Đội BaoLinhSport - Danh sách tham gia giải diễn đàn 2013

xosothudo

Thượng Sỹ
họp kỹ quá đây mà :D
về thấy vợ mắt to mắt bé he he, thằng bé âm thầm đi tắm rồi chui vào ngủ ngoan ghê, sáng nay mới làm lành xong các bác ạ :D

Các Bác vi phạm kỷ luật quá.em về sớm tắm rửa xong Chọi 1 phát thật là hay...............,Máy Giặt cười tít mắt...............

Tũn

Binh Nhì
Thứ 7 Các bác có gắng hoàn thành nhiệm vụ sớm cho anh em khai đao nữa nhá. muốn chém giết quá rồi

manhmai

Binh Nhì
Các Bác vi phạm kỷ luật quá.em về sớm tắm rửa xong Chọi 1 phát thật là hay...............,Máy Giặt cười tít mắt...............

Chắc đi luyện BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia về học cách của chú Xổ số là hay hơn cả đấy nhỉ. Ae trong đội tiếp tục phát huy tinh thần này nhóe:D:D:D:D:D

Ruahoguom

Thiếu Uý
Chúc đội anh chín sáu ba không ra quân trận đầu:Đầu xuôi,đuôi lọt như 9630 nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
BiaBiaBiaBiaBiaBia
BiaBiaBia

........................................................................

baolinhsport

Thượng Sỹ
Chúc đội anh chín sáu ba không ra quân trận đầu:Đầu xuôi,đuôi lọt như 9630 nhé!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
BiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBiaBia
BiaBiaBiaBiaBiaBia
BiaBiaBia

........................................................................
Có cái khăn mún gửi tặng Cụ Rùa mà lâu lâu ko thấy em tegiac chạy qua để gửi cảBia

baolinhsport

Thượng Sỹ
Thông báo :
Chiều nay đúng 15h anh em có mặt tại baolinh để xuất phát lên đường đánh trận đầu tiên nhé . Chúc anh em ra quân giành thắng lợi giòn dãBiaBia

Bình luận từ Facebook