Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thông báo thay đổi nhân sự

Kể từ ngày 1/1/2013 đội GPMB có một số thay đổi sau về nhân sự như sau :

1. Kết nạp chính thức thành viên Trung taliban (hay Trung đạo hồi, Trung ma sát) vào đội.
2. Kết nạp chính thức thành viên Vietguider (Thuấn) vào đội với chức danh "Giám đốc truyền thông" đặc trách mảng Video, photo, họp báo trong tất cả các hoạt động của đội.

Mong các đồng chí hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao góp phần xây dựng và phát triển đội càng ngày càng hùng mạnh.

Đội trưởng
Spy

Ra mắt thì tổ trưởng tranh thủ Huy dao rỷ triệu tập ae lại nện 1 buổi gọi là chính thức chứ ae chưa thấy bia lẩu chưa công nhận đâu!

tomhum

Binh Nhì
Đề nghị GPMB lên núi hoạt động thì mới có núi để san để ủi, chứ hà nội này quy hoạch hết rùi, vớ vẩn mang kiếm đi là ăn 3 roi vào mông ngay, sợ lắm sợ lắm!!!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Đề nghị GPMB lên núi hoạt động thì mới có núi để san để ủi, chứ hà nội này quy hoạch hết rùi, vớ vẩn mang kiếm đi là ăn 3 roi vào mông ngay, sợ lắm sợ lắm!!!

Tuyến tôm hùm loa đài nhiều ae lên nện cho mấy chú cháu ợ bia ra bây giờ!Sau a ko oánh bóng kiểu giúp đỡ nữa đâu đấy!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thôi chuẩn bị mà nện nát loa tôm hùn đi, thắng được 2 hôm nói loạn lên. Hôm trước T7 mượn vợt mà toàn 10-10, vợt của T7 lấy đâu ra cơ hội..

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Thôi chuẩn bị mà nện nát loa tôm hùn đi, thắng được 2 hôm nói loạn lên. Hôm trước T7 mượn vợt mà toàn 10-10, vợt của T7 lấy đâu ra cơ hội..

Thủ trưởng còn dơ tay ra bắt bóng ,thế cơ mà môn đồ gấu ghê.Ae ko nện cho thầy trò ợ bia đúng là ko biết sợ là zề.

vietguider

Trung Sỹ
Thủ trưởng còn dơ tay ra bắt bóng ,thế cơ mà môn đồ gấu ghê.Ae ko nện cho thầy trò ợ bia đúng là ko biết sợ là zề.
Thực ra mình cũng nên hiểu tâm lý của các hộ dân, họ đang làm ăn yên ổn trên mảnh đất của mình, vị trí số má đã khẳng định bấy lâu. Nay GPMB tới làm việc thì cái miếng cơm manh áo, cái vị trí ấy khó bảo toàn nên họ phản ứng có phần thái quá, thiếu bình tĩnh là điều có thể hiểu được. GPMB mục đích cuối cùng là vì cái chung xã hội, muốn làm việc lớn thì AE cần bình tĩnh khuyên can, lấy chính nghĩa mà thắng hung tàn, lấy chí nhân mà thay cường bạo, đừng dọa nạt người ta như thế. Buổi làm việc lần tới dù nắm chắc phần thắng cũng cần an ủi động viên các chủ hộ thì dù họ phải bỏ tiền mời bia mà tâm vẫn phục.

tuấn số 7

Thiếu Uý
Thực ra mình cũng nên hiểu tâm lý của các hộ dân, họ đang làm ăn yên ổn trên mảnh đất của mình, vị trí số má đã khẳng định bấy lâu. Nay GPMB tới làm việc thì cái miếng cơm manh áo, cái vị trí ấy khó bảo toàn nên họ phản ứng có phần thái quá, thiếu bình tĩnh là điều có thể hiểu được. GPMB mục đích cuối cùng là vì cái chung xã hội, muốn làm việc lớn thì AE cần bình tĩnh khuyên can, lấy chính nghĩa mà thắng hung tàn, lấy chí nhân mà thay cường bạo, đừng dọa nạt người ta như thế. Buổi làm việc lần tới dù nắm chắc phần thắng cũng cần an ủi động viên các chủ hộ thì dù họ phải bỏ tiền mời bia mà tâm vẫn phục.

Cứ có lệnh là múc chứ k tình cảm gì cả:))

Drhongson

Đại Tá
Đúng rồi! Cứ nham nhở là phải nện ngay chứ để đùa với chế độ là ko được! Ko oánh cho ko biết sợ là zì cả!

Sáng nay có nghe LLTT báo cáo vắn tắt về vụ cưỡng chế 2 đối tượng đầu gấu tại Phương Liệt là Đạt chuội và Long cầu khỉ. Chắc LLTT sắp có báo cáo chi tiết cho bà con rõ.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hôm qua ae đi đâu mà để dân làng Phương Liệt la ó kêu GPMB và tới thì cỡ tranh thủ Huy Dao rỷ hay Tuấn số 7 cho mỗi thằng 50 bia vào đầu chứ GPMB là cái gì mà cứ to còi! Em nghe bức xúc quá liền mang đại đao dời shop thẳng cầu vượt Vọng rẽ vào làng xem dân ở đây ăn uống cái gì mà phát ngôn côn đồ thế!

Báo cáo ae là qua 1 mình 1 ngựa 1 đại đao e lao vào ủy ban Phường Phương liệt hỏi ai vừa có lời lẽ chống đối chế độ thì được cả phường lệch sang 2 bên nhường lối. Đối diện em là anh hùng nhất khoảnh Long "cầu khỉ" và Đạt "còm", cả đôi này đều ko ưa tranh thủ bởi tranh thủ chưa là cái gì trong mắt nên réo tên đòi thịt. Em thấy tình hình này hơi bị nhiễu nhương nên e bảo các chú các anh ko nên manh động ko hậu quả là khó lường. 500k mê nó ko phải là vấn đề của trận đấu nhưng trận đấu 500k mê là có chú nhập viện chứ e ko có lưu tình trên đao kiếm. Sau 1 hồi khuyên giải thì độ bất mãn với chế độ giảm dần còn có 20 bia. Thấy thái độ của anh hùng nhất khoảnh hợp tác e lôi cả đôi lên đoạn đầu đài nên cho mỗi bác 3 búa ợ luôn mấy chục bia rồi ra mặc lại áo ấm mặc dù thèm ra tí mồ hôi trong lúc Hà nội giá rét thế này quả khó khăn!

Thật ra e báo cáo hơi dài bởi thực tế ko nhiều để miêu tả, cứ 3 búa nát hàng luôn! Đùa với chế độ là giao dục bằng 20 bia ngay! Cuối cùng thì hậu mãi cũng có 1 đặc sản đuôi bò hầm lẩu trứng vịt lộn với râu bạch tuộc hấp và rượu a ma kông ae ợ! Em rất ngại nói câu.. từ chối!

Em oánh cho măt ngồi như mất mùa luôn các bác ợ. Chưa biết tại sao và vì sao anh lại là người ra đi.

Em cho ăn 1 đại đao là ngáo ngay!

vietguider

Trung Sỹ
Bà con khối phố Phương Liệt đến đưa tiễn thân nhân đông đủ quá nhỉ. Chiều nay em qua Vân Hồ làm công tác dân vận.

luuthangctm

Đại Tá
Đội GPMB hôm nào qua Trường Chinh (Đại Long) nộp Bia cho anh em cái nhỉ.
Hàng xóm mà chả thấy anh nào qua, hay là..........................:D:D:D:D:D:D:D

Bình luận từ Facebook