Đội D Bể bơi Chúc Sơn tham gia Hanoi Premiership 2013

Tieuphi2012

Thượng Sỹ
Mặc dù đã chuẩn bị trước 05 mâm nhậu để mời đội khách và với sự nhiệt tình mến khách mời giao lưu bia sau trận thi đấu, nhưng đội Phú Thượng với lý do đường xa xin về trước mà không ngồi giao lưu với đội Chúc Sơn, thật tiếc là không có dịp giao lưu làm quen với đội bạn trên bàn bia..... hy vọng một ngày nào gần nhất các bác ở Đội Phú Thượng tình cờ đi qua vào giao lưu với anh em Chúc Sơn để hiểu biết thêm về nhau.........Bia

Cám on tình cảm mà đội Chúc sơn đã dành cho đội Phú thượng. Hôm qua vì kết thúc thi đấu đã hơn 8h, lại còn hơn 20km đường về nên ko thể ở lại giao lưu được. Mặc dù vậy những trận đấu đã để lại những ấn tượng không bao giờ quên về đội Chúc sơn. Hẹn gặp lại trận lượt về trên chảo lửa Phú thượng.

vanuc

Đại Tá
Cám on tình cảm mà đội Chúc sơn đã dành cho đội Phú thượng. Hôm qua vì kết thúc thi đấu đã hơn 8h, lại còn hơn 20km đường về nên ko thể ở lại giao lưu được. Mặc dù vậy những trận đấu đã để lại những ấn tượng không bao giờ quên về đội Chúc sơn. Hẹn gặp lại trận lượt về trên chảo lửa Phú thượng.

Hôm qua trời mưa to quá, các bác ngồi xe ô tô thì vội gì; anh em trong đội Chúc Sơn đi xe máy và quãng đường dài nhất đến 35 km và như tôi cũng 20 km, đêm về đến nhà mới có gần 10 giờ sau khi bia xong.........

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Bảng xếp hạng các đội bảng lục hạng D vòng 2:

1) ViTas: 5 + 8 + 5 + 8 + 5 + 6 = 37
2) Thái Hà: 5 + 6 + 5 + 9 + 1 + 3 = 29
3) Bể Bơi Chúc Sơn: 5 + 9 + 5 + 6 = 25 ( 1 vòng chưa thi đấu )
3) Phú Thượng: 1 + 3 + 5 + 6 + 1 + 3 = 19
5) NKHN1: 1 + 3 + 5 + 7 = 16 ( 1 vòng chưa thi đấu)
6) Tâm Phúc Anh Hùng: 1+ 1 + 1 + 0 + 1 + 2 = 6
7) Cland Club: 1 + 0 + 1 + 1 = 3 ( 1 vòng chưa thi đấu)

Last edited:

malong_dung

Đại Tá
Bảng xếp hạng các đội bảng lục hạng D vòng 2:

1) ViTas: 5 + 8 + 5 + 8 + 5 + 6 = 37
2) Thái Hà: 5 + 6 + 5 + 9 + 1 + 3 = 29
3) Bể Bơi Chúc Sơn: 5 + 9 + 5 + 6 = 25 ( 1 vòng chưa thi đấu )
3) Phú Thượng: 1 + 3 + 5 + 6 + 1 + 3 = 19
5) NKHN1: 1 + 3 + 5 + 7 = 16 ( 1 vòng chưa thi đấu)
6) Tâm Phúc Anh Hùng: 1+ 1 + 1 + 0 + 1 + 2 = 6
7) Cland Club: 1 + 0 + 1 + 1 = 3 ( 1 vòng chưa thi đấu)

Hình như đây là Đặng Tất Thành, đã từng là nạn nhân của mình, không biết bạn còn nhớ không nhỉ ?

malong_dung

Đại Tá
Vâng là em, nhưng em ko nhớ bác là ai lúc nào bác có thời gian mời bác qua clb BB Chúc Sơn giao lưu cùng ae e cho vui.

Mình là Dũng ở Phủ Lý, gặp cậu ở Giải sinh viên Hà Nội năm ngoái, đội ĐH Hà Hoa Tiên gặp ĐH SP TDTT. Có dịp mình sẽ qua Chúc Sơn. Hôm nào trân trọng mời cậu về Phủ Lý giao lưu, có em Hà và Mạnh búa về mấy lần rồi đấy ?

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Mình là Dũng ở Phủ Lý, gặp cậu ở Giải sinh viên Hà Nội năm ngoái, đội ĐH Hà Hoa Tiên gặp ủ Lý ĐH SP TDTT. Có dịp mình sẽ qua Chúc Sơn. Hôm nào trân trọng mời cậu về Phủ Lý giao lưu, có em Hà và Mạnh búa về mấy lần rồi đấy ?
Vâng có dịp em sẽ qua Phủ Lý và vào giao lưu cùng bác. Chúc bác mạnh khỏe và hen gặp bác ngày gần nhất.

thanhcon_chucson

Binh Nhất
chiều mai 8/6 đội mình có chuyến làm khách đầu tiên trên sân khách, mình đã hẹn với đội bạn khoảng 16h30 đến 17h00 thi đấu. Vậy đề nghị ae trong đội đúng 15h00 có mặt ở clb BB Chúc Sơn để lên đường đi thi đấu.

vanuc

Đại Tá
chiều mai 8/6 đội mình có chuyến làm khách đầu tiên trên sân khách, mình đã hẹn với đội bạn khoảng 16h30 đến 17h00 thi đấu. Vậy đề nghị ae trong đội đúng 15h00 có mặt ở clb BB Chúc Sơn để lên đường đi thi đấu.

Chều nay anh em quyết tâm lên nhé. Đội Tâm Đức Dũng Anh Hùng này toàn tay vợt trẻ và máu đó. Chúc cả đội Chiến Thắng thuyết phục.

vanuc

Đại Tá
Tuần này gặp Thái Hà trên sân nhà, đây là một đối thủ khá mạnh, anh em trong đội cố lên nhé. ...

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Tuần này gặp Thái Hà trên sân nhà, đây là một đối thủ khá mạnh, anh em trong đội cố lên nhé. ...
Ngày mai gặp Thái Hà là trận đấu ngang tài ngang sức vậy đề nghị ae trong đội cố gắng hết sức để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng nhé.

xosothudo

Thượng Sỹ
Ngày mai gặp Thái Hà là trận đấu ngang tài ngang sức vậy đề nghị ae trong đội cố gắng hết sức để cải thiện vị trí trên bảng xếp hạng nhé.
Chúc toàn thể ace Chuc Son ngày mai có buổi thi đấu đạt được thành tích cao nhất..chym non mai ở ngoài dự bị cứ ti toe tập vỗ cánh lại anh hưởng đến thành tích thi đấu của đội đấy nhé,rõ chưa Chym Non

thanhcon_chucson

Binh Nhất
Chúc toàn thể ace Chuc Son ngày mai có buổi thi đấu đạt được thành tích cao nhất..chym non mai ở ngoài dự bị cứ ti toe tập vỗ cánh lại anh hưởng đến thành tích thi đấu của đội đấy nhé,rõ chưa Chym Non

Thay mặt cả đội xin trân thành cám ơn chim non mang tên Tuấn Tồ, hôm nay trên sân nhà Bể Bơi Chúc Sơn may mắn đã thắng đội Thái Hà 7-2

Bình luận từ Facebook