Định giá dùm em con này các bác!

trungtinhdt

Trung Sỹ
Buôn hàng ế ẩm quá nên fix giá để nhanh bay ạ!
1 triệu 650 ship luôn!Mời anh em quan tâm thì bơi vào đây ạ!!

Attachments

759.6 KB · Đọc: 0
    758.1 KB · Đọc: 0
    748 KB · Đọc: 0
    762.3 KB · Đọc: 0
    756.7 KB · Đọc: 0
Last edited:

o3ma

Đại Tá
Thớt cứ chụp hình đầy đủ lên đây, biết đâu em lại hứng. Dạo này tiền đang đông.
Đang đông mà không dùng đến thì tặng cho lực lượng cảnh sát biển chút ít để mua vòi rồng ra biển xịt lại tàu của bọn khựa

Quạt mo

Đại Tá
Đang đông mà không dùng đến thì tặng cho lực lượng cảnh sát biển chút ít để mua vòi rồng ra biển xịt lại tàu của bọn khựa
Em đang đặt một lô Vòi fake rồi. Hai hôm nữa về đến nơi, thứ 7,cn này mời anh em ra biển chơi trò phun nước.

hiepga

Đại Tá
Đầu tư thế nghe vẻ không ổn lắm bác O3ma ơi, xịt thế khác gì đổ muối ra biển, gắp than bỏ lửa =))

o3ma

Đại Tá
Đầu tư thế nghe vẻ không ổn lắm bác O3ma ơi, xịt thế khác gì đổ muối ra biển, gắp than bỏ lửa =))
Thì nó xịt mình mà mình không có để xịt lại mà cứ chạy vòng quanh xem chừng cũng bực tức. Phun qua, phun lại xem ra sao?

trungtinhdt

Trung Sỹ
Cho giá đi bạn ơi??????????????????????

Bác Tosic chưa đọc kỹ ùi em nhờ các Bác thẩm định hộ dùm em rồi mà, e cũng đánh Aurus, Bác đánh em ấy thấy thế nào ạ cho e chút ý kiến bên lề xem!
Compo em đang xài Aurus - GA - Blitz 2011!

tosiosHD

Đại Tá
Bạn đưa ra 1 câu hỏi rất "tương đối"! Mọi người biết định giá sao cho vừa lòng bạn đây. Tốt nhất là bạn tự cho giá đi. Hợp lý mình...múc luôn! Haha! Aurus đánh khá tốt: tốc độ tốt, tiếp xúc bóng êm, bám xoáy tốt!

Bình luận từ Facebook