Đội cầu vồng ngọc thạch bổ sung vđv

ngphe

Moderator
V/việc bổ sung VDV
Gửi Anh Bảo -Đội trưởng đội Cầu Vồng Ngọc Thạch
Do anh Hàng Đức Lương là người ngoài địa phương và ở tại Miền Trung . Nên BTC quyết định đưa anh vào hạng A1 nếu bổ sung vào đội Cầu Vồng Ngọc Thạch .
vậy BTC xin thông báo đến các đội trưởng về sự bổ sung trên .
TBTC
Nguyễn Phê

E là hàng đức lương, trình B Sài Gòn. Xin gia nhập làng bb Đà Nẵng.

Chào Lương, đợt này ra Đà Nẵng chơi hay đi công tác thế?

Hic cái ông này mà đánh A2 Đà Nẵng thì các ông A2 Đà Nẵng chỉ có đi nhặt bóng! Em đánh với ông này trong SG 3 trận không biết bóng bàn là gì luôn hic hic!!! Đấy là thông tin từ phía em, còn các bác nào có thông tin gì thì cho ý kiến!
Hihi lâu em không vào diễn đàn chém xíu cho vui!

zhangjikevn

Binh Nhì
Hì, e dự đinh sống ở đn nên đk vào đoi a bảo. E nghĩ bb lâu rồi, mới chơi lại thôi, còn phọt phẹt lắm, mấy hôm có đanh với a1 đn thua từ a đến z a ơi. Đoc trên diễn đàn thấy nick a nhưng a vẫn chưa biết a, chắc có đanh với nhau trong sg nhưng e ko nhớ rõ.

anzippo

Đại Tá
Hì, e dự đinh sống ở đn nên đk vào đoi a bảo. E nghĩ bb lâu rồi, mới chơi lại thôi, còn phọt phẹt lắm, mấy hôm có đanh với a1 đn thua từ a đến z a ơi. Đoc trên diễn đàn thấy nick a nhưng a vẫn chưa biết a, chắc có đanh với nhau trong sg nhưng e ko nhớ rõ.
Cho anh xin em 1 trận đeer học hỏi

zhangjikevn

Binh Nhì
Sáng mai e có sang Phan châu trinh chơi với đội và có tập cho mấy e năng khiếu ninh thuận, đội năng khiếu ninh thuận có e Nguyễn khoa diệu khánh từng vô địch lứa tuổi 14 15 toàn quốc,huy chương vàng đôi nữ trẻ đông nam á, e trình cũng rất ok, ko biết mai a an còi có rãnh ko, lên giao lưu.

Thì anh là Nam Đà Nẵng đây mà hihi!!! Định ra ĐN lập nghiệp hay lại bị cô nào ở ĐN hớp hồn mà bỏ Sài Gòn chày ra đấy thế?

anzippo

Đại Tá
Sáng mai e có sang Phan châu trinh chơi với đội và có tập cho mấy e năng khiếu ninh thuận, đội năng khiếu ninh thuận có e Nguyễn khoa diệu khánh từng vô địch lứa tuổi 14 15 toàn quốc,huy chương vàng đôi nữ trẻ đông nam á, e trình cũng rất ok, ko biết mai a an còi có rãnh ko, lên giao lưu.
Ok chiều nay 17h00 xin tiếp vài trận

Bình luận từ Facebook