Điều lệ giải các tay vợt quê hương Hà Nam lần 3 - 2015

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thông báo của ban tổ chức :

Cho đến giờ phút này mọi công tác chuẩn bị cho việc tổ chức giải đã xong chỉ còn đợi giờ khai mạc .
Ban tổ chức chúc các vận động viên hội tụ đông đủ thi đấu đạt kết quả cao cho giải .
Trân trọng cảm ơn .

HungGL

Đại Tá

Cho đến giờ phút này mọi công tác chuẩn bị cho việc tổ chức giải đã xong chỉ còn đợi giờ khai mạc .
Ban tổ chức chúc các vận động viên hội tụ đông đủ thi đấu đạt kết quả cao cho giải .
Trân trọng cảm ơn .

Mai đánh mấy bàn anh? 7h30 bóng lăn rồi ạ? Có chi tiết thứ tự các trận? Nhánh vòng 2 chưa ạ?

malong_dung

Đại Tá
Mai đánh mấy bàn anh? 7h30 bóng lăn rồi ạ? Có chi tiết thứ tự các trận? Nhánh vòng 2 chưa ạ?

đánh 4 bàn e nhé, 7h 15 khai mạc, 7h30 bắt đầu đánh rồi, đã có chi tiết thứ tự các trận và nhánh ở vòng 2, đã dán niêm yết tại địa điểm thi đấu.

MaLong_nd

Trung Uý
Anh về muộn quá, có mấy hàng thơm về rồi này, đội này hung hãn quá bảng anh nhất G gặp nhì H và ngược lại rồi đảo nhánh đảm báo đúng luật là đã cùng bảng thì chỉ có thể gặp nhau trong chung kết

HungGL

Đại Tá
đánh 4 bàn e nhé, 7h 15 khai mạc, 7h30 bắt đầu đánh rồi, đã có chi tiết thứ tự các trận và nhánh ở vòng 2, đã dán niêm yết tại địa điểm thi đấu.

Ôi 4 bàn mà nhiều trận thế liệu có kịp không anh? bảng lại 5 người nữa chứ! :((

HungGL

Đại Tá
Anh về muộn quá, có mấy hàng thơm về rồi này, đội này hung hãn quá bảng anh nhất G gặp nhì H và ngược lại rồi đảo nhánh đảm báo đúng luật là đã cùng bảng thì chỉ có thể gặp nhau trong chung kết

Chụp anh xem cái lịch đấu để anh biết đánh trận mấy còn sắp xếp Dũng nhé!
Đi làm nên không về sớm được , chứ anh cũng máu lắm! Mà lẽ ra 4h30 đi rồi đấy, nhưng thằng Phỏm nó nhỡ xe đang phải chờ nó! hic

MaLong_nd

Trung Uý
Ôi 4 bàn mà nhiều trận thế liệu có kịp không anh? bảng lại 5 người nữa chứ! :((
Em tính bình quân 20 phút 1 trận, tổng vòng bảng 80 trận, vòng 16-8-4 và chung kết là thêm 15 trận tổng 95 trận chia 4 bàn, đánh khoảng hơn 8 tiếng, vì thời gian hơi sát nên mong anh em có mặt đúng giờ vì BTC cũng sẽ rút ngắn các khâu để bóng lăn sớm, tất cả cùng khẩn trương thì em đoán tầm 7h là kết thúc

MaLong_nd

Trung Uý
Chụp anh xem cái lịch đấu để anh biết đánh trận mấy còn sắp xếp Dũng nhé!
Đi làm nên không về sớm được , chứ anh cũng máu lắm! Mà lẽ ra 4h30 đi rồi đấy, nhưng thằng Phỏm nó nhỡ xe đang phải chờ nó! hic
Anh đánh trận 23-47-63-71 chia 4 bàn nên cũng sớm thôi anh ạ hưng thằng em hưng phỏm oánh ngay trận 2 nên anh cho nó về sớm nghỉ ngơi

HungGL

Đại Tá
Em tính bình quân 20 phút 1 trận, tổng vòng bảng 80 trận, vòng 16-8-4 và chung kết là thêm 15 trận tổng 95 trận chia 4 bàn, đánh khoảng hơn 8 tiếng, vì thời gian hơi sát nên mong anh em có mặt đúng giờ vì BTC cũng sẽ rút ngắn các khâu để bóng lăn sớm, tất cả cùng khẩn trương thì em đoán tầm 7h là kết thúc

Hy vọng nhiều trận diễn ra nhanh chứ mà căng thì cháy kế hoạch đấy em ạ!
Nhiều trận căng thì 20p chưa xong (cả khởi động, thủ tục , thi đấu...).
Mà vào vòng trong các trận càng lâu hơn và theo lượt nữa (không chạy liên tục như vòng bảng được).
Không phải mong nữa mà cứ đúng giờ, gọi không có mặt theo điều lệ làm em ạ, đông thế mà chờ đợi là ảnh hưởng việc chung đấy em ạ!

HungGL

Đại Tá
C
Anh đánh trận 23-47-63-71 chia 4 bàn nên cũng sớm thôi anh ạ hưng thằng em hưng phỏm oánh ngay trận 2 nên anh cho nó về sớm nghỉ ngơi
Anh gặp ai trước, thứ tự trận trong bảng ý em! chụp ảnh gửi face anh ngó cái nhé!
Ok, tối nay anh với thằng Phỏm chắc chắn 8h là cùng sẽ có mặt!
Em để anh 1 phòng cho 2 người nhé!

MaLong_nd

Trung Uý
C

Anh gặp ai trước, thứ tự trận trong bảng ý em! chụp ảnh gửi face anh ngó cái nhé!
Ok, tối nay anh với thằng Phỏm chắc chắn 8h là cùng sẽ có mặt!
Em để anh 1 phòng cho 2 người nhé!
Em gửi fb cho anh nhá anh không đi cùng lâm FACE ah anh?????

LE VAN QUYET

Thượng Tá

Sáng mai đúng 7h15 sẽ khai mạc giải . Đúng 7h30 phút là thi đấu nê đề nghị các vận đọng viên có mặt đông đủ để làm lễ khai mạc .
Trân trọng cảm ơn .

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thông báo :
Chiều nay có gần chục vận động viên đã tập kết về duy tiên . Máu liều CT cầm" vũ khí" ra "khiêu khích" các cao thủ vừa là để học hỏi vừa là kiểm tra tay nghề của các bậc anh tài . Ai rè "mẻ hêt kiếm rồi các bạn ơi ."

LE VAN QUYET

Thượng Tá
Thông báo :
Qua một ngày thi đấu sôi nổi nhiệt tình và hấp dẫn , giải bóng bàn các cây vợt quê hương hà nam mở rộng lần thứ 3 năm 2015 đã thành công tốt đẹp .
Ban tổ chức trân trọng cảm ơn các cơ quan ,đơn vị , cá nhân đã đến dự , tài trợ , cổ vũ động viên cho giaỉ . Trân trọng cảm ơn anh Thuận chủ nhân diễn đàn đã về thăm động viên cho giải . Trân trọng cảm ơn các cầu thủ đã thi đấu hết mình tạo nên thành công của giải . BTC hy vọng sẽ tổ chức giải này thành một giải thường niên hàng năm .
Trong quá trình tổ chức cũng như đón tiếp chưa thực sự chu đáo rất mong được lượng thứ .
Kính chúc mọi vận động viên vui khỏe hẹn gặp lại giải này năm 2016 .
Trân trọng cảm ơn .

Chú thích : Đề nghị Dũng nd nói các cổ động viên ai có hình ảnh nào up lên để mọi người thưởng thức .

LAMMATSAT

Thượng Sỹ
Anh em CLB Nguyễn Huệ chụp cùng A Quyết

Bình luận từ Facebook