Đội BaoLinhSport - Danh sách tham gia giải diễn đàn 2013

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chúc mừng cả đội anh 9630!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Em một sừng về tái hòa nhập cộng đồng có khác>>>các anh có doping sừng tê giác thảo nào sung quá!

xosothudo

Thượng Sỹ
Chúc mừng cả đội anh 9630!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Em một sừng về tái hòa nhập cộng đồng có khác>>>các anh có doping sừng tê giác thảo nào sung quá!

Điên quá Bác Rua ơi,em vừa bị lão Cảnh râu thịt mất 5 sọi.ván 5 dẫn 10-6 thua lại 13-15.cú quá

manhmai

Binh Nhì
Lại thua Bác Cảnh râu ak . Chú đánh mà rơi vào thế của ông này thì lại đi thôi - Linh mask đà từng như vậy

Tuấn ồ đánh đông dẹp bắc, từ nam sang đông chưa thua trận nào sao dạo này làm SN nhiều thế. Đánh với anh thì hay thế mà ra chợ lại ợ à em ui:zingme21::zingme21::zingme21::zingme21::zingme21:

xosothudo

Thượng Sỹ
em dẫn 10-6 ván 5 chủ quan thua lại,bị loa đài điên quá anh à.ku này oánh đút túi chứ ko beer.chảy máu ngoại tệ+loa đài= 1 bài học.kekkekeekekekekke

ha_beobt

Trung Sỹ
Thay mặt cho Đội D Nhà Quàn rất hân hạnh được đón tiếp anh em đội Bảo Linh Sport tại Sân nhà (CLB Bóng Bàn Vân Hồ - Phố Cao Đạt) vào thứ 7 ngày 27/7/2013.
Chúc Hai đội có một buổi thi đấu và giao lưu nhiều cảm xúc và vui vẻ.

baolinhsport

Thượng Sỹ
Thay mặt cho Đội D Nhà Quàn rất hân hạnh được đón tiếp anh em đội Bảo Linh Sport tại Sân nhà (CLB Bóng Bàn Vân Hồ - Phố Cao Đạt) vào thứ 7 ngày 27/7/2013.
Chúc Hai đội có một buổi thi đấu và giao lưu nhiều cảm xúc và vui vẻ.
Cám ơn sự nhiệt tình và hiếu khách của anh em Nhà quàn - Hẹn gặp tại Vân hồ:zingme5:

xosothudo

Thượng Sỹ
Hôm nay em làm 1 mớ beer ở lakhe gọi bác Binh không nghe máy.buồn vì Hiển lakhe nộp mà Bác không chứng kiến.Chán that.chiều qua thịt emn Thùy hot 3-1 nay Hiến tay trái lại là nạn nhân tiếp theo với tỷ số''bệt''

vietcan

Đại Tá
Hôm nay em làm 1 mớ beer ở lakhe gọi bác Binh không nghe máy.buồn vì Hiển lakhe nộp mà Bác không chứng kiến.Chán that.chiều qua thịt emn Thùy hot 3-1 nay Hiến tay trái lại là nạn nhân tiếp theo với tỷ số''bệt''

ko biết ông bạn này có phải là TUẤN " TỒ" nhỉ.....

Bình luận từ Facebook