Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

songhy

Binh Nhì
Tình hình giờ loạn lạc quá, đội GPMB đang gặp sự chống đối quyết liệt của rất nhiều thành phần xã hội. Cói lẽ hôm nào trước tết Nguyên đán phải tổ chức một buổi gọi là " GPMB Open" cho tất cả những thành phần hay ọ ẹ khích bác đá đểu đội để xử lý một mẻ cho ra ngô ra khoai.
Ai đồng ý thì bấm Thanks để lãnh đội còn lên kế hoạch.

Theo em thì tổ chức giải với tên gọi "Giải những người phát cuồng vì GPMB" hoặc "GPMB Grand final 2012" cho nó kêu anh ạ. :p

thuongtihar

Thượng Sỹ
Tình hình giờ loạn lạc quá, đội GPMB đang gặp sự chống đối quyết liệt của rất nhiều thành phần xã hội. Cói lẽ hôm nào trước tết Nguyên đán phải tổ chức một buổi gọi là " GPMB Open" cho tất cả những thành phần hay ọ ẹ khích bác đá đểu đội để xử lý một mẻ cho ra ngô ra khoai.
Ai đồng ý thì bấm Thanks để lãnh đội còn lên kế hoạch.

Bác tổ chưc luôn và ngay cho nó nóng đi...........^^

Drhongson

Đại Tá
Theo em thì tổ chức giải với tên gọi "Giải những người phát cuồng vì GPMB" hoặc "GPMB Grand final 2012" cho nó kêu anh ạ. :p

Mấy cái tên chú gợi ý hay đấy, nghĩ thêm mấy cái tên nữa rồi chọn cái nghe kêu nhất là ổn.
Sẽ tổ chức vụ này nhưng anh em trong đội đang băn khoăn không biết có ai dám đến không hay nghe tên đội GPMB là tè hết ra quần.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Hoan nghênh chú nào vừa vào vừa oánh vừa đóng bỷm! Nhất là mấy ae lúc máu lúc zát, hảo hán dân chơi người ta khác dân thường ít tè lắm!

thuongtihar

Thượng Sỹ
Hoan nghênh chú nào vừa vào vừa oánh vừa đóng bỷm! Nhất là mấy ae lúc máu lúc zát, hảo hán dân chơi người ta khác dân thường ít tè lắm!

Thế thì người nào tham gia trước khi đến là tè hẳn hai bãi cho nó máu he he he...............Giải này khả năng lớn là ATM sẽ trở thành biểu tượng " Thần cống vua nộp" =))=))=))

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Tất niên làm cái mini Chym cú là ngon đấy anh Huy ơi, khoảng 30 người trở lại là vừa, tập trung đánh nhau chí chóe rồi đi tất niên luôn, ko cần làm giải thưởng là gì cho mất thời gian anh ạ.....

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Tất niên làm cái mini Chym cú là ngon đấy anh Huy ơi, khoảng 30 người trở lại là vừa, tập trung đánh nhau chí chóe rồi đi tất niên luôn, ko cần làm giải thưởng là gì cho mất thời gian anh ạ.....

Ông tham gia làm gì tới tuổi nhận giải mà dám yêu sách ko có giải. Vào thì nộp đi còn được tiếng hào phóng,chứ cứ ọ ọe nhiều oánh cho mất điện chạy ắc quy ngay!

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Địa điểm là NTĐ BK bác nhé. Nhở LLTT cân bóng hộ mình.

Cao thủ Thuấn bỏ qua ca khó đẻ này đi, toàn loa đài với ném quả thối vào cuộc họp thôi. Lần trước bị LLTT nện cho nát hàng ở Đại Long nộp 20 bia rồi, kể từ hồi ấy giờ bắt đầu lại ngựa quen đường cũ! Diễn đàn trật tự đc thời gian nghe chừng 3 tháng! Nện cho quả nữa có khi mất cả hình lẫn tiếng luôn!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chưa gặp thì cứ tùy nhé!!!!
Ông tham gia làm gì tới tuổi nhận giải mà dám yêu sách ko có giải. Vào thì nộp đi còn được tiếng hào phóng,chứ cứ ọ ọe nhiều oánh cho mất điện chạy ắc quy ngay!

Cho chú 1 trận thắng mà đã ọ ọe vậy lần này oánh cho a xê nôn và li vơ phun luôn!!!!

Ruahoguom

Thiếu Uý

Cao thủ Thuấn bỏ qua ca khó đẻ này đi, toàn loa đài với ném quả thối vào cuộc họp thôi. Lần trước bị LLTT nện cho nát hàng ở Đại Long nộp 20 bia rồi, kể từ hồi ấy giờ bắt đầu lại ngựa quen đường cũ! Diễn đàn trật tự đc thời gian nghe chừng 3 tháng! Nện cho quả nữa có khi mất cả hình lẫn tiếng luôn!

Đổi tên đi nhé đừng để 3 roi vào mông chạy về kêu với vợ anh đánh đau quá!

tuấn số 7

Thiếu Uý
Qua thấy Thuận TC với Sơn trúc gọi điện ầu ơ đòi đánh copy đơn với T7-LLTT. Có vẻ hơi bị láo nháo, sang tuần nện cho ợ bia thôi...

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Qua thấy Thuận TC với Sơn trúc gọi điện ầu ơ đòi đánh copy đơn với T7-LLTT. Có vẻ hơi bị láo nháo, sang tuần nện cho ợ bia thôi...

Đôi bạn đó tính dâng lễ hay sao mà dám đùa với chế độ nhỉ? Hay có thưởng cuối năm mà máu nhể?Ko nện cho ko biết sợ là gì
!

Drhongson

Đại Tá

Anh đang lên kế hoạch địa điểm, chương trình cho cái giải này. khả năng sẽ rơi vào khoảng 20-30 tháng 1. Điều kiện tiên quyết của giải này là chỉ dành cho các đối tượng thuộc loại côn đồ từ máu đến rất máu. Ai rón rén đái rắt thì không nên tham gia.

Drhongson

Đại Tá
Thông báo thay đổi nhân sự

Kể từ ngày 1/1/2013 đội GPMB có một số thay đổi sau về nhân sự như sau :

1. Kết nạp chính thức thành viên Trung taliban (hay Trung đạo hồi, Trung ma sát) vào đội.
2. Kết nạp chính thức thành viên Vietguider (Thuấn) vào đội với chức danh "Giám đốc truyền thông" đặc trách mảng Video, photo, họp báo trong tất cả các hoạt động của đội.

Mong các đồng chí hoàn thành tốt nhiệm vụ được giao góp phần xây dựng và phát triển đội càng ngày càng hùng mạnh.

Đội trưởng
Spy

Bình luận từ Facebook