Đội GPMB- vừa đáng sợ lại vừa đáng yêu:)

vietguider

Trung Sỹ
Đại diện GPMB Thắng Ủn ơi, làm ăn thế nào mà để chân yếu tay mềm như Cẩm Vân họp báo là thịt trùm sò GPMB mấy chục bia là thế nào. Tôi nghe xong mà không biết nên vui hay buồn :D :( . Nhưng thằng kia cứ khăng khăng là ông rất buồn :D

Drhongson

Đại Tá
Đại diện GPMB Thắng Ủn ơi, làm ăn thế nào mà để chân yếu tay mềm như Cẩm Vân họp báo là thịt trùm sò GPMB mấy chục bia là thế nào. Tôi nghe xong mà không biết nên vui hay buồn :D :( . Nhưng thằng kia cứ khăng khăng là ông rất buồn :D

Vụ này thực hư thế nào hả Viêt. Dạo này thấy LLTT im tiếng lắm chắc nộp suốt rồi.
Sắp tới có lẽ phải tổ chức lại đội GPMB thôi chứ tình hình dân tình dạo này lại loạn trở lại rồi.

kimtuan2312

Thượng Sỹ
Vụ này thực hư thế nào hả Viêt. Dạo này thấy LLTT im tiếng lắm chắc nộp suốt rồi.
Sắp tới có lẽ phải tổ chức lại đội GPMB thôi chứ tình hình dân tình dạo này lại loạn trở lại rồi.

Từ ngày em trót dại thịt bác Spy nát hàng mà hôm nay mới được diện kiến dung nhan bác quay lại topic này... thiện tai quá, he he:zingme18:

Drhongson

Đại Tá
Từ ngày em trót dại thịt bác Spy nát hàng mà hôm nay mới được diện kiến dung nhan bác quay lại topic này... thiện tai quá, he he:zingme18:

Công nhận dạo này Tuấn "trốn" có lên tý tay nhưng gìơ thì hạt dẻ cũng phải cho trước 3 phát. Hẹn thời gian và địa điểm đi anh đến xử lý.

Drhongson

Đại Tá
Hơn 2 tháng rồi Đội GPMB mới lại nổi lên

Chẳng qua là mấy tháng rồi tình hình an ninh trật tự cũng tốt nhưng giờ lại thấy giang hồ khắp nơi lại nhen nhóm nổi lên nên đội GPMB lại phải chuẩn bị lên đường làm nhiệm vụ. Các bác thấy chỗ nào lộn xộn tại HN và các vùng lân cận thì thông báo cho đội nhé.

vietguider

Trung Sỹ

Loạn lắm anh ơi, LLTT giờ toàn nhận phong bì rồi nhắm mắt làm ngơ chứ ko giải phóng được tí mặt bằng nào anh ạ.

Drhongson

Đại Tá
Loạn lắm anh ơi, LLTT giờ toàn nhận phong bì rồi nhắm mắt làm ngơ chứ ko giải phóng được tí mặt bằng nào anh ạ.

Chết thật, có tý quyền chức mà đã khệnh khạng nhũng nhiễu thế à. Kiểu này phải kỷ luật thật nặng giống như Hangruoi trước đây thôi. Hôm nào phải họp đội để cải tổ lại mới được.

laplaitrattu

Chuyên đi diệt quái
Sau time dài dân ngoan ko nơi đâu ọ ọe cả nên ae tha hồ dong chơi. Còn riêng vụ Hùng cấm vận chân yếu tay mềm lúc ra sân mồm to chân dạng tay cong ưỡn ngực vào hiên ngang như cây tùng cây bách, lúc gặp LLTT thì như liễu rủ ven hồ... Yếu đuối thế mà đc chính sách lại về nhà loa đài thế này kể ra sau có lẽ ko thể thương người được!

Ruahoguom

Thiếu Uý
Đội này sau thời gian làm việc không hiệu quả đã bị đồng chí Đinh Son Thăng giải tán roài mà??????????????????????????:zingme65:

Drhongson

Đại Tá
Đội này sau thời gian làm việc không hiệu quả đã bị đồng chí Đinh Son Thăng giải tán roài mà??????????????????????????:zingme65:

Hoà rùa ngứa mồm lại oan gia bây giờ. Hôm qua đội đã họp tại Thăng Long sới để bàn kế hoạch tác chiến.

Ruahoguom

Thiếu Uý
Hoà rùa ngứa mồm lại oan gia bây giờ. Hôm qua đội đã họp tại Thăng Long sới để bàn kế hoạch tác chiến.

Em ko những ngứa mồm mà còn ngứa 1 số thứ khác!!!
Bác dao gỉ roài thì cũng nên dưỡng sinh đi chứ mình bác hay cả đội Gà phải mời bia thì em đâu có ngán!
he he he......................

Ruahoguom

Thiếu Uý
Cụ rùa mọc lông lâu chưa bị ăn đòn hay sao mà dám vào GPMB loa đài ầm ĩ nhể?

Ko phải loa đài ầm ĩ mà là QÚA ẦM Ĩ lun!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Nhớ lại thảm cảnh anh Dao mẻ ko đánh cũng phải nộp 10bia mà thấy SƯỚNG ÂM Ỉ:zingme65::zingme65::zingme65::zingme65::zingme65::zingme65::zingme65::zingme65::zingme65::zingme65::zingme10::zingme10::zingme10::zingme10::zingme10::zingme21::zingme21::zingme21::zingme21::zingme21::zingme40::zingme40::zingme40::zingme64::zingme64::zingme64::zingme64::zingme64::zingme64::zingme64::zingme64::zingme64::zingme64::zingme29::zingme29::zingme29::zingme29::zingme29::zingme29::

Bình luận từ Facebook