Điều lệ giải Vũng Tàu Open 2015

o3ma

Đại Tá
Không chắc chắn nhưng khả năng 50% sẽ có Adam Bobrrow và 1 ngôi sao trong top 20 thế giới tham dự giải.
Góp ý với ý kiến 1 khán giả thì theo như giải vừa qua mời ông "bo rầu" tôi thấy tốn kém không cần thiết vì xem anh ta "biểu diễn" và rồi bị chấn thương ở đầu thấy có gì đó thực sự "bo rầu". Đây là góc độ cá nhân là khán giả, mọi ý đồ của Ban Tổ chức không bàn.

Trainee

Đại Tá
Góp ý với ý kiến 1 khán giả thì theo như giải vừa qua mời ông "bo rầu" tôi thấy tốn kém không cần thiết vì xem anh ta "biểu diễn" và rồi bị chấn thương ở đầu thấy có gì đó thực sự "bo rầu". Đây là góc độ cá nhân là khán giả, mọi ý đồ của Ban Tổ chức không bàn.
Đứng ở góc độ biết chơi bóng tý thì em thấy ông này chán chết. Em hỏi 3 người ở 3 độ tuổi và trình độ #, đều chán ông này đến mửa ra.
Nhưng xét tổng thể thì em cũng nghĩ ra được nhiều lý do để mời. Thôi thì xác định giải để hướng tới mục tiêu chung là XH hoá bóng bàn anh ơi!

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Hy vọng 1 số vđv VN tham gia có tý tự trọng. Đừng làm mất đi hình ảnh bb VN trong mắt người nước ngoài mà nhiều người đã gây dựng

Last edited:

o3ma

Đại Tá
Đứng ở góc độ biết chơi bóng tý thì em thấy ông này chán chết. Em hỏi 3 người ở 3 độ tuổi và trình độ #, đều chán ông này đến mửa ra.
Nhưng xét tổng thể thì em cũng nghĩ ra được nhiều lý do để mời. Thôi thì xác định giải để hướng tới mục tiêu chung là XH hoá bóng bàn anh ơi!
Thì a nói rõ rồi mà, đây là ý kiến cá nhân của 1 khán giả xem các VĐV thi đấu và xem anh ta biểu diễn thôi chứ các ý đồ khác của BTC thì tớ ko bàn đến, ko ý kiến.

nhtcntt

Trung Sỹ
hehe cuối năm lại được vinh dự xem những trận đấu đầy hào hứng, các bác trên mọi miền tổ quốc tích cực đăng ký thi đấu nào, em luôn ủng hộ các bác hết mình cho lối chơi đẹp thắng không kêu, bại đừng có chửi nhá (nói vui).

CLB Xuân Diệu

Đại Tá
Nếu là giao lưu thì tốn kém mấy cũng nên mới thằng này cho vui còn nếu là 1 giải đấu nghiêm túc thì nên mời nó làm cổ động viên sẽ hợp lý hơn . Hehe các vđv đang tập trung cao độ cho trận đấu trong khi nó cứ làm trò vớ vẫn AE thấy thế nào ? Chán

clbtrangan

Đại Uý
Xin chân thành cảm ơn ban quản trị diễn đàn đã rất cố gắng duy trì sân chơi cho làng bb Việt gần 10 năm qua . một việc mà LĐBB VN không làm được hoặc ko muốn làm cho phong trào bb cả nước . Tuy vậy, với tư cách cá nhân cũng xinđóng góp chút ý kiến cho BQT diễn dàn như sau :
- Các khu vực trong cả nước đều đã có giải premiership vì vậy giải VN OPEN hàng năm cũng nên ko quá mở rộng như hai ba năm gần đây mà chỉ nên là vòng chung kết toàn quốc của các khu vực , các đội nhất nhì các hạng đấu các khu vực mặc nhiên được phép tham gia mà ko phải đóng lệ phí thi đấu. Ngoài ra các địa phương đăng cai, các nhà tài trợ và các vđv hạng cao chưa có dịp thi đấu trong năm cũng có quyền cử đội tham gia hoặc trực tiếp tham gia.
-Riêng Vũng tàu open năm nay. thiết nghĩ ít nhất các đội nhất nhì các hạng đấu của các khu vực nếu tham gia với nguyên tên gọi và đôi hình của của mình thì BTC nên ít nhất là miễn lệ phí tham gia hoặc có điều kiện thì hỗ trợ một phần kinh phí đi lại cho các đội ở xa như BQT diễn đàn đã từng thực hiện nhiều năm trước huống hồ vài năm nay BTC đã kêu gọi được tài trợ của nhiều cơ quan , đơn vị và đặc biệt là báo CAND - tên gọi của giải đấu.
Trên đây là ý kiến chủ quan của cá nhan một người đam mê bb và đã tham gia diễn đàn từ những ngày sơ khai cho đến nay , nếu có gì ko phải xin BTC và các bạn thông cảm và cho ý kiến ! Thanks !

nhuan-anti

Trung Sỹ
Điều lệ đã ban hành nhưng cá nhân tôi thấy phần giải thưởng cho VĐV chuyên nghiệp chỉ có 12 người , đóng lệ phí như nhau mà giải thưởng từ người đứng thứ nhất đến thứ 12 đều được nghe có lẽ chỉ có giải này thôi nhỉ

Sromaxlv

Binh Nhất
Ban tổ chức có thể xem xét điểu chỉnh luật nội dung đồng đội cho hạng B C D như sau. Trận đôi là trận thứ 3 có thể cho các vân động viên trong đội hình đều được tham gia như thế các vạn động viện trong đội ai cũng được đánh. Kinh mong ban tổ ch7wxs xem xét và điều chỉnh.

Bình luận từ Facebook