Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Quảng Ninh là nơi cần phải tập chung hỏa lực vào san phẳng mặt bằng lố nhố sớm nhất có thể! Chuyến này phải đi 2 ngày giải tỏa mới biết thế nào là GPMB

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
AE vùng đất lắm tài nguyên từ Bãi cháy oánh từ Phường Cao xanh oánh sang Hòn Gai đánh cho sau nghe thấy tên GPMB là cửa đóng then cài tìm nơi ẩn náu. Còn dạo này NAm tài chính làm ăn được thì mời các anh bia với hải sản Quảng NInh thì a rất ngại nói câu từ chối!

ruoubakich

Trung Tá
bong ban

AE vùng đất lắm tài nguyên từ Bãi cháy oánh từ Phường Cao xanh oánh sang Hòn Gai đánh cho sau nghe thấy tên GPMB là cửa đóng then cài tìm nơi ẩn náu. Còn dạo này NAm tài chính làm ăn được thì mời các anh bia với hải sản Quảng NInh thì a rất ngại nói câu từ chối!

MTT khỏi ốm rồi , lại mới thay loa đài , như thế còn tạm được . Nhớ đừng rủ hangruoi kẻo hắn lại bàn rùn vì về QN không được trận nào .

napoleong389

Trung Sỹ
27.28.29 tháng nài có mặt hẹn gặp các bác GPMB ở một xới nào đo.... riêng bác Ủn cho 2 viên vào đầu cho đỡ phải trốn chứ lần nào cũng lấy lí do có việc đến muộn làm gì cho nó khổ ra. Bác Huy dao phay nhớ đến nhé lâu không nếm mấy đường bóng di của bác

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
27.28.29 tháng nài có mặt hẹn gặp các bác GPMB ở một xới nào đo.... riêng bác Ủn cho 2 viên vào đầu cho đỡ phải trốn chứ lần nào cũng lấy lí do có việc đến muộn làm gì cho nó khổ ra. Bác Huy dao phay nhớ đến nhé lâu không nếm mấy đường bóng di của bác

Cuối tháng được truy lĩnh tiền thưởng hay sao mà mang tiền ra mời các anh GPMB thế em ơi?? A dạo này cũng ế ẩm nên nhìn thấy em ra HN là anh ưng lắm!

Để cho LLTT chén thì nhức đầu lắm. Kiểu gì thì cũng phải nện cho đến khi tắt loa thì thôi.

Không sao chú ạ , LLTT thắng cũng phải thôi vì anh ấy là cấp trên mà , cháu chỉ là GPMB hd một chi nhánh nhỏ của GPMB trung uong , do vậy mặc dù mình có thể thắng nhưng vẫn fải vờ thua . Mặc dù loa đài inh ỏi và còn bị rè nữa nhưng vẫn fải cố mà nghe , nhưng nếu bị nghe nhiều quá mà chẳng may bị điếc là coi như cái loa đó có nguy cơ bị gè nát đấy

Last edited:

tuấn số 7

Thiếu Uý
Sau những vụ chống đối cán bộ giải phóng MB như ông Đoàn Văn Vươn và mới đây là Viết ở Thái Bình. Nhiều hộ dân đã rất bức xúc và kiến nghị đưa nghề GPMB thành nghề nguy hiểm ( Bình La Khê, Dũng vô danh...). Xét thấy anh em cũng nên có văn bản đề nghị lên cấp trên thôi anh Spy à..

napoleong389

Trung Sỹ
Nam tài chính vs Tuấn số 7 là lâm ly đấy .
Không biết chiến trường Hà nội hay Quảng ninh nhỉ ? Để bà con chuẩn bị bụng uống bia hưởng ứng với .
đương nhiên là Hà Nội bác ợ, về đất Quảng sóng gió suy giảm sức khỏe chắc chỉ nộp được thôi chứ oánh bóng làm sao

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Ku em muốn dâng lễ thì a cho biết thế nào là đao kiếm ko lưu tình, nhìn gương bao thấp thủ với cứng đầu cứng cổ bị a đánh cho mất cả hình lẫn tiếng mà lại dám vào đây gạ gẫm thì quả là liều mình như chẳng có!

Hangruoi

Nộp bia khắp Việt Nam!
Staff member
Bỏ lâu quá, hôm nọ gặp mấy bác ở CLB Dược Minh Hải mà Hr không dám ho he gì, hẹn tuần sau sang giao lưu. :zingme35:

Bình luận từ Facebook