ĐIỀU LỆ GIẢI VÔ ĐỊCH ĐƠN NAM HẠNG C HẢI PHÒNG MỞ RỘNG LẦN THỨ NHẤT 2015

malong_85hp

Đại Uý
e cũg chưa đáh diễn đàn hà nội năm nào cả... Nên e nghĩ trình e chỉ tầm D xuốg E vẫn thua đầy người a ak. E đký 1suất đáh cho vui nhé
Hj, k đc bạn ơi! Mình bít là bạn chỉ muốn tham gia giao lưu vui là chính rùi, nhưng vì mình muốn trình độ phải tương đối 1 chút mới công bằng cho những ng còn lại đ bạn ạ! Thông cảm cho mình nhé! ;)

malong_85hp

Đại Uý
9h sáng thứ 5 (16/04) các vđv bố trí time qua Cửa hàng Dụng cụ bóng bàn Google Sport (39A Lạch Tray) bốc thăm chia bảng nhé! Các vđv đã đăng ký chậm nhất chiều ngày mai hoàn thành lệ phí hoặc liên lạc lại với BTC, nếu không sẽ bị coi là đăng ký không hợp lệ và được thay thế bằng các vđv dự bị khác. Thanks! :)

iubb

Binh Nhất
9h sáng thứ 5 (16/04) các vđv bố trí time qua Cửa hàng Dụng cụ bóng bàn Google Sport (39A Lạch Tray) bốc thăm chia bảng nhé! Các vđv đã đăng ký chậm nhất chiều ngày mai hoàn thành lệ phí hoặc liên lạc lại với BTC, nếu không sẽ bị coi là đăng ký không hợp lệ và được thay thế bằng các vđv dự bị khác. Thanks! :)
e bình ạ! e đang trong ds dự bị, nếu đc đẩy lên e sẽ gửi lệ phí sau a nhé và phiền a thông báo lại giúp e để e sắp xếp time a nhé (sdt 0944582666 or 0982412634 )! thanks a cùng BTC nhiều ạ !

doccothankiem_hp

Thượng Tá
Giải này nhiều VĐV trẻ tham gia mà chất lượng của giải đấu rất cao,có nhiều Anh em các tỉnh về tham dự,cho Anh đăng kí một xuất để giải đấu thêm phần kịch tính nào,...Axelo

malong_85hp

Đại Uý
Giải này nhiều VĐV trẻ tham gia mà chất lượng của giải đấu rất cao,có nhiều Anh em các tỉnh về tham dự,cho Anh đăng kí một xuất để giải đấu thêm phần kịch tính nào,...Axelo
He, a đánh thì mới là mất kịch tính đấy! Chẳng lẽ lại chấp bóng?!!! :D
CN lên cổ vũ giải cho vui a nhé! :)

malong_85hp

Đại Uý
THÔNG BÁO:
Đúng 8h sáng mai (CN, ngày 19/04/2015) sẽ diễn ra Lễ Khai mạc giải Bóng bàn Vô địch Đơn nam hạng C Hải phòng mở rộng lần thứ nhất - 2015, 8h30' sẽ bắt đầu vào thi đấu luôn. Đề nghị các VĐV có mặt đúng giờ để Lễ khai mạc và ngày thi đấu được thành công tốt đẹp! BTC xin chúc tất cả các VĐV thi đấu thật tốt, cống hiến nhìu trận đấu hấp dẫn với các pha bóng đỉnh cao nhé! :)

Zynzyn

Banned
Giải này to và hoành tráng thế mà giờ này kg có lấy 1 chút hình ảnh hay video về diễn biến giải đấu, cũng kg có ds vdv bố cáo thiên hạ, thế này người ở xa theo dõi sao đây

thanhbg

Thượng Sỹ
Giải này to và hoành tráng thế mà giờ này kg có lấy 1 chút hình ảnh hay video về diễn biến giải đấu, cũng kg có ds vdv bố cáo thiên hạ, thế này người ở xa theo dõi sao đây
ae HP cồ gắng làm vài video cho những người hâm mộ bb dđ theo dõi nhé chúc giải thành công

Bình luận từ Facebook