cao thủ hạng B đánh đông dẹp bắc mà Ruahoguom vừa nói cho mình hạng D trình còi 2 viên đã biện hộ chắc sợ lần này cho iphone vào làm lẩu thật nên ọ ẹ ko dám nhận lời thôi:cool:

hieudoanbay919

Trung Sỹ
heeeeeee đúng là kẻ tung người hứng rất chuyên nghiệp, ai đời mang danh cao thủ hạng B đánh đông dẹp bắc mà Ruahoguom vừa nói cho mình hạng D trình còi 2 viên đã biện hộ chắc sợ lần này cho iphone vào làm lẩu thật nên ọ ẹ ko dám nhận lời thôi:cool:

Hôm nào chú lại tổ chức buổi oánh lại, cháu xin đến làm chân phóng viên chiến trường!

Ruahoguom

Thiếu Uý

B của Mất trật tự là bê tái chanh bác à!!!!!!!!!!!!!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
B của Mất trật tự là bê tái chanh bác à!!!!!!!!!!!!!!!

Chủ tịch đã nhận ra được rồi thì thôi ae hội ko truy sát nữa mà quay sang quan hệ cho thân mật, kiếm téc xăng về đổ dần thôi. Chứ mấy con xe máy lẫn con ô tô giờ đi là tốn xăng ghê lắm!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Chủ tịch mà cứ rộn ràng quá là ae phải mang đại đao tới số 1 Khâm Thiên ngay!

nhuan_anti

Binh Nhất
Mình biết ngay mà LLTT ko phải bê tái chanh đâu mà là B thui thối heeeeee nên luôn dọa dẫm vác dao mổ trâu đi mổ chuột chán quá nhưng cũng ko mổ được vì đó là Dao rỷ heeeeeee . Giờ đây mình ko mời kẻ bại trận mà chính Dao rỷ,LLTT,T7 là người thua trận muốn phục hận Tôm hùm đưa ra lời thách đấu và mệnh giá chứ ( Gợi ý đầu xuân quý tỵ mỗi trận 50 bia )

Ruahoguom

Thiếu Uý
Mình biết ngay mà LLTT ko phải bê tái chanh đâu mà là B thui thối heeeeee nên luôn dọa dẫm vác dao mổ trâu đi mổ chuột chán quá nhưng cũng ko mổ được vì đó là Dao rỷ heeeeeee . Giờ đây mình ko mời kẻ bại trận mà chính Dao rỷ,LLTT,T7 là người thua trận muốn phục hận Tôm hùm đưa ra lời thách đấu và mệnh giá chứ ( Gợi ý đầu xuân quý tỵ mỗi trận 50 bia )

Không thấy tomhum gáy mà toàn thấy bác anti ra loa????????
Còn thua thì xin bóng oánh cho xanh chín chứ ai lại 1 bác ra loa 1 bác nện thía này?????????????????????????

tomhum

Binh Nhì
Thật không ngờ khả năng khẩu chiến của GPMB dã man thật. Mình quen nông dân thật thà chất phác rồi, gặp trên bàn bóng là thịt luộc thôi, chứ ai ngờ đâu GPMB bị nện cho cả quân cả tướng nát nhừ rồi mà vẫn còn thế này!
Đúng là thời thế loạn lạc, mình lại phải đứng ra một lần nữa mặc dù năm sớm tomhum tôi cũng ko muốn sinh sát nhiều.
Chốt lại, xin hỏi các a GMPB dạo này thu nạp thêm thế là tổng thể được bao nhiêu con nhang đệ tử ợ, để xăng dầu đốt một thể cho nó tiết kiệm.
Chứ ko gặp lại làm các anh cứ phải đi vòng tránh số 1 khâm thiên đường vòng phí xăng của các a quá e cũng ngại!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thật không ngờ khả năng khẩu chiến của GPMB dã man thật. Mình quen nông dân thật thà chất phác rồi, gặp trên bàn bóng là thịt luộc thôi, chứ ai ngờ đâu GPMB bị nện cho cả quân cả tướng nát nhừ rồi mà vẫn còn thế này!
Đúng là thời thế loạn lạc, mình lại phải đứng ra một lần nữa mặc dù năm sớm tomhum tôi cũng ko muốn sinh sát nhiều.
Chốt lại, xin hỏi các a GMPB dạo này thu nạp thêm thế là tổng thể được bao nhiêu con nhang đệ tử ợ, để xăng dầu đốt một thể cho nó tiết kiệm.
Chứ ko gặp lại làm các anh cứ phải đi vòng tránh số 1 khâm thiên đường vòng phí xăng của các a quá e cũng ngại!

Nghe giọng yếu ớt thế này làm sao bảo vệ thành lũy được,đc tiếng trên giang hồ thit tốt nhất chủ tịch với ae mời lẩu bia cho nhanh chứ đừng để lên bị oánh cho thì khổ mà lại vẫn bị nộp.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Em dạo này kiếm của Thắng ủn nhiều mà ngại. Hôm qua kiếm lẩu, nay lại làm 10 bia. Bác Hòa rùa vào động viên Thắng cái chứ thua em nhiều dễ tự kỷ lắm:))

Ruahoguom

Thiếu Uý
Em dạo này kiếm của Thắng ủn nhiều mà ngại. Hôm qua kiếm lẩu, nay lại làm 10 bia. Bác Hòa rùa vào động viên Thắng cái chứ thua em nhiều dễ tự kỷ lắm:))

Anh biết chú hay rồi nhưng đừng ăn dỗ Thắng ủn nữa>>>chú ko thấy đang vác đao đã di tu rồi à??????????????????
CHú ấy biết sợ thì thôi,hoặc là cứ 5 bia thì e thua đi rồi lẩu thì em chén>>>coi như cho bia vào lẩu cho thơm thì mới có khách chứ.
Tập trung ae vào mà làm trận tiết tôm hùm đi nhé đừng để gáy-quẫy đạp giẫy............... nhiều quá

Bình luận từ Facebook